L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có gì nhầm lẫn hả ông /:)/:)/:)/:) !
Cháu nói thế bao giờ :|:|:|:| !

-----------------

Hôm nay lại thấy cú ô.Minh quá X(X(X(X( !
"Chốt vào mõm" lão X(X(X(X( !

------------------

**o muốn nói thêm gì X(X(X(X( !
Ức chế X(X(X(X( !

Hơ mấy đứa câu như đúng rùi.. mà con Linh với thằng Xanh đâu, lên làm cái trò của chúng mày đi chứ :D:D:D:D:D:D:D
Mà chuyện hóa thì chờ tiết hóa, tao sẽ cố xin D:D:D:D:D:D:D
@ shit: có nhầm ko hả mày, mày thik thằng ấy từ bao h thế 8-}8-}:)):))

Hix. Sắp đi học rồi, ko viết đc.
Đợi ngày mai vậy.
--------------

Nguyễn Minh -> Mean
Impolite
Naughty
Hedonist
Tác phẩm của con link đó.

Thằng Xanh hay nhở? Tao mất công sáng nay ngồi chép lời lão ý. N` câu nhộn ko chịu đc. N mà thằng Xanh cầm mất roài, để mai nó ra hàng post lên zậy. Hum nay mà ko có cái trò này khéo tao lăn quay ra ngủ. Khiếp, càng ngày lão này càng thấy bệnh hoạn.

Vui nhộn nhở thằng Xanh kia. Mày cầm cái của nợ đêy mà ko chịu post lên thì làm tn đêy. Mà mày chắc đang ở Đạt ý jề, sao ko bỏ tí t/g ra, ngồi chơi 2 tiết cơ mà.
T4 phải nộp văn roài mà bi h mới đi photo, bó cả tay. Trời ui, tí nữa còn làm bài 2 tiết nữa, tao chưa học chữ nào, thế mà bi h ngồi đêy đấy, mình càng ngày càng sa đọa.:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ức chế ô.Minh. Hôm đấy chẳng qua là do tao ăn nốt bữa sáng nên đi học muộn. Còn hôm trước có mỗi đổi chỗ mà cũng bắt viết bản kiểm điểm. vừa học bà hóa vừa học ô.Minh thì làm sao mà chịu được. Bực cả mình. Mẹ tao lại còn "từ đầu năm đến giờ 2 BKD rồi". Toàn thứ không đâu.

Võ, ấy không được gọi người khác là "con", không tốt[-x [-x
Phải gọi là 'bạn ấy', hiểu chưa?:)) :)) :))
Con Bdéo với 'bạn' Võ cứ xưng hô với nhau là tao mày, nghe ghê quá[-x
Con Bdéo đâu, cứ như tao đây này, ấy tớ. Ấy nhỉ:)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Má nó hôm nay may thế bà văn kiểm tra té me ra ngoài hơn tiết rưỡi nên chép thoải mái, chứ k thì đi....

[QUOTE="cô em" Chiệp]Ức chế ô.Minh. Hôm đấy chẳng qua là do tao ăn nốt bữa sáng nên đi học muộn. Còn hôm trước có mỗi đổi chỗ mà cũng bắt viết bản kiểm điểm. vừa học bà hóa vừa học ô.Minh thì làm sao mà chịu được. Bực cả mình. Mẹ tao lại còn "từ đầu năm đến giờ 2 BKD rồi". Toàn thứ không đâu.[/QUOTE]
Đáng đời :)):)):)):)) !
Ai bảo "chốt hạ" cho lắm vào 8-}8-}8-}8-} !

[QUOTE="cô em" Chiệp]Võ, ấy không được gọi người khác là "con", không tốt[-x [-x
Phải gọi là 'bạn ấy', hiểu chưa?:)) :)) :))
Con Bdéo với 'bạn' Võ cứ xưng hô với nhau là tao mày, nghe ghê quá[-x
Con Bdéo đâu, cứ như tao đây này, ấy tớ. Ấy nhỉ:)) :)) :)) :))[/QUOTE]
Ặc 8-}8-}8-}8-} !
Đấm đấy b-(b-(b-(b-( !

----------------------

MK 8-}8-}8-}8-} !
Thoát con mụ Văn òi 8-}8-}8-}8-} !
Nhưng ktra như "chốt" 8-}8-}8-}8-} !
6đ là cùng 8-}8-}8-}8-} !
Hy vọng 6.5 để còn được lên 8-}8-}8-}8-} !

-----------------------

Mà MK thằng già Minh 8-}8-}8-}8-} !
Nó vẫn chưa chịu tha cho mình 8-}8-}8-}8-} !
Khốn khổ thân tôi 8-}8-}8-}8-} !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chửi thầy cô ít thôi ko die h 8-}8-}
Hum nay h văn hao hụt giờ trầm trọng vì cái vụ xem chữ ký phụ huynh 8-} ai ký mà chẳng thế mà bà cứ phải thắc mắc .. 8-} mà bùn cười vụ tổ mình nộp văn, bà lại còn bảo ko có bài bình luận nào cả trong khi mới giở mấy trang đầu, cả 2/3 tập san là bình luận về thơ và đời HXH, 8-} đã thế lại còn bảo :"kiếm được mỗi cái ảnh này thôi ah " trong khi ko bít là trên mạng lấy đâu ra nhìu tranh HXH, mún có thì chẳng lẽ mình vẽ, tranh còn lại của HXH toàn là sex chẳng dám cho vào tập san X(X(X(X(X( nói chung là cũng ức chế wa' đi mất
Được cái cả tổ chốt cho 1 câu: văn mà, mặc kệ, tốt hay ko tốt ko quan trọng 8-} bé Phí chốt thêm câu nữa: phải thu của chúng nó 20k cho bõ công làm của LT (nhớ chia cho tao ít) :)):)):))--> bó tay

Vũ Thu Phương đã viết:
Chửi thầy cô ít thôi ko die h 8-}8-}
Hum nay h văn hao hụt giờ trầm trọng vì cái vụ xem chữ ký phụ huynh 8-} ai ký mà chẳng thế mà bà cứ phải thắc mắc .. 8-} mà bùn cười vụ tổ mình nộp văn, bà lại còn bảo ko có bài bình luận nào cả trong khi mới giở mấy trang đầu, cả 2/3 tập san là bình luận về thơ và đời HXH, 8-} đã thế lại còn bảo :"kiếm được mỗi cái ảnh này thôi ah " trong khi ko bít là trên mạng lấy đâu ra nhìu tranh HXH, mún có thì chẳng lẽ mình vẽ, tranh còn lại của HXH toàn là sex chẳng dám cho vào tập san X(X(X(X(X( nói chung là cũng ức chế wa' đi mất
Được cái cả tổ chốt cho 1 câu: văn mà, mặc kệ, tốt hay ko tốt ko quan trọng 8-} bé Phí chốt thêm câu nữa: phải thu của chúng nó 20k cho bõ công làm của LT (nhớ chia cho tao ít) :)):)):))--> bó tay
bà Văn này kì ghê
đã mất công làm rồi mà còn nói này nói nọ:)) :)) :))
mà sao thằng Nam ác thế
thu 20k thì lấy đâu tiền mà ra Đạt:(( :(( :((

bảo cu câu bài chứ ai khiến quote lại làm gì, 8-} đúng là :(|)
kệ bà văn đi..
mà cái chuyện 20k :D:D:D:D cái này hay và trí tuệ, có khi thu 20k thật cho nó sướng
Lên câu típ đi cu :D:D:D:D

dã man thế
thế thì phải tính cách bảo những đứa không làm biểu tình phản đối số 20k vậy
chả hiểu câu kiểu gì mà mình mới chỉ có 195

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu gà :)):)):))
Hẹc bây h mới nhớ mình chưa làm bài gì cho ngày mai.. mà mai có bài gì :-?
mai chả bít có phải nộp cái chuyên đề ko 8-} vẫn chưa xong

xời ơi
lo quái gì
thằng NAm nó mới làm có 8 bài mà nó chốt câu"nếu thầy thu thì tao coi như quên tuần sau nộp "chất vãi

mệt quá
không biết lấy đâu ra 5 bài khúc xạ nữa đây
trời có thương con không cơ chứ

không thương đâu... hum nay chép sách thấy sách đạo hàm sai toét, lại phải làm lại từ đâu --> bó tay.. cuối cúng phát hiện nó vẽ lệch đi so với hình ban đầu 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên