L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con trai lớp mình có định tổ chức cái j 8/3 ko đêy? Tuần sau gòi còn jề nữa? Tổ chức cái j để trốn tiết và chơi bời nhá, chứ tao chán học lắm òi :)):)).
Trưởng ơi, bố tao bảo 8/3 lớp mình tự lo tặng hoa và quà choa các cô, đương nhiên quà do BPH chuẩn bị, OK?
Tao lo bài Lý vừa roài lắm cơ, chả bít bố Thạo chấm bài tn, chắc bị trừ điểm trình bày hết choa mà xem. Bố này bảo "hs phải trình bày đúng kiểu của tôi" đúng ko nhể? Thế thì die cả lớp roài.8-} 8-}

Lê Thùy Linh đã viết:
Tao lo bài Lý vừa roài lắm cơ, chả bít bố Thạo chấm bài tn, chắc bị trừ điểm trình bày hết choa mà xem. Bố này bảo "hs phải trình bày đúng kiểu của tôi" đúng ko nhể? Thế thì die cả lớp roài.8-} 8-}
Theo chị biết thì chấm kiểu lung tung :-?
Nói chung cũng chẳng nặng về trình bày
Mà nặng về QUAN ĐIỂM :))

Điểm thấp hơn ng` khác trong khi bài làm ko khác nhau mấy có thể lý giải như sau :))

Giả sử đứa kia 8, em 7, trong khi làm tương đương nhau, cứ cho là thầy Thạo cho rằng em sai 1 phần mà em nghĩ mình đúng <đứa kia đc tính điểm>
Em mang lên hỏi thầy
Thầy nói rõ ràng là em sai
Em vẫn khăng khăng em đúng và giải thích từ tốn lễ phép để thầy kịp hiểu
Thầy sẽ nhìn lại bài em 1 lần cuối
Bất chợt , thầy nhìn thấy em thiếu 1-cái-j-đó <VD: thiếu dấu ngoặc ở đơn vị, cao cấp hơn thì chưa lý luận đầy đủ:((_ tất nhiên ko phải phần em đang thắc mắc>
Thầy cười
" Đấy sai chỗ này đây này, thế 7 là đúng rồi "
Rồi tốt nhất em nên về chỗ kẻo lai lại thiếu dấu chấm câu hay viết sai chính tả :|

Trí tuệ quá đi mất :)):)):)):)) thanks chị tùn nhìu :D:D:D:D
ĐÚng òi, thực ra chả mún nhắc làm gì, nhưng mà lớp có 25 thằng cố mà làm cho 8-3 ra hồn chút, mà nếu ko thì cũng phải chúc mừng lấy mấy câu và làm gì thiết thực :|:| ko thì mất mặt lém :D:D:D:D

Ko làm gì hết /:)/:)/:)/:) !
Lắm nhọt /:)/:)/:)/:) !
Hôm đó T4 3(4)t còn phải đi chơi /:)/:)/:)/:) !
Mà hôm đó còn đấu brổ nữa /:)/:)/:)/:) !
Phải xem 8-}8-}8-}8-} !

------------

MK Minh già 8-}8-}8-}8-} !

Trí tuệ quá đi mất :)):)):)):)) thanks chị tùn nhìu :D:D:D:D
ĐÚng òi, thực ra chả mún nhắc làm gì, nhưng mà lớp có 25 thằng cố mà làm cho 8-3 ra hồn chút, mà nếu ko thì cũng phải chúc mừng lấy mấy câu và làm gì thiết thực :|:| ko thì mất mặt lém :D:D:D:D

:|:|:|:| Zai lớp mình ah quên, thằng ỉn lớp phó chán nhỉ, bít rùi, ông chỉ định tổ chức cho mấy con ny của ông chứ gì :|:| thôi ông thik tặng chúng nó cứ tặng nhưng mà bét ra cũng phải làm cái gì đó :|:| con zai lớp mình thế này thì mất mặt lém,...
để xem đến hum đó tình hình sao đã, ông ko tham gia thì cứ ngồi im cũng được, loại ông ko chấp

***** LT lại nói bậy /:)/:)/:)/:) !
**o gì /:)/:)/:)/:) !

Zai lớp mình ah quên, thằng ỉn lớp phó chán nhỉ, bít rùi, ông chỉ định tổ chức cho mấy con ny của ông chứ gì
Mấy mấy cái *** X(X(X(X( !
Biết **o gì mà nói X(X(X(X( !
Mà tôi chỉ chán thế thôi /:)/:)/:)/:) !
Kiếm thằng khác rồi cho nó làm LP đi cũng được /:)/:)/:)/:) !

-------------

**o tổ chức gì hết X(X(X(X( !
Thix thì tự đi mà tổ chức X(X(X(X( !
Khó chịu vãi *** !
DAMN X(X(X(X( !

--------------

Dù **o muốn nhưng vẫn phải chửi X(X(X(X( !
Cứ vài lần vu khống ng` khác thế thì cũng đến "bó chốt" X(X(X(X( !
Ức chế X(X(X(X( !

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ ơi là Võ!!Mày bị ăn nhầm cái gì đấy???Chửi in ít thôi!Đêk hay ho gì cả đâu!Như tao nè, quyết định ko chửi bậy nữa(trừ lúc chơi điện tử bị chơi xấu,ko tính)
8-3 thì anh em gọi thêm lớp nào sang tổ chức cùng cho vui, để bọn nó nghĩ, zai lớp ta còn bận lo chơi điện tử:D:D:D
Tình hình là trình độ Halflife lớp mình vẫn còn gà lắm!Sáng nay tao đi lùa cho 1 phát hết cả cái bè trộm!!Phú công nhận đi!Mày kém hơn tao rồi, nhất là về khoản móc lốp:)):)):))

Mày thì ngoan òi 8-}8-}8-}8-} !

Sozy :|:|:|:| !
Tại tao ức chế +___________+ !

P/S: Tao "chốt" lại là 8/3 đêk làm cái gì hết X(X(X(X( !

Chúng mày đâu hết òi 8-}8-}8-}8-} !
Để topix lớp rơi xuống cuối trang thế này à 8-}8-}8-}8-} !
Thằng wé với thằng Xanh ở Đạt mà ko chịu post bài à 8-}8-}8-}8-} !

Hôm nay vãi cả mệt ra ý 8-}8-}8-}8-} !

6 Sinh 8-}8-}8-}8-} !
MK /:)/:)/:)/:) !
Hương khói chấm như "chốt hạ" 8-}8-}8-}8-} !

9 Anh 8-}8-}8-}8-} !
Con Chiệp đi òi có khác 8-}8-}8-}8-} !

Mà tiết Văn hôm nay vui nhộn nhở :)):)):)):)) !
Chơi 1/2 tiết 8-}8-}8-}8-} !

----------------

@Xanh: mai mang cho tao mấy quyển Quang nhá :>:>:>:> !
Còn 4 hôm nữa thoai là phải nộp òi 8-}8-}8-}8-} !

Oh, tao tình hình vẫn dậm chân tại chỗ 16 bài, chán mớ cả ruột. N làm cái mớ này chán ơi là chán, đek có động lực gì mà làm.
Mà Võ ơi, mày buồn cười nhở? Ức chế thì đi ra chỗ khác mà chửi, mắc j cứ chửi ở đêy thế, làm cái forum lớp mình trông như dở. Mà 8/3 bọn mày làm sao mà ko làm. Tao nói thật hum ấy muốn xin tiết Văn, Anh hay GDCD cũng đc, xin đi choa đỡ phải học, với lại toàn các cô, đằng nào chả có khoản hoa, quà với chúc (tao bít là nó rất chuối).

Hum nay tự dưng lại đc 7,5 Sinh, chả hiểu bị trừ hay đc cộng điểm j :)):)):)) N túm lại là ngu độn. Khói luk qué nào chả chấm kiểu sành điệu.
Bà Văn hum nay ngộ nghĩnh vật, tiết học 45ph bà ý dạy 20ph mà vẫn thừa giờ, một mình độc thoại trên bảng mấy cái ví dụ trong SGK. Chả hiểu bà ý cóa bị điên ko nữa.
Hum nay mấy bố bảo vệ trường mình bị điên hay sao ý, Hiếu nhở? Cóa cái trò photo cái gì choa lớp thì lên bảo cô giáo ghi vào, bố của mất thời gian. Tao với thằng Hiếu chạy ra, bị lão ý túm 1 đứa ở lại, cáu tiết chui qua cái chỗ tường đang xây dở, đi lổn nhà lổn nhổn bực cả mình.

:)):)) thể loại mày tao bít rùi Võ ah :)):)) chỉ được cái mẽ ngoài thôi :)):)) con nào vớ phải mày thì cứ gọi là đen cả đời :)):))
mà kệ thôi, ỉn Linh ah, chúng nó mún tổ chức hay ko là quyền chúng nó :D:D:D hum đấy mà ko ai tổ chức thì 10 đứa đi chơi với nhau... :D:D:D và nói chung là sẽ có cách nhìn khác về con trai...
tiện thể nhắn con zai dù ko tặng con gái thì cũng cố mà chuẩn bị hoa tặng các cô đi nhá.. để con gái làm thì ngượng lắm :|:|

Oh, trưởng ơi, cái tiền bà Sinh choa đầu năm ý, lôi ra chơi đê. Ăn uống & onl 1 trận choa thoải mái nhá????????????????????????

Uh tao quyết lấy tiền đó chi cho con gái lớp mình :)):)) mỗi đứa con gái được 5k ăn chơi được một đống ấy chứ.. :)):)) nhưng mà công nhận nếu mà phải đi chơi 10 đứa với nhau như vậy thật thì hơi thất vọng zai lớp mình :D:D:D:D:D mà nói thế thôi ko thằng Võ chửi chết :)):))

Nguyễn Đức Hiếu đã viết:
Võ ơi là Võ!!Mày bị ăn nhầm cái gì đấy???Chửi in ít thôi!Đêk hay ho gì cả đâu!Như tao nè, quyết định ko chửi bậy nữa(trừ lúc chơi điện tử bị chơi xấu,ko tính)
8-3 thì anh em gọi thêm lớp nào sang tổ chức cùng cho vui, để bọn nó nghĩ, zai lớp ta còn bận lo chơi điện tử:D:D:D
Tình hình là trình độ Halflife lớp mình vẫn còn gà lắm!Sáng nay tao đi lùa cho 1 phát hết cả cái bè trộm!!Phú công nhận đi!Mày kém hơn tao rồi, nhất là về khoản móc lốp:)):)):))
công cái con khỉ ý mày móc lốp mà chả bảo tao gì cả:)) :)) :)) :))
dù sao thì tao cũng là thằng giết mày đầu tiên:)) :)) :)) :))
ai bảo bọn kia gà quá toàn để mày chăn:)) :)) :))

Võ làm gì mà cáu thế? Tưởng ức chế đến lớp đấm bạn đủ rồi chứ? Còn chờ hôm nay chửi tiếp vụ ô. Minh nhỉ?
Bà Hóa hôm nay nói là cô ko cần được khen hay gì hết. Có phải là nhắc 8\3 ko nhẩy?

Võ làm gì mà cáu thế? Tưởng ức chế đến lớp đấm bạn đủ rồi chứ? Còn chờ hôm nay chửi tiếp vụ ô. Minh nhỉ?
Bà Hóa hôm nay nói là cô ko cần được khen hay gì hết. Có phải là nhắc 8\3 ko nhẩy?

:)):)):)) Chiệp ơi là chiệp, thông minh ko chịu được 8-}8-}
Nhưng mà hum nay trông bà hóa có những hành động rất chi là.....làm tao với ỉn Linh ngồi cười đau cả bụng :)):))

Đề nghị tất cả chúng mày Dup thì del bài đi /:) !
HAO đã quá tải rồi còn cứ cố mà để /:) !

------

MK Minh già X( !
Ức chế lắm òi đó X( !
Sáng nay định đứng cãi nhưng thương tình **o thèm cãi làm gì X( !
Cãi mất *ẹ cả tiết thì toi 8-} !

------

@Link: mai đi học nhảy ko mày 8-} !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên