....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Nguyễn Đức Hoàng (Còi)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

the thi lam mot chuyen sang trung quoc la co het

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Nguyễn Đức Hoàng (Còi)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

thằng bốp vô duyên thế
tao đang nói chuyện với "riêng" bạn kia ... mày lại xen vào

Chúc mừng SN bạn Hoàng :)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Chúc mừng SN bạn Hoàng
Mày sinh nhật hả Hoàng
Sao anh em ko biết nhỉ
Mà ông Quân này là ai thế ko phải nhầm đây là topic chúc mừng sinh nhật đấy chứ:))

Chỉnh sửa lần cuối:

cũng đang thắc mắc mãi
nói chuyện 1 hồi tự nhiên có ng` vào nói "chúc mừng SN" ... chẳng biết chúc ai :-/ :(

à quên chưa chúc mừng bạn hoàng mà sinh nhật hôm nào vậy

4-5 1989 :d

thế sao có ông nào bảo mình hôm nay sinh nhật :))

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
ké ké
bạn Phương Hiền sao biết mình lắm ng` vây vậy ???
wên ko công bố kết quả ... hôm kia đã đạt tới mức cho 6 em vào group unknown vì ko chịu nói tên mà hỏi làm sao có id của mình thì cũng ko chịu trả lời :p
Uk ọc thì giống US nhưng đi shopping thì chán hơn :( :((
Đừng bảo trong này có mình :))

oài, ra thế, chuyển người nào, bạn k nhỉ, Phạm Lê Huy - 1 thành viên 0407 mới lên chức BAN ĐIỀU HÀNH nhá :D

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Phạm Lê Huy\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

hix, sorry thần tượng, tại Trg FC định phỏng vấn mà quên ko đổi tên topic :D
Bạn Huy nhảy chacha siêu đỉnh, bí quyết của TT là j thế?

Ô giờ tao mới biết anh huy nhà tao mới lên ban điều hành nhá :))..cho e núp bóng quan lớn cái nhấy :p
Câu hỏi một:Anh Huy nổi tiếng một thời là "cay độc giỏi"..ai là người thầy đầu tiên dạy cho anh cái cách cay độc "độc" như thế ?? :))
Câu hỏi hai :Từ năm lớp 1 đến giờ ,hỏi thật anh đã từng thik đứa con gái nào chưa,và anh có nhận xét gì về con gái trg ams và con gái ngô sĩ liên :p

Mày hỏi thế, tao cũng pải bon chen:
TT ơi, thấy TT thế, Trg FC cũng chưa thấy có đứa nào mà có khả năng bị lây tin đồn với TT, chẳng lẽ TT chưa thik ai thật à????
Hồi học nhảy cổ điển, TT nhảy với chị của TT, xinh và hiền nữa, chả biết có ai đánh ghen với TT ko??

huy ơi tao có phim lắc của mày :))

muốn tao post lên k ;))

Trưởng FC đã viết:
Bạn Huy nhảy chacha siêu đỉnh, bí quyết của TT là j thế?
Yêu cầu trưởng FC nhìn lại, tớ đâu có nhảy "siêu" đỉnh đâu? :D:D:D Chẳng qua mẹ tớ đẻ ra cho tớ cái..... lắc được thôi! :D:D:D
Hồi học nhảy cổ điển, TT nhảy với chị của TT, xinh và hiền nữa, chả biết có ai đánh ghen với TT ko??
Chị Trg FC là ai? :-/:-/:-/
TT nhảy với nhiều người quá, cả nhớ chị Trg FC là ai nữa! :D:D:D
thằng Hà đã viết:
huy ơi tao có phim lắc của mày

muốn tao post lên k )
Nghiêm cấm bạn Hà tuyên truyền văn hóa phẩm không.... sạch! :)):))

em Vy đã viết:
Câu hỏi một:Anh Huy nổi tiếng một thời là "cay độc giỏi"..ai là người thầy đầu tiên dạy cho anh cái cách cay độc "độc" như thế ??
Câu hỏi hai :Từ năm lớp 1 đến giờ ,hỏi thật anh đã từng thik đứa con gái nào chưa,và anh có nhận xét gì về con gái trg ams và con gái ngô sĩ liên
Em gái hỏi câu củ khoai quá

1) Dạy anh cay độc hả em? :D Con Trùng - Chủ nhiệm thân thương cũ của chúng ta đó! :)):)):))
Giờ anh vẫn đang tập luyện để khả năng không bị mai một đây! Chứ ở Ams, ít "tệ nạn" quá, chả thực hành được nghiệp "cay độc" gì cả! :(:(

2) Thế nếu anh bảo anh thích em thì em thấy thế nào? :x:x:x:x
Gái NSL không thể đem đi so sánh với gái Ams được vì 1 lí do rất đơn giản: 1 đống gái NSL lên Ams rồi, vẫn người đấy, chỉ có trường là khác nhau thôi, nên làm sao mà so sánh được, phải không em? :D:D:D:D

Vâng,cháu chào ông Huy ạ,ông vui lòng cho cháu biết một số thông tin cơ bản,cụ thể là trong trường hợp cần truy nã thì nhận ra được hộ cháu với!!:D:))

Cháu ơi, ông chả hiểu cháu muốn nói đến cái gì nữa cháu ạ! :(:(

Truy nã ông thì ông cũng chả có cái gì đặc biệt đâu cháu ạ! :D
Cứ hỏi "Huy lắc" thì chắc người ta còn tìm ra, chứ đặc điểm nhận dạng, chắc sẽ mất nhièu thời gian hơn đấy! :D

:O
oài
sao tởm thía Nhót ơi
câu vô duyên quá
:))

anh Huy ơi: cho hỏi. mai sau nếu thất nghiệp có định theo nghề nhảy ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w:::...

À, lâu lém ko vô 0407, chú Huy lên bàn mổ à :-?
Hiêú, thôi trò câu bài đi. Mod 0407 xóa vài bài thì hay =D> =D> =D>
huy ơi tao có phim lắc của mày :))

muốn tao post lên k ;))
8-} 8-} 8-}
;;) Huy .........ko ngờ đấy, trông mặt mũi cũng hiền lành , ai dè :)) :)) /:)
:p
Câu hỏi nhỉ :p
Huy đã có mấy đời bạn gái rùi ??? ;;) :p:>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên