L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Huh, chú Phúc mà vào đây, chắc sẽ đau khổ chết mất :(( Ôi, thương thay đời trai trẻ :))

@ HA: mày bảo Phương thix 1 thèng xấu hơn cả thằng Fuk áh? Tao tưởng nó xấu nhất rùi?:)) ( Ôi chít,nó lên đọc được thì mình thành mầm non nghĩa địa[-o< )

Mọi người nói làm em tò mò wa' cơ, sáng thứ hai sống chết gì cũng phải đến trường qua lớp chồng chiêm ngưỡng bạn phương mới được ;)) ;)) ;))
@ Chồng: bọn lớp vợ có vẻ khoái đi với lớp chồng đấy, nhưng mà phải để thống nhất giữa các thầy cô chủ nhiệm đã, Cn lớp chồng đồng ý ko?;)

Lớp Lý 1 tham quan 1 ngày hay 2? LỚp Trung dc đi có 1 ngày thôi, nên chắc phải đi 1 mình, vì ko lớp nào điên mà đi 1 ngày!~

Ai bảo ko có lớp nào điên đi 1 ngày.Lớp tớ chắc chỉ được đi 1 ngày thôi nè nhưng chắc lớp tớ sẽ ko đi với Trung_Anh đâu.

Sao có lịch đi tham quan rồi hả, lớp 12 có được đi ko hay là mỗi lớp 10 đc đi thôi ?

@ Hải Thanh: tốt nhất là HT cứ hỏi chồng về tớ ấy, khỏi phải đến nhìn làm gì (nhìn là thất vọng thảm hại đấy 8-} 8-} 8-} ) (Mà nghe chồng bảo là vợ của chồng xinh lắm!!!;;) ;;) ;;) )
@ Hậu: nói gần đúng rùi 8-} 8-}
Mà này, sao anh2 bảo là hoãn đi, lại được đi rùi à???:-/

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
Mọi người nói làm em tò mò wa' cơ, sáng thứ hai sống chết gì cũng phải đến trường qua lớp chồng chiêm ngưỡng bạn phương mới được ;)) ;)) ;))
@ Chồng: bọn lớp vợ có vẻ khoái đi với lớp chồng đấy, nhưng mà phải để thống nhất giữa các thầy cô chủ nhiệm đã, Cn lớp chồng đồng ý ko?;)
Hic, chẳng thấy bố Minh nói gì cả, để thứ 2 hỏi lại xem có được đi ko, chứ hoãn thì chán quá :(( Nếu mà đi với P2 thì zui lắm đây ;;) ;;) ;;)
@ LT : chuyện, haha, dĩ nhiên là xinh rồi :)) =D>

Lăng nhăng,lớp trưởng nhà mình lăng nhăng quá!:))
Chết chết,thế này thì làm gương cho ai đc,thôi các bạn noi gương bi thư vậy.

Noi gương bí thư à, noi gương gì bây giờ ;;) Hay là noi gương học tập về nụ cười " quyến rũ " nhé :)) :)) :)) :))
À quên, thứ 2 tui mang tiền Đoàn, nợ lâu quá rồi :))

Có lớp nào xung phong đi với lớp Trung ko?
Àh, tuần sau lớp Trung có lịch học tất cá các buổi sáng, có gì cho bon tớ lên chiêm ngưỡng các bạn giai lớp Lý 1 nhé!

Lê Việt Bách đã viết:
Lăng nhăng,lớp trưởng nhà mình lăng nhăng quá!:))
Ông dạy các bạn ý trò nhét giấy vào mũi rồi bắn ra à

Ông Bách có trò đấy hả, dã man bẩn 8-} May là chưa thể hiện ra cho lớp xem :| Amen :))

há há
Nó nhiều trò lắm
K hiểu nó đố ai cái kiểu đan tay vào nhau chưa
Chả biết giải thích thế nào
Chú bé vui tính phết

Noi gương bạn Bách để ăn cám cả lũ à ???[-x
10Lý 1 , lớp trưởng , bí thư lên forum hết ,đông vui ghê nhỉ :))

Lăng nhăng,lớp trưởng nhà mình lăng nhăng quá!
Lâu quá mới thấy Hiếu nhà mình lên nhỉ!!!!
ối trời ơi là trời ơi, noi gương Bách thì lớp mình là một hỗn hợp gi nhỉ???:eek: :eek: 8-} 8-} 8-}
Mà này, ý Bí thư là sao??
Phương có lăng nhăng à???:)) ;;) :> :-s :eek: b-)

Một hỗn hợp của củ chuối , đầu bò và những gì kinh khủng nhất mà ấy có thể nghĩ ra .
Bách hồi cấp 2 có nick là Bò và Béc-giê đấy :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên