La LIGA

Thì ở trên a Kiên có nhắc tới Man thì mình vào thêm ví dụ cho nó sinh động mà ;)) :-"
bác Dương ý kiến ý cò gì à ;))

nói chung hồi trước Tết thì Real đc coi là đội mạnh nhất châu Âu:-<
bây giờ thì hết rồi:-<
nói chung CL năm nay sẽ rất hấp dẫn:x

mà thằng Fú dạo này vào đá xoáy Real hơi nhiều đấy nhá :-w
Vòng tới thắng nhẹ Recreativo cái là hơn 5 điểm ồi, phải giữ sức cho trận gặp Roma :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác cứ giữ gìn đi cho khỏe, giống như trận gặp Betis ấy :)) Ko biết Recreativo có biết thế nào là đục nước béo cò ko :))

Trình Betis nó khác, dù sao nó cũng có đẳng cấp cao hơn tí :-j
trận ý ghi bàn trc nên chủ quan thôi , chứ trận này thì yên tâm ko phải lo về tinh thần thi đấu :-j

:-" có 4-2 thôi mà :-"
hết Torres h đến Aguero là hung thần của Barca :-j Còn Forlan vẫn hung sẵn rồi =))

Vòng sau cũng có tí thoải mái hơn #:-s
Thế là loạt trận khó khăn của mùa giải đã kết thúc #:-s từ vòng sau gặp toàn đội khó ăn hơn nhưng mà dc cái chơi lịch sự hơn mấy bọn bỉ ổi :-j

Barca lại bắt đầu loạt trận những đối thủ vừa đá vs Real mấy tuần vừa rồi, thứ tự ko khác gì :)) Chờ đợi vài bất ngờ nho nhỏ :">

Mợ Aguero quá xuất sắc.Barca cũng đành bất lực:(
Lại thành 5 điểm rồi,chưa sung sướng được bao nhiêu

Defenders của Barca đá như mơ ngủ, nhìn Atl phối hợp, xỏ mũi liên tục, bực hết cả mình %-( , để Aguero nó làm cú đúp thế kia .........%-(

...thằng cu này vào đội hình tiêu biểu là cái chắc, ghi 2 bàn thắng, assist 1 bàn và kiếm 1 quả pen...chấm điểm chăc đc 9,5 :-ss...

Anh Tùng là con rể ai mà điểm technique cao thế ;)) :x

Thế ai làm mấy trò Ronaldinho ở tuyển bóng đá ;)) :-"

Có thể khẳng định 1 điều là Real sẽ ko còn j để mất ở Liga nữa :)) Với tình hình này thì Barca có thể chấp nhận trắng tay mùa này ;)) có mỗi copa del rey thì may ra gỡ gạc được chút j làm kỉ niệm :))

Back
Bên trên