L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Bréo < Link > :(( !
mày đừng nói vs PH mày nhá :(( !

mà hnay học gì thế :(( !

P/S: tiếc buổi SAT :(( !
đau khổ :(( !

----------

Xanh đã viết:
Thầy Xuân Quang mà chủ nhiệm lớp ta thì thể nào cũng có ngày ông ấy gọi điện về nhà tao:((
Chít con rùi ba má ơi:((
PS:ÔNG Minh mà chủ nhiệm thì bọn lớp A1 die rồi:))
Hết ngọ nguậy=))

***** :| !
Quang CN ít ra là còn đỡ hơn MG :| !
cái đỡ nhất là: ko BKĐ :| !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng nghĩ con P nên bớt coi thường ng` khác đi, mày nói gì sau lưng tao - thằng Sơn với cả mấy thằng nữa đừng tưởng tao ko biết.

Nói vs con P là nếu mày bạn gì của mày cũng đem ra so vs mấy thằng HQ rồi mơ mộng vớ vẩn thì về sau mày ế chồng, k phải đá đểu đâu tao nói thật đấy.
Dở hơi hả Trần.. /:) vào chỗ nào mà nói chứ lại nhảy vào lớp hóa mà nói , ko thấy ngượng ah /:) mà tao cũng xác định là ế rồi, khỏi chọc ngoáy.:D. mày nói với bọn nó là vừa vừa thôi... tao thik ai là quyền của tao hiểu chưa.. /:).... mày bảo tao ko chõ mũi vào chuyện của mày thì mày cũng nên như thế.../:) .. /:) ..

@ Phú: ok... :) nếu nói được như thế là tốt rồi... :)...

@ Xanh: tao chỉ coi thường kể ko tôn trọng chính mình và người khác... những ai đáng tôn trọng tao đều tôn trọng... như kiểu mày, tao rất tôn trọng mày vì mày học đỉnh nhất lớp... còn ai có gì ko đúng, tao phải nói ra,... tao là 1 đứa ko nhịn nhục được, tính tao nó thế... /:) tao nói ra cho kẻ đó sửa .. còn sửa được ko tao ko bít, còn nó nghĩ tao thế nào tao cũng ko quan tâm lắm... phải để người khác hiểu được tính cách của mình và hiểu được suy nghĩ của mình về người ta là bản tính của tao...

Có gì nói khó nghe thì chúng mày cũng đừng có lồng lộn, vì nói thẳng, nói gai cả tai là thói quen ko sửa được của tao... nhưng cuối cùng những kẻ tao nói cho mà sửa được thì những đứa ấy được tao tôn trọng hơn nhìu lần...
mà nếu tao nói có khó nghe thì chúng mày cứ cãi tao cũng chẳng để ý, nhưng phải cãi có tình có lý, có cơ sở.. chứ đừng lôi nhược điểm, nhất là lôi thần tượng hay bạn thân ra nói tao là tao ko thik, nói gì phải có lý của nó..
tao sẵn sàng nghe chúng mày , nghe và sửa , nhưng đó là chúng mày nói tao, còn mấy cái kia là chúng mày đụng chạm vào thần tượng, bạn bè bồ ruột của tao là tao ko cho phép...
Sorry vì làm lớp mình cãi vã... thế thôi... tao tiếp thu ý kiến của chúng mày... có điều , nếu chúng mày tiếp tục bôi bác bạn bè, hay sở thik, hay thần tượng của tao thì tao cãi nhau đến cùng... /:)

Ko cãi nhau nữa.. phọt phẹt... /:) ... đi câu đây....
Con Link mai có ra Đạt thì tìm cho tao mấy bài này được ko, cop luôn vào USB
If we hold on together
Colours of the wind.

Firefly (A*Teen)

Back for more (A*Teen).

Halfway around the world (A*Teen).

For all that i am (A*Teen).

Thêm 1 tin nữa cho chúng mày đây: tao chả hỉu ai chủ nhiệm lớp mình cả, mai tao xuống phòng hội đồng và hỏi cô Hiệu phó đã... chưa chắc là thầy Quang vì mới chỉ là danh sách dự trù thôi :(:(
Thêm nữa, mai mang 200k đi đóng học... và đóng cho Hoàng ..
.

Chỉnh sửa lần cuối:
nửa tháng rồi mới vào lại HAO
đọc chả hiểu gì luôn
có cái gì quan trọng không tóm tắt ra đây cái

mk :(( !
vẫn tiếc buổi SAT wá :(( !
chết mất :(( !
tuần sau làm full test òi mà mất buổi hnay :(( !

Vũ Thu Phương đã viết:
Dở hơi hả Trần.. /:) vào chỗ nào mà nói chứ lại nhảy vào lớp hóa mà nói , ko thấy ngượng ah /:) mà tao cũng xác định là ế rồi, khỏi chọc ngoáy.:D. mày nói với bọn nó là vừa vừa thôi... tao thik ai là quyền của tao hiểu chưa.. /:).... mày bảo tao ko chõ mũi vào chuyện của mày thì mày cũng nên như thế.../:) .. /:) ..

@ Phú: ok... :) nếu nói được như thế là tốt rồi... :)...

@ Xanh: tao chỉ coi thường kể ko tôn trọng chính mình và người khác... những ai đáng tôn trọng tao đều tôn trọng... như kiểu mày, tao rất tôn trọng mày vì mày học đỉnh nhất lớp... còn ai có gì ko đúng, tao phải nói ra,... tao là 1 đứa ko nhịn nhục được, tính tao nó thế... /:) tao nói ra cho kẻ đó sửa .. còn sửa được ko tao ko bít, còn nó nghĩ tao thế nào tao cũng ko quan tâm lắm... phải để người khác hiểu được tính cách của mình và hiểu được suy nghĩ của mình về người ta là bản tính của tao...

Có gì nói khó nghe thì chúng mày cũng đừng có lồng lộn, vì nói thẳng, nói gai cả tai là thói quen ko sửa được của tao... nhưng cuối cùng những kẻ tao nói cho mà sửa được thì những đứa ấy được tao tôn trọng hơn nhìu lần...
mà nếu tao nói có khó nghe thì chúng mày cứ cãi tao cũng chẳng để ý, nhưng phải cãi có tình có lý, có cơ sở.. chứ đừng lôi nhược điểm, nhất là lôi thần tượng hay bạn thân ra nói tao là tao ko thik, nói gì phải có lý của nó..
tao sẵn sàng nghe chúng mày , nghe và sửa , nhưng đó là chúng mày nói tao, còn mấy cái kia là chúng mày đụng chạm vào thần tượng, bạn bè bồ ruột của tao là tao ko cho phép...
Sorry vì làm lớp mình cãi vã... thế thôi... tao tiếp thu ý kiến của chúng mày... có điều , nếu chúng mày tiếp tục bôi bác bạn bè, hay sở thik, hay thần tượng của tao thì tao cãi nhau đến cùng... /:)

Ko cãi nhau nữa.. phọt phẹt... /:) ... đi câu đây....
Con Link mai có ra Đạt thì tìm cho tao mấy bài này được ko, cop luôn vào USB
If we hold on together
Colours of the wind.

Firefly (A*Teen)

Back for more (A*Teen).

Halfway around the world (A*Teen).

For all that i am (A*Teen).

Thêm 1 tin nữa cho chúng mày đây: tao chả hỉu ai chủ nhiệm lớp mình cả, mai tao xuống phòng hội đồng và hỏi cô Hiệu phó đã... chưa chắc là thầy Quang vì mới chỉ là danh sách dự trù thôi :(:(
Thêm nữa, mai mang 200k đi đóng học... và đóng cho Hoàng ..
.
Nếu mày tôn trọng tao với Trần, Võ, Fu'... thì đã kô nói sau lưng ng` khác thế. Ai phải sửa? Tao phải sửa cái gì cơ? Nói rõ ra xem nào??

hơ :| !
mai có khi tao đi học cùng ae cái :| !
ở nhà, online vô vị mạnh wá :| !
để tao xin phép PH :| !

@Phương: tao ko thix /:) nói năng kiểu j thía 8-}
Lớp mình ko dành 4-5 trang để bàn về nhật ký thằng Phú đâu /:) Mày đừng có quan trọng hóa vấn đề lên thế. Nó viết linh tinh j thì đấy cũng là cảm xúc của nó, suy nghĩ của nó, có về mày đi chăng nữa thì cũng chẳng có gì đáng trách lắm, vs lại nó đã để font trắng rồi, chẳng qua thằng Xanh tò mò. Chuyện viết về ng` mình thix trên này cũng đâu có hiếm, tao vs mày cũng viết rầm rầm, n ko có ai đụng vào & viết kín đáo hơn 1 tí thôi. Mày ko thix nó hay ghét nó đi nữa thì đừng có mà tỏ cái thái độ khó chịu ra mặt, ít ra nó là một thành viên trong lớp mình và xứng đáng nhận đc sự tôn trọng từ các thành viên khác của lớp (kể cả nó học không giỏi, tính có j ko hay or n~ thứ đần độn tương tự, n tao thấy nó cũng tốt, sẵn sàng giúp đỡ bạn bè, dễ chơi vs mọi ng`, văn nghệ văn gừng tự nguyện tham gia không mất công hò hét, đòi hỏi j ở nó nữa?). Nó hát trong lớp mày cứ nhắc nó, không nhắc lại bảo nó cứ hát /:) buồn cười. Nó hát bé, tao còn chả để ý, mày cứ càu nhàu cái gì thía /:) Nó có tu sửa bản thân theo ý thích của mày hay không thì mày cũng không thể can thiệp đc, nói với nó theo giọng “bề trên” thế tao thấy không hợp lý. Lâu nay tao thấy mày đối xử với nó có cả tỷ thứ không hợp lý rồi, nhiều khi hơi quá quắt, nhưng tao không nói gì vì tao tôn trọng ý kiến của mày, với lại tao cũng hiểu mày là đứa thix ghét rõ ràng. Nhưng tao cũng muốn mày đặt mình vào vị trí + tính cách của người khác để hiểu xem mày đối xử với người ta thế thì người ta nghĩ thế nào. Không phải mình thằng Phú đâu, mày nên xem lại mối quan hệ với tất cả thành viên của lớp mình. N~ chuyện vớ vẩn như cãi nhau vs thằng Võ hum nay chẳng ra đâu vào với đâu cả, bé xé ra to không hiểu nổi. Bọn nó cũng chỉ là đùa đùa thôi, có gì đâu mà mày phải bức xúc thế. Lớp mình cả, nhịn đi 1 tí mất gì.
Nói chung tao nhắc lại là: mày thix ai là việc của mày, ghét ai cũng là việc của mày, tao luôn tôn trọng ý kiến của mày, và dù tao nói cái gì thì tao luôn ủng hộ mày. N tao thành thật khuyên mày nên trân trọng tình cảm của ng` khác, đừng coi đấy là "vấn đề ngu ngốc" thế thôi. Còn nữa, có nhiều tiêu chí để đánh giá 1 con người hơn là chuyện học hành. Và khi nghĩ về ai đó hãy nghĩ về những mặt mạnh của người ta nhiều hơn là những điều người ta còn thiếu sót, như thế mày sẽ có thể thấy mọi người quanh mày đều đáng yêu và đáng đc tôn trọng, lúc ấy tự mày sẽ muốn giúp đỡ mọi người nhiều hơn.
Nếu mày giận tao vì những gì tao nói hum nay thì tao cũng đành chịu, chẳng biết làm thế nào, tao chỉ mong mày suy nghĩ nghiêm túc về ý kiến của tao thôi. Dù sao tao cũng tự coi là bạn thân và có thể tự tin nói là 1 đứa bạn tốt của mày.
@Mấy thằng: đừng lôi thần tượng vs ng` iu con Phương ra bàn tán lung tung nữa đê /:)
@Cả nhà: tao đi với phụ huynh Cn tuần sau mới về cho nên vụ tổ chức sinh nhật phải để Cn tuần sau nữa, tức 27/8. Bọn mày cứ lên kế hoạch hết đi, OK? Chúc các anh em T6 thi tốt, chúng mày thi ko hẳn hoi mà ko đi Sn tao vs mấy đứa kia thì cứ liều liệu thần hồn :)) Nói thế thôi tao đi tao cầu nguyện cho chúng mày, mà cầu ở biển là thiêng lắm đấy nhé. Thế nên chúng mày cứ yên tâm mà thi.

ơ :(( !
sao cả bài dài thế mà ko nhắc gì đến tao :(( !
tao đang tiếc buổi SAT hnay đây :(( !
ko thấy tao kêu trên kia à :(( !

Thật may mắn em chả bít cái *** gì cả :| :|
Vô spam 1 bài :| :|

tao cũng kâu 1 bài nào :| !

P/S: mai tao dậy được thì tao đi :| !
PH ko chịu gọi :| !

Mai mang 200k à =.=
Tao sáng nay mò đến lớp chỉ thấy có thế :| :|

thế tao cũng fải mang à :| !
200k / buổi :| !
khá mạnh :| !

thấy mỗi Fantom vs Katori_Trần căng thẳng thôi đó chứ :| !
Sơn ko :| !
Fúc ko :| !
Trung Kún ko :| !

@ Xanh: chả hỉu mày đã đọc kỹ hết bài tao chưa.. /:) tao đã bảo sẽ ko nói thêm về vấn đề này nữa... lần này là mày châm ngòi đó... có cãi nhau thì tại mày hiểu chưa.
1- tao ko nói sau lưng mà nói thẳng trước mặt... /:) .. trích dẫn xem tao nói sau lưng mày cái gì /:) .
2- tao ko bảo mày phải sửa gì hết, mà là tao tổng kết chung chung ý của tao, mà chíng xác người tao bảo phải sửa là thằng Phú ... đọc kỹ lại bài tao đi hãy sừng sộ ...
3- nói thì nói năng cho đàng hoàng và có lý, đừng có lên giọng kẻ cả...

chấm hết....

@ Link: ý mày nói tao sẽ sửa... :( có điều hum nay con Chiệp bảo tao là thứ sáu tuần sau mày mới về hả. .. :( chết rồi ... :( ...ah :)) tao ko chép được bài cho mày như con Chiệp bảo đâu :)) tao photo cho nhé :)) vì ông Thạo bắt nộp C Đ thật rồi 8-}8-}

@ Võ: :(( ko đọc được cái bài 1000 ký tự 8-}8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên