L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Móa thg ku lập cái topic L10609 vội vàng quá :|
Ai để tên topic nghe ... quá :|
Chả có tí độc đáo nào =.=

đâu
thử vào xem các đệ tử lập thế mào
:))
mãi mới có đệ tử

Đúng là ko lên topic lớp mình thường xuyên là chả cập nhật gì cả...

/:) lên đây lại thấy thêm 1 đống thằng sỉ nhục người khác /:) chán quá.. /:)

@ Phú: ok... calm down... tôi sẽ ko nhắc lại chuyện đó 1 lần nữa đâu...
nhưng mà yêu cầu cực kỳ đơn giản thôi : đừng có hát trong h học được ko /:) ../:) và có gì thì làm ơn nói thẳng /:) đừng vòng vo... tôi mệt lắm rồi../:) ok...nếu ông cần thì tôi sẽ ngồi nói chuyện thẳng thắn với ông về mấy cái vấn đề ngu ngốc mà lũ lớp mình bình phẩm trong 4,5 trang vừa rồi. Thật sự nói cho ông bít là tôi cực kỳ ghét loại người có hành động quái dị thú tính thể hiện mình như ông, học hành thì chả bằng ai, ah tôi chắc ông bít abc là ai chứ nhỉ /:)... người đầu tiền tôi thik đấy... mặc dù bây h chỉ là bạn thân.. nhưng phải là những thằng như thế mới khiến tôi khâm phục hiểu chưa... còn thể hiện mình như ông chỉ khiến người ta ghét thôi.... dứt điểm cho tôi nhờ... /:)... chả hỉu có ai thik mấy cách của ông, nhưng con gái trong lớp chả ai khoái đâu.. ah quên, có mỗi con Link khoái thôi /:)
Bức xúc rồi đấy... con người đã bít rõ 1 người ghét mình, thì nên tu sửa bản thân, chứ đừng chạy theo hình tượng ai đấy rồi diễn lại /:) khó coi lắm /:) ... đừng thể hiện mình bằng hát hò chuối sến hay chơi điện tử giỏi... mấy thứ ấy ko tạo nên 1 con người hoàn hảo, hay 1 thằng đàn ông chân chính để con gái nó phục đâu...

Nói thế thôi ko lại bức xúc... /:)

@ con Chiệp: chỉ là ai đụng vào tao tao mới nói thôi /:) mà ko phải là đụng nhẹ mà là quá đáng, châm chích thì tao mới cãi lại.. còn bt thì chả ai nói làm gì

@ Dũng, Võ... vv...: LBL hay abc, hay xyz ... cái gì đi nữa thì cũng đâu có phải là cái gì cho chúng mày châm chọc bôi xấu... Thằng bạn thân của chúng mày, thân thật sự ấy, bị bôi bác bị chửi rủa, bị lôi tên ra để trêu xấu thì chúng mày có chịu được ko... hay là với chúng mày, cái đó chẳng ảnh hưởng gì lắm, dù là bạn thân cũng chỉ thế thôi /:) Một vừa hai phải thôi... con người có sức chịu đựng... nhưng mà vượt qua lim thì xảy ra vấn đề đấy..... LBL tao thik, nhưng mà đối với tao vào thời điểm này, nó là 1 đứa bạn rất thân, cả abc cũng thế... cho nên tao ko chấp nhận chuyện chúng mày làm qua mấy trang vừa rồi... /:)

Nói đến thế thôi, chúng mày hiểu thì hiểu... còn nói thật, chúng mày cứ tiếp tục như thế này thì tao thấy thất vọng thật sự đấy

@ Béo kia: :p mày ơi thứ 7 tao mang USB cho mày.. :-s mày có thể cho tao mượn của E story hum nọ được ko :(

Quên...
PS: chúng mày chửi thầy cô trong lớp ở topic mình thì chuyện thường, tao ko chấp... nhưng đừng có sang L1 0609 nói xấu chính thầy cô lớp mình... ko ra gì đâu.... đừng để những đứa vào topic đó coi thường học sinh L1 0508 như thế... dù gì cũng là thầy cô của mình đấy /:) ăn nói có chừng mực thôi /:)
lật lại đầu trang topic lớp mình mà xem.. các anh chị 0407 có ai đi chửi thầy cô lớp mình hay ko nào ?? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Dũng, Võ... vv...: LBL hay abc, hay xyz ... cái gì đi nữa thì cũng đâu có phải là cái gì cho chúng mày châm chọc bôi xấu... Thằng bạn thân của chúng mày, thân thật sự ấy, bị bôi bác bị chửi rủa, bị lôi tên ra để trêu xấu thì chúng mày có chịu được ko... hay là với chúng mày, cái đó chẳng ảnh hưởng gì lắm, dù là bạn thân cũng chỉ thế thôi Một vừa hai phải thôi... con người có sức chịu đựng... nhưng mà vượt qua lim thì xảy ra vấn đề đấy..... LBL tao thik, nhưng mà đối với tao vào thời điểm này, nó là 1 đứa bạn rất thân, cả abc cũng thế... cho nên tao ko chấp nhận chuyện chúng mày làm qua mấy trang vừa rồi...

Nói đến thế thôi, chúng mày hiểu thì hiểu... còn nói thật, chúng mày cứ tiếp tục như thế này thì tao thấy thất vọng thật sự đấy
chỉ đùa thôi mà
có làm gì đâu :D

hơ :| !
' ng` hùng ' Fantom làm gì mà tự ti mạnh thế :| !
em đi, con Bréo đi, Bull đi ... => max lớp mình là 32 :| !
tiêu chuẩn là 35 mà :| !
chắc Quang ko nỡ đâu :| !

@Noob: bao giờ có mod 06-09 thì bảo nó đổi cho :| !

Mk năm nay tự nhiên sinh ra cái trò này :|
Bựa *** tả đc :|
Có thg nào đi là lớp mất vui =.=

***** :| !
đúng là thời kỳ thi thố :| !
mấy đứa fải thi căng thẳng mạnh :| !

chán mạnh :| !
dạo này online dek biết làm giè :| !
ngồi nghe nhạc ....... zzzzzZZZZ :| !

Tao ko phải thi mà còn ợ *** cả *** ra :|
Nhiwx phút cuối Quang hay Thạo quyết định tăng sl ng` thi :| :|
Lúc đó thì em vào nhà xác =.=

hơ :| !
tăng lên bao nhiêu á :| !
32 lấy 16 à :| !
khá lắm Quang + Thạo :| !

P/S: đi zzzzzZZZZZZ rùi chiều đi học đây :| !
chào :| !

MK kinh quá 1 tuần nữa :(( :(( Ts thi vào trường cũng éo căng thẳng thế này :((

ờ ờ
thi vào được thì được mà ko thì thôi
mk
đây thì éo được thì vỡ mồm

Tin chính xác : đúng là thầy Minh chủ nhiệm A1 0508...
thầy Xuân Quang chủ nhiệm lớp ta...:|
Nguồn tin lấy từ các bạn A1 :)) đã xuống tận phòng hội đồng và hỏi cô Oanh rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mk :| !
ngủ wên òi :| !
3h45' học mà 4h15' mới dậy :| !
ts :| !
mệt *** chịu được :| !

P/S: số phận các ' cô em ' long đong ' quá :| !

@ Phú: ok... calm down... tôi sẽ ko nhắc lại chuyện đó 1 lần nữa đâu...
nhưng mà yêu cầu cực kỳ đơn giản thôi : đừng có hát trong h học được ko .. và có gì thì làm ơn nói thẳng đừng vòng vo... tôi mệt lắm rồi.. ok...nếu ông cần thì tôi sẽ ngồi nói chuyện thẳng thắn với ông về mấy cái vấn đề ngu ngốc mà lũ lớp mình bình phẩm trong 4,5 trang vừa rồi. Thật sự nói cho ông bít là tôi cực kỳ ghét loại người có hành động quái dị thú tính thể hiện mình như ông, học hành thì chả bằng ai, ah tôi chắc ông bít abc là ai chứ nhỉ ... người đầu tiền tôi thik đấy... mặc dù bây h chỉ là bạn thân.. nhưng phải là những thằng như thế mới khiến tôi khâm phục hiểu chưa... còn thể hiện mình như ông chỉ khiến người ta ghét thôi.... dứt điểm cho tôi nhờ... ... chả hỉu có ai thik mấy cách của ông, nhưng con gái trong lớp chả ai khoái đâu.. ah quên, có mỗi con Link khoái thôi
Bức xúc rồi đấy... con người đã bít rõ 1 người ghét mình, thì nên tu sửa bản thân, chứ đừng chạy theo hình tượng ai đấy rồi diễn lại khó coi lắm ... đừng thể hiện mình bằng hát hò chuối sến hay chơi điện tử giỏi... mấy thứ ấy ko tạo nên 1 con người hoàn hảo, hay 1 thằng đàn ông chân chính để con gái nó phục đâu...

Nói thế thôi ko lại bức xúc...
Nhắc lại là tôi chẳng thể hiện mình với ai cả, được chứ, từ khi tôi đi học đến giờ tôi vẫn vậy đấy có sao không. Thể hiện là cái quái gì chứ, bà không phải là minh tinh đâu nên đừng tưởng người khác phỉa thể hiện cái gì với bà. Tôi có thể nghe người khác phê bình mình nhưng đừng chụp mũ cái gì cả.Coi thường nhau quá đấy, có thể bây giờ tôi không học = bà nhưng chưa chắc sau này tôi thua bà đâu, nên bà cũng bớt mấy cái câu dạng này đi, tôi nghe nhiều nên nhàm lắm rồi.Hát hò sến sến là thể hiện mình à, chơi điện tử là thể hiện mình à, đầu óc bà có vấn đề gì không đấy.Bỏ cái kiểu coi người khác là cỏ rác đấy đi, mà kể cả tôi có là cỏ rác đi nữa cũng không thể hiện mình như cái kiểu bà nói. Nếu mà tôi hát khó nghe hay bà cảm thấy gai mắt hay khó nghe thì thôi, tôi sẽ không bao giờ hát hay làm cái gì đại loại là cái việc mà bà cho là thể hiện mình ý trước mắt bà, được chứ.Còn bà bỏ cái kiểu nói chạy theo hình tượng của ai đó đi, nghe nó bựa lắm con người tôi là thế đấy, việc gì phải chạy theo thằng chó nào. Mà việc con gái trong lớp có khoái hay không tôi không cần biết, đừng có chụp mũ người khác như thế. Trong mắt bà không tôi ra gì cũng chẳng sao đâu, bà coi thường người khác thì cũng đừng mong ai phải tôn trọng bà, hiểu chứ.

Thầy Xuân Quang mà chủ nhiệm lớp ta thì thể nào cũng có ngày ông ấy gọi điện về nhà tao:((
Chít con rùi ba má ơi:((
PS:ÔNG Minh mà chủ nhiệm thì bọn lớp Á die rồi:))
Hết ngọ nguậy=))

@P:Nói chung là mày muốn ng` khác tôn trọng thì phải tôn trọng ng` khác đã. Sống mà kô tôn trọng n~ ng` quanh mình thì kô sống được đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên