L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Fuk heo sau bao công lao đăng kí 3 acc mới được duyệt cuối cùng cũng vô đc HAO :))

Tí tuổi đã câu bài !
Bố đấm đấy !
Vứt tao cái Y!M đê !
( đừng bảo mày ko biết Y!M là cái gì ) !

@ Phúc: chào mừng chú Phúc và topic 10L1 :)):)) =D>=D>
Topic lớp mình vẫn hơi vắng vẻ :D:D:D:D
@ Tuyển bóng đá 10L: thằng Cồn có phải thằng Long ko??? Thằng da trắng chân dài có phải thằng Long ko??? :)):)):)) :D:D:D Thằng Long công nhận hum nay đá hay lém...Tao vote cho Long chức đội trưởng..
Hum nay thằng phúc đá như hâm ý (ai cũng nhận xét thế đấy nhá:D:D:D) Đề nghị chú đá cẩn thận, mai bán kết rùi... Thằng Sơn đối mặt 3 lần thủ môn mà sút ko vô :):):), thằng Dũng choáng, thằng Phú thì chấn thương vì chính đồng đội (lại Phúc đá bóng trúng nó hay sao ý nhỉ??? :-?:-?).. Cứ đà này ngày mai đá nổi ko??? Dù sao cũng chúc L1 chiến thắng :D:D:D:D

Chậc!Chú Phúc v­ừa vào đã câu bài thế này thì chít!!Chả bù với mình!
Ngoan ngoãn!(không câu bài mấy!)Nhưng sau ngày mai thì... biết nhau rồi!(Lắp ADSL thì anh mặc sức tung hoành!)

----------

Ơ!Sao lớp mình sáng nay lại đá vào cái giờ khó chịu thế!Đi xem thì về muộn mất=> Làm mình ko đi xem được!Đành phải đi chơi điện tử!!!:D:D:D

Trời, bảo ông spam cái gì hay ho một chút chứ, :)):)) Azzurri là thằng nào thế ?? :)) Mà nè, mai bán kết mấy h???có ai bit ko??

azzurri là tên của đội quân áo màu thiên thanh Ý
thế mà cũng không biết

Thằng wé vãi đú !!!!!!!!!!!
Từ mai tao với mày thi !!!!!!!!!!
Ai câu bài hơn :)):)):)) !!!!!!!!!!! ( em đùa tí, mod ạ )

trời ơi mày câu giỏi dữ
đúng là sư phụ
tao còn phải học hỏi

thui cac ban dung cai nhau nua
mai de suc ma da bong chu

----------

tuy em dá trúng thằng phú nhưng nó ăn vạ thật mà
không đau đâu
nó ăn vạ đấy
còn chức đôi trưởng đừng lấy của em

chúc các bạn Lý 1 mai giành chiến thắng :))
đá với đội nào thế :-?
gửi lời chúc của tớ cho CP và DT :))

Fuk béo nhất đội cứ cho nó làm đội trưởng cho các lớp khác sợ chúng mày ạ :D :)) nhìn thân hình nó ít ai dám bật lắm :))
Tình hình là Long Cồn - siêu sao ghi bàn lớp ta có rất nhiều fan hâm mộ, lôi nó lên Hao đê :))

:-? sao lại gọi nó là Long cồn, nghe hay thế :-?
mà mod ơi, lại còn bạn nào hâm mộ nó nữa ah 8-| ai thế >:)

CP là chính phủ ? :-/
DT là dã tràng à ?:-/
khó hiểu vãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên