L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú mới là thằng câu nhiều nhất

Ko những câu nhiều mà còn lập topic vớ va vớ vẩn nữa /:)

tự dưng xuất hiện mấy cái topic linh ta linh tinh
thằng phú hay thật

TQM,đi về mạnh khỏe chứ?

Đề nghị không cảnh cáo nữa,xóa ngay mấy bài spam đê.

Thư cảm ơn Văn Quyến: Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn!

Trời, Mr Nghĩa dễ tính quá, tha cho cả lớp vụ lộ đề rồi :D amen 8-| Tự nhiên lại đc 2 tiết ko phải học ngồi nghe kể chuyện nữa chứ :))

Lê Quang Minh đã viết:
TQM,đi về mạnh khỏe chứ?

Đề nghị không cảnh cáo nữa,xóa ngay mấy bài spam đê.

Thư cảm ơn Văn Quyến: Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn!
trời ơi
tao muốn xử tử thằng Quyến quá
Vì mấy thằng như nó mà việt nam không bao giờ vô địch được:(( :(( :(( :((

Chậc!Chú Phú muốn than thở về vụ đá bóng thì sang topic đá bóng mà than thở!Ở đây là để dân lớp Lý câu bài:D!Nhớ chưa??

----------

Nhân tiện đứa nào lên mạng sớm nhất thì thông báo hộ xem lớp mình đá bóng thế nào cái!Tao ở nhà chờ lắp ADSL !Không đi cổ vũ được!Mong là lớp minh thắng!!!!

@ Mod: :)) hóa ra Long cồn có nhìu người hâm mộ ah??? :D:D:D uh mod rủ nó lên đi, nhưng mừ hình như cu cậu vẫn chưa có YM mà chỉ có nick chơi game thui :D:D:D
Hum nay thầy Nghĩa đã tuyên bố tha bổng cho những thằng đầu têu lộ đề :(:( nhớ mang bản tường trình nhá :(:(
Hum nay Linh + Hồng shit lên lớp ngắm zai :)) thấy Phú ---> Linh rú lên: "Trời, đây là thằng đẹp trai nhất trong những thằng mà tao thấy ở lớp L1" =D>=D> Hoan hô Phú.. Bây h thì lớp mình có 2 siêu sao bóng đá hot boy :D:D:D..
@ Hà: Chân quẩy là ai ???

Hum nay tỷ số thế nào?? Có vào chung kết ko???:D:D:D

Hic!Thấy có người viết bài!Tưởng có người biết kết quả rùi!Ai ngờ cũng mù thông tin như mình!

----------

Khà khà!Giờ đến lượt tao câu bài!Võ ạ!!:)):)):))

*** chán vãi *** !
Chán lắm rồi !
Chán ko tả đc !
Chán chán chán !
Rất chán !
Chán nản !

Hôm nay xem đá póng, đúng là bệnh của L1: hàng HV .... "chán" :| !

Bàn cuối vào như đúng rồi !

Anh trọng tài bắt trận BK2 trông vãi hàng,hình như là bạn chí cốt của lý98-01 nên mới làm ăn kiểu như hôm nay.
Ông thủ môn lý 98,bay người bắt bóng như đúng rồi,mỗi tội có cái chân ko biết mọc từ bộ phận nào ra đạp giữa người mình,lại còn cả ông hậu vệ văng tục chửi bậy đánh vào đầu mình,thế mà vẫn đc bỏ wa.Tóm lại trọng tài như thế về nhà mà bắt sâu cho cây cảnh chứ đừng đi bắt bóng đá làm j`.KO biết a trọng tài tên gì nhẩy?
Dù sao cũng cảm ơn ban tổ chức giải bóng đá HAO trừ anh trọng tài mắt kém!
Cảm ơn mấy anh Tin 04-07 cãi hộ lớp em mạc dù ko ăn thua!
Lý 1 đã chiến thắng trong danh dự!!

Ts, nghe thằng SƠn kể lại ức ghê, mấy ông 98 01 sút ra ngoài chạm vào lưới, lưới có lỗ hở ===>>> chui vào ===>> lớp mình thua 3-2, hãm ***** chịu đc, trọng tài trận chiều là ông nào thế ????

Chịu !
Bố ai biết ông nào !
Nói chung là chán !
MK !
Hỏng hết cơm cháo !

cần chú thích thêm là lý 1 05-08
tiện đây tường thuật lại bàn thắng cuối của lý 98-01:
1 anh đi bóng sát biên ngang rồi bất ngớ tung cú sút,bất ngờ đến nỗi trọng tài cũng ko kịp nhìn.Bóng đi quĩ đạo hình parabol đi thẳng ra phía sau khung thành.Ko may lưới bị rách nên bóng đi qua lỗ rách(cái lỗ to đủ cho anh trọng tài chui qua)bay thẳng vào gôn.Trọng tài bỗng nhiên công nhận bàn thắng khiến cho tất cả mọi người đều ngỡ ngàng(tiếc là ko có máy ảnh chụp mặt cái anh vừa sút-ngạc nhiên,ngơ ngác,bàng hoàng ko hiểu cái gì vừa xảy ra).Khi bị phản đối ,trọng tài chỉ nói ngắn gọn:"Anh đã thổi còi rồi,ko làm gì được nữa đâu!"--->hết muốn nói luôn
Dù sau cũng chúc mừng những người đã chiến thắng trên danh nghĩa.

mấy anh lý hôm nay đá sạch khiếp
mình vừa phát bóng lên thì một ông lao thẳng vào đạp vào chân
thế mà trọng tài vẫn cho đá tiếp
đúng là mắt tinh

rồi bàn thắng thư ba của các anh thì vãi đẹp ạ
chui qua sau gôn mà vẫn dược tính
đúng là bàn thắng nhờ cái gôn
---->cái gôn của chúa rồi:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mày cứ nói thế !
Ko thể đổ tại cho anh trọng đc !
Phải đổ cho cái goal + ..... cái anh sút vào :)):)):))
Ko dám nhận => pó tay !

lớp lý thua trong danh dự(05-08)
con lớp lý kia thì chả vinh dự tí gì(98-01)
----->nhục sịp

----------

rồi bàn thắng thư ba của các anh thì vãi đẹp ạ
chui qua sau gôn mà vẫn dược tính
đúng là bàn thắng nhờ cái gôn
---->cái gôn của chúa rồi:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Thôi đừng nói mấy anh 98-01 như thế, có tức hay chửi thì cứ nhằm thằng dog trọng tài mà chửi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên