La LIGA

Phá được đã phá từ hồi Galatico ấy chứ.
Barca thay HLV là chắc rồi,còn mua sắm thì chưa biết thế nào

Mồ mả thằng trọng tài chứ
valdes bắt trên vạch vôi mà nó công nhận bàn thắng :(( :(( :((
thế là hết liga roài :((
còn mỗi C1 nhỏ bé :">

Mùa giải này coi như xong, chúc mừng em Real, đúng là có tiền mua tiên cũng được. Năm ngoái làm em Robben, em Sneijder, em Pepe, em Drenthe, em Heinze, em Metzelder, vị tri là khoảng 130 triệu Euro.

Barca năm ngoái có em Henry, em Milito, em Abidal, em Toure vị tri là khoảng 60 triệu Euro.

Như vậy năm nay bán em Ronaldinho 30 triệu Euro, em Deco khoảng 20 triệu Euro đi, cộng với ngân khố chuyển nhượng hàng năm khoảng 60 triệu, cộng với lương 1 năm của em Ronaldinho và em Deco khoảng 25 triệu Euro, vị tri là năm nay Barca có nhiều khả năng lũng đoạn thị trường chuyển nhượng với những cái tên Ezquirel Garay (chắc chắn, đã có hợp đồng, ~16-20 triệu Euro), em Diego (tầm ~25 triệu Euro). Ngoài ra cần 1 em có lối chơi giống Ronaldinho và 1 em dự bị cho Toure, bán em Edminson vô dụng đi nữa.

Vị tri mùa năm sau hàng công sẽ có Eto'o, Henry, Bojan, Messi, Dos Santos, có thể thêm Gudjohnsen và 1 thằng nào bổ sung (chưa thấy cái tên nào đáng chú ý mà mua được, có lẽ Ben Arfa của Lyon thích hợp vì thằng này chơi vị trí cánh trái, lối chơi khá phù hợp với Barca, chưa kể Benzema đá rất hay ợ vị trí tiền đạo, nhưng 2 ku này hơi non).

Tiền vệ có Xavi, Iniesta, Toure, Diego (chưa chắc đã ăn được), quá thiếu tính cạnh tranh, có lẽ mang về thêm 1 chú tổ chức tấn công người có thể hình mà kỹ thuật đầy mình như em Lampard hoặc em Alonso của Liver hoặc mua thêm 1 em trung vệ để em Marquez đá trụ.

Hàng phòng ngự em Zam chắc chắn phải cho ra đi, mua em Lahm về.

Thủ môn phải mua thêm 1 em, cho thằng Valdes có cạnh tranh chứ ko nó lại trượt chân như hôm qua thì bỏ mẹ.

Em thấy anh nêu tấn công đông thế 8-} Cần gì mua thêm ai nữa 8-}
Mà đã mua Diego còn cần thêm 1 AMC 8-} Giàu vãi:))
Mua thêm DMC thì đúng rồi:-?

Villareal cũng đã tử,vậy là khoảng cách với Barca là 9 điểm,ko vô địch nữa thì đập đầu vào bồn cầu chết đi
Anh Koeman xem ra sắp nghẻo rồi,khéo Valen xuống hạng ấy chứ

mie cái thằng đừng cóa nói gở coi
bọn zara nằm trong top 18 cũng có sao đâu
thể nào chả trụ hạng

chẳng qua chú koeman tính làm cup nhà vua thui
nên bỏ mặc laliga cho trụ cột nghỉ ngơi
20 tới thể nào cũng phải ăn nhà vua
ăn xong cup lấy tinh thần cố vào top 10
năm sau mong đuổi thằng koeman súc thằng khác về chứ tình hình là ngứa thằng hà lan này lắm rui >"<

công nhận là năm nay Liga hơi chán thật dù Real vô địch \:d/
Barca cố gắng lên để năm sau còn song mã tiếp \:d/

dcm thằng Koeman ~x( dm nó chứ phá tan nát Valen ra :| Toàn nhân tài, toàn trụ cột TBN mà nó làm cho thành cái đội lởm khởm :-<

Công nhận:(
Nhìn cái đội hình thì vl
Từ GK - ST
Éo thấy kém ở chỗ nào
thế mà bây giờ ở 14th8-}
Mà cũng lạ. Kể cả HLV kém thì em cũng ko hiểu làm thế nào mà đội có thể đá kém thế đc8-}

Back
Bên trên