L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To TA : Mod làm ơn bảo mọi người stop vấn đề Phúc thik P lại nha!!!!!!!!!!!b-) b-) b-) b-) b-). Box lớp mình sặc mùi yêu đương nhăng nhít rùi!!!!!!!!!!:> :> :> b-)

Nói xấu thằng Fuk vừa thôi bà, ai lại nói sau lưng nó thế =; Mà thấy Phúc đâu có thik lớp trưởng = Phúc - C được nhỉ ;;) ;;) :)) :))
@ HA : ko có, để mai tui hỏi hộ cho.

Hí hí, đó là tại HA bảo thế!!!!!!b-) Nhưng mà đây ko phải nói xấu sau lưng mà là trước mặt mọi người đấy chứ. Mà hôm nào TA rủ thêm Phúc lên đọc vậy!!! Topic L1 mà ít mem L1 quá!!!!
Mà P biết là Phúc ko thich P:)) :)) :)) . No probs. Thế mới dễ có người khác chứ;;) ;;)
Phúc - C là gì thế hả ???
Ý ông là bạn Phú chăng???
:)) :)) :))
Yên tâm, ko ai có hứng thú với con gái lớp Lý đâu, nhất là ko thể có ai hứng thú với Phương được.:(( :(( :(( :(( :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) :)) thằng Phúc học cùng lớp TA với tao , suốt ngay chú cứ :)) :))
Nào là lớp trưởng lớp tao xinh cực, học giỏi cực,..... cực :)) :))
Rồi chú còn nói tao cưa đổ lớp trưởng rồi (là bạn Phương A :)) ),hôm sau lại nói tao bỏ rồi, lớp trưởng thik thằng bên cạnh (hình như la ông TA a`:-? :-? )
:)) :))....
cực kì chuối b-) b-)
Em xin bon chen lớp L1 1 chút :)) :)):-? :-? :-?

TA thì ko dám thích:)) :)) :))
Mà cái thằng mà Phúc nói là Phú chứ ko phải TA đâub-)
Nói chung là theo như Phúc thì cứ hễ P nói chuyện với ai là = lớp trưởng có tình ý với ai đó!:(( :(( :(( :)) :)) :))

Thế có gọi là ghen ko hả bà con???:))
Nhưng ghen cũng đúng thôi:
:-? TA thì lùn, nhưng nhìn cũng sáng sủa, khá đẹp giai, hơi thông minh (nè TA đừng có phổng mũi sớm nha:> )
:-? Phú thì cao gần = Phúc, đẹp giai hơn, hơi đen (mà theo TA là Phú giống xe ôm), khá giỏi, lại nói chuyện hay hơn Phúc nhà mình!!!! (chú TA đừng hiểu nhầm nhá!!8-} ;) )
--------> Phúc nhà mình ko bằng, ko bằng, ko bằng, ko bằng8-} 8-} 8-} 8-}

:)) :)) khổ thân chú bé :)) . Khi nào chú lên H-A-O nhờ xem dc mấy cái nầy chắc chết :)) :)) .
Phương cho P cơ hội coi nào;)

Thì Phương đang dụ Phúc lên HAO để nhìn mấy cái này mà8-} 8-} 8-}
Nói thật, đúng là Phương sợ Phúc!!!:(( :(( :(( :((

nói nhanh đê :D ,lúc nữa đi học với pé rồi :)) :)) , có gì thông tin luôn cho chú không thì chết lúc nao không biết :)) :))
Tiện thể bạn Phương cho cái YM dc không :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó chẳng làm gì mà tin tức về chuyện này đã bay xa ngàn dặm, thế mới sợ chứ!!:(( :(( :((
P quyết định sẽ cải chính tin này. P ko thik Phúc (còn Phúc thik P hay ko thì ko bít!8-} ).Lớp P còn khối, trường Ams còn nhiều....Cứ từ từ mà tìm, vội gì đâu:) :)

có 2 cái: nhocthuphuong_2004
p_beo2303
(mà hình như P ít chát lắm!!!!, lên mạng ủng hộ topic lớp mình thui, chứ để nó xuống page 2 tội chết)

Mà ô Huy nói năng với Phúc cẩn thận, ko mai đến lớp P sợ lắm:)) :))
Add cái đầu tiên ấy....

Hey, Phương ơi, đừng ruồng rẫy bạn ấy, khổ thân ra! Nó thik Phương thật mà...

Vũ Thu Phương đã viết:
:-? Phú thì cao gần = Phúc, đẹp giai hơn, hơi đen (mà theo TA là Phú giống xe ôm), khá giỏi, lại nói chuyện hay hơn Phúc nhà mình!!!! (chú TA đừng hiểu nhầm nhá!!8-} ;) )
--------> Phúc nhà mình ko bằng, ko bằng, ko bằng, ko bằng8-} 8-} 8-} 8-}
Haha, mai copy cai doan nay cho thang Phuc - C thi fai biet :)) :)) :)) :))

Hey`, khổ thân Phúc! Phương ui, ấy mún cắt đuôi thật à? CHỉ cần bảo với thằng Phúc là ấy thik một đứa xấu hơn cả nó là chú bé đủ đau khổ để chết mà!
TO TTA: Thôi, tớ có Y!M của bạn Võ rùi, ko cần đâu!

Hôm nay đi học thấy chú bé khổ sở quá :(( :(( .Học xong đưa chú ra net (Phúc chưa đăng kí mà :D ) .
Đọc bài xong không biết chú thế nào nhưng hình như chán đời lém :)) :)) .
Ngày mai se biết :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên