Le racisme en France

Re: La racisme en France

Hà hà, chú Hà cứ to còi. Lộn nhộn có khi chính chú lại bị bạn gái chú nó ... làm lông ấy chứ. Khi nào lên X thì đá bóng, cũng lại sắp đến giải rồi còn gì.
Hồng ơi, ai bảo em là anh không phân biệt được? Chỉ nhầm nhọt tý xíu mừ :D
Đọc lại cái titre của cái sujet này cứ thấy lạ lạ. Hình như racisme là giống ... đực!!!

:)) để em sửa lại :)) chít chít, tình hình học tiếng Pháp và áp dụng trong club này hơi "thảm" nhỉ? ;;)

muh sai thì là sai, sao lại coi là nhầm :))
-=tigerqueen=-​

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Văn Sáng đã viết:
Hà hà, chú Hà cứ to còi. Lộn nhộn có khi chính chú lại bị bạn gái chú nó ... làm lông ấy chứ. Khi nào lên X thì đá bóng, cũng lại sắp đến giải rồi còn gì.

Dạ em không to còi, khoản này anh khỏi phải lo cho em [-x ... nói được bởi em làm được ạ :smoking: . Còn làm không được thì em đã không nói. :D

Hẹn anh bao h lên X đá bóng cái nhỉ ... vẫn nhớ a Sáng đá tiền đạo khiếp lắm ... chắc là vì về nhà có người đấm bóp B-) B-) B-)

Ngô Văn Sáng đã viết:
Chú em đá bóng xoáy thế :)) Con gái Việt Nam thì nhất quả đất rồi, chú khen thêm làm gì cho mất công? Còn gái rệp đứa nào cũng mắt to như quả táo, sâu như giếng khoan, lông mi cong như chân Maradona, da lại ngăm ngăm trong hơi bị hay. Còn mùi thì chẳng cần tài cao lắm đâu, chụp ảnh kỷ niệm khoác tay khoác chân là biết, trừ phi hôm trước chú nào thức khuya cày ruộng bị lạnh sổ mũi. Chú nói bậy bạ thế mất công có người lại hậm hực anh :))
Hic, đến bây giờ em mới thấy anh em mình dù sao cũng còn có 1 chút tiếng nói chung! Nhưng mà vấn đề thế này, em vẫn nhớ, cũng không lâu lắm, hồi em học năm 1, cứ trưa trưa là sang INSA chat chit tý. Nhưng không may thay, cứ sau khi em vào khoảng 15 phút là lại có 1 con Rệp... oẹ.... Dáng thướt tha, yểu diệu vậy mà đến khi nàng cởi... áo khoác ra thì.... hỡi ôi... hơn cả mùi bãi rác thành phố.... Đấy là lý do vì sao mà cái năm đấy em biệt tích trên chat cả mấy tháng giời trước khi tìm được chỗ chat mới....
Hehe, còn về cái vụ rasime kia, em cũng thú nhận là càng ngày em càng thấy ghét bọn Rệp vì chúng nó càng ngày càng quậy, lại còn đông nữa... dẫn đến stress. Còn về thực tế thì cũng không nặng nề đến như em nói thật. nhưng như vậy không có nghĩa là em phủ nhận những gì em nói!

Ờ, thế chắc cũng tùy em. Ngay cả bọn trắng cũng có em hôi, em ... thơm :D Mà ngay cả mấy nàng tiên VN cũng có nhiều nàng làm cho ... công ty vệ sinh môi trường đô thị. Kể ra nói đi thì cũng nên nói lại, công nhận là lâu lâu gặp một chú thì không sao, chứ nếu suốt ngày sống giữa rệp + đen thì cũng hơi ... rờn rợn thật.

Đấy, anh thấy đấy... Em học bên Licence Informatique. Hồi trước em hơi bị khoái cái ngành này, thế mà bây giờ thấy bọn Rệp khoa này đông quá thành ra mất cả cảm hứng học. Chắc sang năm em chuyển sang Kinh Tế học cho nó ..... hihihi

Chỉnh sửa lần cuối:
kinh tế còn nhiều rệp hơn Hoàng ạ. ở cái đất li ông này chỗ quái nào cũng thấy rệp ... chán ...
cả tuần vacances vừa rồi làm gì mà im hơi lặng tiếng thế

Thế thì chỉ còn cách về VN học thôi, hy vọng là Rệp chưa xâm chiếm đến đấy! Ah mà nghe nói Lyon3 ít rệp lắm cơ mà? sao lại nói là nhiều được? Hơn thế nữa, cũng nghe nói Lyon3 toàn các "nàng tiên" "Tây" xinh như mộng... Hehe, hay sang đấy học nhỉ?
Tuần vừa rồi cứ chán chán sao ý, đi chơi cũng không có hứng, học cũng chẳng hơn gì lắm... Nói tóm lại cái tuần vừa rồi là vô vị nhất trong năm.

Bonjour !
Hey,hinh nhu moi nguoi lac de roi thi phai, "La Racisme en France" sao lai chuyen sang con gai VN va bong da the nhi... Moi dang o Africane de Suid mot dat nuoc Racisme nhat the gioi day ne, con gái da đen ở day đa số to khủng khiep luon,nhung thing thoang cung co vai co da trang xinh đáo để... hihi,mỗi nguoi co mot quan diem lam gi ma cac bac tranh cai bắt bẻ nhau ghê thế, lai con dung toan ngôn từ cao siêu khó hiểu quá à....

Em thấy Đen cũng có nhiều đứa tốt mà đâu có hôi đâu, chỗ nào chả thế, có người nọ người kia mà, đúng không ạ?

To A.Hoang: Anh trai ơi, hè này em ở lại rùi, chẳng về viếc gì nữa, mà đến cuối năm học, nên tiền bourse còn lại may ra chỉ đủ ăn, chẳng đủ đi chơi nữa, đến tháng 9 mới có tiền của năm học mới hic hic, hoàn cảnh wá, năm sau em phải rút kinh nghiệm năm đầu tiên mí được, cứ có tiền là tiêu bét nhè xong là đên cuối năm mới biết mặt nhau
:(((

Uh, chủ đề này có cách đây 1 năm rồi, không hiểu em nào vào tò mò reply :D thanks!!! Bọn đen phải công nhận là nhiều đứa cũng ok phết. Nói chung cũng có người nọ người kia, làm sao nói hết được. Ở đây anh chỉ muốn nói là cái % hư đốn lông bông đập phá là Rệp quá nhiều thôi! Hehe, ngay cả người việt mình đây cũng khối đứa thế nữa là :p Nhưng được cái mấy thằng đấy thì lại ăn mặc bắt chước rất giống Rệp thành ra người VN chưa bị tiếng xấu nhiều lắm.

Ngọc: :)) đấy, đi học nước ngoài hơn thằng học trong nước cũng chỉ hơn có vậy thôi em ạ! Hè này anh cũng ở lại luôn, ko về nữa :( Tại vướng mấy vụ đăng ký học 2e cycle, nhục quá! Hè này em ở lại thì chịu khó tìm việc mà đi làm. Ở mấy tỉnh lẻ nhỏ nhỏ thì dễ kiếm việc lắm, mà làm cũng nhàn hơn em ạ!

Bonne chance

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên