....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Nguyễn Đức Hoàng (Còi)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Bạn Hoàng Còi thử khai báo về chiều cao, cân nặng, số đo của bạn xem nào? :D

@ Biên: lên rồi đấy, còn kêu 1 câu nào nữa, thì xuống b-)

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Nguyễn Đức Hoàng (Còi)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

rồi :D
ko kêu nữa đâu :)):))

He he, Hoàng còi gay. Tao nhớ hồi trước mày cũng đã gay rồi thì phải, cứ lân lê tán tỉnh bạn Hoàng Long cũng còi của chúng ta.:))

1m77, 51kg, người ..khá là eo :D

mẹ hay bảo là con gái thì rất xinh nhưng rất tiếc lại là con trai :D
nhưng ... in bed thì .... con trai chính hiệu

Con gái >:) mẹ có dạy con ăn nói thế ko hả :( thật là mất công dạy dỗ quá hà

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:

còi cọc như mày mong làm nên cơm cháo gì in bed hả Hoàng :))

ké ké... em với anh mai cởi ra xem thằng nào to hơn :D

Con gái mẹ có dạy con ăn nói thế ko hả thật là mất công dạy dỗ quá hà
nhớn rồi ... ko lấy vợ thì ... chết già hả mẹ Tú???

Nguyễn Thế Quang đã viết:
He he, Hoàng còi gay. Tao nhớ hồi trước mày cũng đã gay rồi thì phải, cứ lân lê tán tỉnh bạn Hoàng Long cũng còi của chúng ta.:))
Thằng Quang ăn nói cẩn thận [-xMay cho mày ở đây ko được nói bậy
Nói bạn Hoàng thế là ko được .Mày ko nhớ hồi lớp 7 Hoàng tán 1 em lớp 6 đấy ah
:)).Tiếc là chú Hoàng tán mãi mà em ấy chả đổ gì cả

Hl nhầm thế nào .. cái em Mai Anh đấy đổ lia lịa rồi nhưng mới lớp 7 ... bé quá nên chưa ..take advantage được :( ... buồn thế đấy... nếu mà trong tình hình như bi giờ thì em đấy .... "lấy chồng từ thủa 13 đến nay 18 em đà 5 con" :p =))

nhớ mỗi quả đá bóng ke nhau với ông định kéo áo nh ông chạy nhanh quá nên tức mình kéo quần :)) thế mà có tác dụng phết, chú dừng luôn ko chạy nữa ( chạy nữa thì chắc là nó tụt ) :D !! may là lão trọng tài ko nhìn thấy , nhắng vật !! :))
Dạo này đi tập tành với ku ra sao rồi !? :))

Xời,hôm trước có thấy em ấy ở trường đấy. Đố mày dám đứng trước mặt em hỏi "có phải trước đây em thích anh Hoàng ko ":)). Em ấy mà gật tao đi đầu xuống đất.
Bé Hoàng còi xưa nay vẫn còi, nhớ hồi lớp 6, lớp 7. Bé bị Huy Anh to con, đô khỏe đè cho dẹp lép, lại bị chàng Duy đẹp trai hớp hồn nữa chớ =)) zui zui zui

Xời,hôm trước có thấy em ấy ở trường đấy. Đố mày dám đứng trước mặt em hỏi "có phải trước đây em thích anh Hoàng ko ". Em ấy mà gật tao đi đầu xuống đất.
Bé Hoàng còi xưa nay vẫn còi, nhớ hồi lớp 6, lớp 7. Bé bị Huy Anh to con, đô khỏe đè cho dẹp lép, lại bị chàng Duy đẹp trai hớp hồn nữa chớ =)) zui zui zui
dm thằng Ga ... phản bác tao thế

nhớ mỗi quả đá bóng ke nhau với ông định kéo áo nh ông chạy nhanh quá nên tức mình kéo quần thế mà có tác dụng phết, chú dừng luôn ko chạy nữa ( chạy nữa thì chắc là nó tụt ) !! may là lão trọng tài ko nhìn thấy , nhắng vật !!
Dạo này đi tập tành với ku ra sao rồi !?
bỏ rồi ... tập mãi mà chẳng to lên tí nào .. chỉ to cái ... :p

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:

phét :)):))
mày mà cao hơn tao :)):))

Mày thì ai chả cao hơn :)):)):)):))

nói chung là thằng hoàng là không được

dm ... ko được cái j ..cứ nói nửa vời thế ..cãi nhau thế nào được, ah wên ko phải là cãi nhau mà là interview được :p

Chỉnh sửa lần cuối:

thì tao ngại đọc quá nên viết bừa ý mà

hoàng ơi cho tớ hỏi bi' quyết làm sao ma` gay ma` vẫn co' em theo vây? :| ;;) :D
Mà này học bên Anh co' gi` hay kô? kể nghe với.

ké ké
bạn Phương Hiền sao biết mình lắm ng` vây vậy ???
wên ko công bố kết quả ... hôm kia đã đạt tới mức cho 6 em vào group unknown vì ko chịu nói tên mà hỏi làm sao có id của mình thì cũng ko chịu trả lời :p
Uk ọc thì giống US nhưng đi shopping thì chán hơn :( :((

kinh kinh,
lớp mình hồi xưa bây giờ toàn hot boy với cả hot girl cả
ma` nay` Hoàng ơi, bên US shopping sướng hơn thì hôm nào làm 1 chuyến sang chơi, rồi còn đi shopping nữa chứ nhẩy? ;;) ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên