La^'y cho^`ng..... :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn bác Tôn đã bênh vực! Chúng mình bouy 00-03 thì phải đoàn kết chứ nhỉ! Mà bác cũng khoái cài box này a`?

Ôi dào Hương a`? Ràng buộc như zậy thì họi rì là tự do? Phải free 100% chứ! Thế mới có thể tận hưởng niềm vui cuộc sống được.

Lê Thu Trang đã viết:
Anh Hoàn thích free 100% thì đừng lấy zợ nữa. Dễ mà!

nói thế thôi chứ anh Hoàn thích lấy vợ lắm đấy ... anh ấy vào đây post bài tích cực là để kiếm người yêu đấy !

hic, cái computer nhà em trục trặc, em phải post bài mới hiện bài cũ lên, mong các bác thông cảm...

Le Hoang Hai đã viết:
nói thế thôi chứ anh Hoàn thích lấy vợ lắm đấy ... anh ấy vào đây post bài tích cực là để kiếm người yêu đấy !
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Tình hình xem ra là toàn mấy anh lên trên này, tự chung lại có thể nói là... ế người yêu. Anh nào cũng khoe mình nhiêu ưu điểm mà lại ế người yêu. Phải có nguyên nhân nào đấy. Lên mạng là ko nhìn thất mặt nhau, chứng tỏ "dung nham" của mấy anh này khá tệ. Nhìn thấy chưa kịp tán, đối tượng đã chạy xa 300m... rồi chạy tiếp. Đanh phải lên mạng tán để che dấu sự thật.

Điệp viên không... không... thấy...

Bây giờ bác Trang mới nhận ra sự thật phũ phàng của các anh ấy à? Khổ, che dấu mãi không được đâu, cái kim trong bọc cũng có ngày lòi ra.

Không hề, thấy lâu rồi, đùa chút cho thêm phần vui vẻ, dù gì ở nhà mình cũng ko có việc gì. Mai là đi học rồi, có người chơi cùng rồi.

Tao thấy má mì là thích sống nổi lọan ngoài vòng pháp luật lắm nha! Ai bảo tự dưng thích.... ở với chồng mà không cần đăng kí?

Cứ thử hỏi bọn con trai xem có ai không thích có vợ không? Đảm bảo 100% câu trả lời sẽ là thích! Con trai mà! Dù là vợ xịn hay vợ hờ cũng chiến tuốt!

Vân ơi đừng nói thế. Tao sau này là một luật sư, đại diện cho pháp luật sao lại bảo tao sống ngoài vòng pháp luật. Mà có phải mỗi mình tao nghĩ như thế đâu. Đó là một cuộc sống ko ràng buộc mà! Tao thích vậy.

Thôi Trang ơi, lấy chồng trên mạng luôn đê, khỏi đang kí kết hôn, vừa ko vi phạm pháp luật vừa được tự do như em thích! :D :D

Nhưng chồng trên mạng xấu trai chết đi được. Chỉ được cái dẻo mỏ để tán gái. Mà lấy về, để 2 người suốt ngày buôn qua mạng chắc. Ko chơi!

Hoàn về board mình đi, định cư mãi bên này làm gì, bị mấy em gái trêu cho thế còn gì.
To Thu Trang: Đừng nghĩ là con trai vớ vẩn mới lên mạng nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên