La LIGA

Đào Huy Kiên đã viết:
Thực ra mình chỉ xem Barca thôi nhưng mà chẳng thấy bạo lực mấy:-?
Nhưng mà hôm nọ vừa xem cảnh trận Barca-Bilbao từ đời thưở nào bạo lực vãi :)) 2 đội lao vào đánh nhau, nhắng nhất là ông Maradona lùn nhưng mà hăng nhất cứ lao vào song phi rồi đạp đạp một cậu cao hơn mình 2 cái đầu:)) :))
Hình như do ông đồ tể Goikoetxea của Bilbao trong trận cứ chém "Cậu bé vàng" liên tục nên mới châm ngòi cho vụ đấy:-?
Chẳng nhớ lúc đấy Cruyff hào hoa ở băng ghế huấn luyện đang nghĩ gì:))

giải tây ban nha chả bạo lực bằng Ý đâu, chỉ nhiều lúc phân biệt chủng tộc thôi

Trần Hoàng Nam đã viết:
giải tây ban nha chả bạo lực bằng Ý đâu, chỉ nhiều lúc phân biệt chủng tộc thôi
Bây giờ bị phạt thì cũng đỡ hơn rồi,nhưng khoản bạo lực thì chưa bít thế nào:-?

La Liga mình thấy còn kém bạo lực hơn Serie A chứ nhỉ ? Dù sao thì ko bê bối như Serie A là được.

nói chung bọn TBN đá bóng đá sạch ko thất dàn xếp tỉ số. còn về khoản chặt chém bạo lực thì Ý với TBN nhất còn gì

Barcelona phá lệ in logo của Unicef lên áo vì mục đích nhân đạo. Trong lịch sử hơn 100 năm của CLB chưa bao giờ in logo quảng cáo trên áo.

ở cổ áo à? :)) sao giống phù hiệu đồng phục Ams mới thế =))

thế ko phai kinh doang, kiểu như Ronaldinho làm đại sứ nhân đạo cho UNICEF với giá 1 $ một năm ý

sao không bắt các cầu thủ của Barca săm logo vào mông nhở :)) rồi lúc nào chụp ảnh thì vén quần lên =))

Vòng 2

Chủ nhật 10/9

Barcelona - Osasuna 1h
Atletico - Valencia 3h

Thứ Hai 11/9,

0h
Betis - Bilbao
Sociedad - Sevilla
Getafe - Racing
Levante - Real Madrid
Mallorca - Deportivo
Villarreal - Recreativo
Nastic - Celta
Zaragoza - Espanyol 2h

1 hành động đẹp của Barca mà các anh nói thế ko thấy chối à.thế sao MU hay Chel ko in đi.

Võ Phan Tâm đã viết:
1 hành động đẹp của Barca mà các anh nói thế ko thấy chối à.thế sao MU hay Chel ko in đi.
tại vì MU với Chel có tài trợ xôm rùi,khỏi phải tìm nữa chứ sao:> .Ấy là nói thế,có làm là đáng khen cho barca rồi=D>

thôi nó làm giúp thế giới thế là tốt rồi. tốt cho cả hai bên.chứ có thấy ai mời HAGL in áo cho UNICEF đâu.

Back
Bên trên