L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thanks Fan iu của chị :x thế chú lấy tên nhân vật là cái rì thế B-) đã chọn nữ chưa đấy, chị thik con nữ cơ :x B-)
Thằng Hiệp dở hơi ko cần chúc đâu :)) nó tự khắc tăng thôi :))

Chúng mày làm tao cáu roài X( ko câu ko đc :)) Tao đang định chờ 1 cái, n mà chắc luk đấy tao lên bài 2k cha nó roài nên thoai, đêk chờ nữa :))
Vì là bài 1k nên viết dài + viết tử tế :))
Hỏi thăm thằng Phú tí nào. Mày ăn nhầm cái j mà suốt ngày đi đâm đầu vào cột điện thế hả? Mún nhìn gái thì 1 mắt thoai, để 1 mắt nhìn đường nhá :))
Thắng Hiếu đi nghỉ mát đụng trúng gia đình bà bác tao hả? 2 bác tao khen mày hiền + ít nói 8-} :)):)):)):)) n chê mày lòng khòng quá 8-} + lười đi chơi (chắc tại chưa bít thành tik bất hủ của mày :)) ) chả hiểu liên quan jề :))
Trông cái blog của tao chán quá, chưa cải thiện j cả :(( Đêk có thời gian.
Cái chuyên đề còn 1 nửa =)) Cố lên, còn 1 nửa nữa thôi :(( Thằng cháu bao h thi xong đại học đây làm đỡ dì cái chuyên đề cơ cái, dì dốt cơ quá :((

Uh, hum qua vào xem vài cái n ko nói j ề :)) 1 ngày ít nói hiếm hoi :)) Mà tao có thề cái j đâu :)) Chả dại :)) Thề như chúng mày xong roài ko thực hiện đc cắn rứt lương tâm lắm :)) Mấy lại thằng Trần chưa xóa warn cho tao ngay nên cứ để đấy đã :)) Câu chán thì thôi :D
Tao invite mày chưa Hiếu nhở? Chưa ah?

Invite rồi thì phải:)|
Tốc độ làm việc đáng nể của con Link:)|
Vừa mới 999, h đã lên 1014 rồi:)|
Làm j mà máu thế:)|

Mie con Link câu như thế thì còn lâu mới xóa, đek gì nói nghe như bố người ta ý .............
Blog Bình đâu ? :D Share ?

@P : rồi . nhân vật nữ . angel230390 :D
PS : ghê vl . Buổi sáng dạy sớm đi mua truyện về đọc , đọc 1 luk xong ngủ luk nào ko biết lại còn mơ gặp....ác mộng "chết đuối vớ...được cá sấu" :(( mãi bây h mới tỉnh được . Ghê wa' :((
PS: chắc phải bổ sung chốt cho blog :))
PS : 30 bài nhiệt ko làm chất lỏng có đc ko :)|

Thik thì làm kiểu gì chả được:)|
Ông ý không đọc mấy đâu:)|
Mệt nhọc:)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Link làm cái éo gì mà số bài tằng kinh thế :)|
Sặc thế mà dám kêu là kâu ngoan à :)|
Ko bị warn thêm thì thôi :))
Lại còn đòi giảm :))

PS: mk đừng nhắc đến chuyên đề đc ko :)|

Đúng:)|
Làm ơn đừng có nhắc đến nữa:)|
Tao đã cố tình lờ đi rồi:)|
MMMMMMMEEEEEEEETTTTTTTTT

@ Phan: chú làm gì mà con angel của chị đã lên búa rồi thế :)) làm chị bắn với mấy thằng nó cứ: em ơi, búa mà gà thế hả em, có muốn làm quen với anh ko 8-} chỉ mún b-( 8-}
Con Link câu lắm quá :eek: 8-}

@P : Chỉ nghịch 1 tí thôi ai ngờ...:))
Sau đây là thông điệp Tú Bi muốn gửi cho mọi người :))

Image Official Web Site of Ninja Salaiyang Image
Thông điệp : Tú muốn làm bạn với tất cả mọi người :D Đặc biệt trang hỗ trợ...nghe nhạc vàng trực tuyến và xem flash Thuỷ Hử . Ngoài ra còn có một forum cho những người yêu thích ninja salaiyang :D kekeke.... tinh thần saiyan muôn năm
CLB ninja salaiyang
*Lưu ý lời của Fantom : 1 trang web thật điên loạn :)) do tú làm . ai muốn xem cứ vào thử :))

Chỉnh sửa lần cuối:
8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-} Nghe giới thiệu của Tú bi mà mún ngã oạch ra chết :)) Oài, mà chưa cần nghe, nhìn cái trên kia (đêk bít gọi là cái j) đã mún xỉu roài :))
Cái blog của thằng Hiếu trông đẹp, n mà cứ như của kon gái ý.
Bọn mày đừng cố lờ cái chuyên đề đi thế chứ. Ông Quang ông ý đọc hẳn hoi chứ ko như ông Thạo chấm 1h xong hết cả lớp mình 8-} thế đâu. Bọn mày lười nó vừa vừa thôi.
Tao kâu n` nơi n` chỗ, đã rút kinh nghiệm không câu ở mấy cái "Nhật ký..." roài kòn jề nữa, kêu cái jề?
Mà thằng Võ biến đi đâu cả ngày hum nay ý nhở? Chưa thấy mẹt mũi đâu cả.

Võ về quê 1 tuần rồi, ôi nếu là tao 1 tuần ko net chắc chết mie luôn ......................

À ờ nhỉ :))
Tao nhớ rồi :))
Hôm nọ nó than éo trốn đc :))
Khổ thân :D
Khó mà kiếm đc cái gì chán hơn về quê :))
Éo có net là chết rồi :))
Chẹp :p
COn Link onl thì add tao :)|
Nick mày tao quên rồi :)|

Tao đi nghỉ 5 ngày là tao cũng gần chết rồi:)|
Mà thằng Võ nó còn trên mạng trâu hơn tao,
1 tuần với nó thì........
Thật là kinh khủng8-}

Yep :))
Hè này tao sung sướng nhất :))
Éo phải đi đâu cả :))
Mk :)|
Tháng 7 lão bà bà từ trong HCM ra :)|
Khó chịu lắm đây :)|
Lại chuẩn bị léo nhéo mình :)|

Lolz
Lão bà:)):))
Còn tao thì anh tao sắp về, thời kỳ của tao sắp chấm dứt:(
thằng anh tao mà dùng net thì....
tiền mạng phải gấp mấy lần tao...
thế nhưng đã về là kiểu gì cũng chiếm giữ máy:)|
Chán wwa':)|
May ra tao xin ra ở phòng riêng:)|
Lôi được cái máy này xuống thì tốt:)|
Để thằng anh tao dùng laptop được rồi:)|

Năm nay chắc tao eo đc đi đâu cả, pama thì suốt ngày đi làm, toàn phải đi cùng ông bà, mà năm nay ông bà tao bận xây nhà, thế là xác định cả hè nghỉ khỏe.
Quê thằng Võ ko có net à, 1 tuần ko lên chắc thần kinh luôn......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên