Lafayette Students talk

ui, sáng nay chị Lan với a Vịt Long đến lớp e đúng lúc đang kiểm tra
một bài đọc IELTS dài ngoằng với một cái essay chả biết viết cái gì "pet should be treated like family members" :D

giá mà chị đến sớm hơn một tí thì có phải bọn e đỡ đc bài kiểm tra kô :( ?

10h sáng thứ 6 29/12 tại phòng máy nhé. các anh các chị làm ơn confirm với em bằng PM, email, YM (thông tin trong HAO profile), điện thoại (8346560-0983005163). moi người báo cho nhau để tham gia nhé. the more the merrier :)

các bạn và các em muốn tham dự thì cứ tự nhiên vào nhé. spread the word :)

link download tờ giới thiệu: http://www.megaupload.com/vn/?d=US7X2R2K

Chỉnh sửa lần cuối:
I will probably drop by... My flight is at night but my parents may not want me to go out duỉng the day :) Long can be Lafayette representatives :p

Hôm trước hỏi thì cho làm chiều thứ 6. Sáng nay lên xin sáng thứ 6 thì lại không được. Lý do: Thi xong vẫn không được vào trường con ạ :).
Cho nên dời lại vào Chủ nhật, cách duy nhất :(

Nga ơi, Nga soạn 1 cái proposal kỹ hơn đi, sáng nay đưa Ms Oanh thì Ms Oanh bảo là too general :| :|

Rất xin lỗi mọi người vì đã không sắp xếp được thời gian :(

chiều thứ 6 ok. Vũ đổi giờ là được. thành 2h30 chiều nhé.

về proposal, Vũ bảo cô cần hỏi chi tiết gì hơn thì hỏi, Vũ bổ sung tại trận luôn, chứ cái tờ Nga đưa cho Vũ là tớ giới thiệu (kiểu tờ rơi) chứ không phải proposal *_*

event changed.

thời gian: 2h30 thứ 6 29/12
địa điểm: Amelie Cafe 107 Bùi Thị Xuân

spread the word

Sao lại ra quán Cafe thế /:) Ms Oanh ko cho à
Tình hình là có thể a ko đi được :p

hôm nay thành công tốt đẹp ạ. buổi gặp mặt rất vui và bổ ích. trân trọng cám ơn chị My Swarthmore, chị Thanh Smith và anh Long Lafayette! ^^

em cám ơn các anh các chị đã cho em những lời khuyên bổ ích.
Cám ơn chị Nga đã thay mặt mọi người đứng ra tổ chức.
Cám ơn chi My Swarth đã có những lời khuyên chân thành và bổ ích.
Cám ơn anh Long béo và chị Thanh Thanh đã giúp chúng em có những tràng cười đầm ấm, chia sẻ những kinh nghiệm sống ở US.
Cám ơn cả chủ quán, người rất nice, đã phục vụ tận tình để chúng em có đc 1 buổi nói chuyện thú vị.
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
A mà béo sao /:) Hôm qua gặp mặt ấm cúng quá mức cần thiết :))

Back
Bên trên