L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói gì là sao ?
Chả hiểu ý mày là gì ! 8-}8-}8-}8-} !

Mà sao mày lại lock cái topix " Ân hận " thế hả ? :(:)(:)(:)((
Mất 7 bài của tao rồi ! :(:)(:)(:)((

Fuk ngu đã viết:
tao dồng ý đá với A14Kim liên
thứ 6 lớp 11l2 không đá dược
mày bảo với bọn nó đi

----------

nhớ là nhanh lên nhé

----------

nhớ là nhanh lên nhé
bảo luôn bọn nó đi
tao chỉ sợ lớp mình đi không đủ

----------

bảo bọn nó đi
tao chỉ sợ lớp mình đi không đủ

Mượn tạm bài thằng Fuk ngu post bài :)):)):)):)) !
Bây giờ là 5h00' ( giờ VN :)):)):)) ! )
MU đã thắng Blackburn và giành quyền vào trận CK Carling cup :)):)):)) !
Vui quá :D:D:D:D:D:D !

:)>- :)>- :)>- :)>- MU vô địch !!!! :)>- :)>- :)>- :)>-

Bao giờ lớp mình đi chơi ? :)):)):)):))
( viết thêm cho nó đúng chủ đề :)):)):)):)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi !
Sau Tết đá :)):)):)):)) !
Mùng 4 đến nhà Mr.Nghĩa, Mr.Minh, Mr.Tuấn thì rủ cả 3 ông đi đá :)):)):)):)) !

ặc, hum nay lớp trưởng mới xin phép được ra hàng net:(:)((
Theo như thông tin của papa thì mùng 4 ông Minh về quê --> ko đến nhà thầy :(
thầy Nghĩa thì cả lớp phải đến thử mới bít, thứ 6 này thầy từ viện về đó T___T, ko bít thầy có dạy chúng ta học kỳ 2 không :(:(

Như vậy lịch trình chính thức nè: sáng 8h ngày mùng 4 tết đề nghị bà con tập trung ở trường ams, ai có xe đạp đi xe đạp (nhớ bơm căng) ai có vé tháng đi xe buýt :)):)) đứa nào đi xe đạp đèo đứa ko có xe, .:))
cả bọn sẽ qua nhà 1 thầy cô nào đó trước (cô Anh hoặc Hóa 8-} ) rùi về nhà thầy Nghĩa chơi. Nếu thầy mệt thì tặng quà rùi cả lũ đi ăn trưa, sau đó đi chơi đến chiều... đi những đâu thì gặp nhau rùi tính :D:D:D:D Trên đường đi đến nhà các thầy sẽ mua hoa quả hoặc quà tết :D:D:D:D:D

LT lên bài nhanh quá nhở :)):)):)):)) !
Trong vòng 1h mà lên đc 14 bài 8-}8-}8-}8-} !
Trình spam lên thấy rõ :)):)):)):)) !

Mà cái lịch đi chơi kìa ........... 8-}8-}8-}8-} !
Sao mà thiếu cân = vậy 8-}8-}8-}8-} ?

cái gì mà thiếu cân bằng hả cu :D:D:D:D:D, đấy là mới dự tính :D:D:D:D
chỉ sợ mọi người h cao su :(:)((
mà spam đâu, lâu ngày ko lên ngứa tay :D:D:D:D

ax, đi chơi buổi sáng ít chỗ lắm, với lị từ 8h (có khi cao su đến 8h30) đến trưa thì ít thời gian lắm, ko đi chơi được nhìu :D:D:D:D:D

Sang "Túm tụm tán gẫu" xì-pam hả ? :)):)):)):)) !
Tôi chả thix vào đấy !
Nói chuyện nhạt bỏ xừ !
Toàn xì-pam-mơ vào !

LT đã viết:
ax, đi chơi buổi sáng ít chỗ lắm, với lị từ 8h (có khi cao su đến 8h30) đến trưa thì ít thời gian lắm, ko đi chơi được nhìu
Bà nghĩ bọn lớp mình đi chơi đc lâu à ? 8-}8-}8-}8-} !
Bọn con trai lớp mình toàn thix đi đá bóng với chơi đtử cơ ! :)):)):)):)) !
Nếu hội con gái chịu đi thì mới đi chơi đc lâu ! :)):)):)):)) !
100% là thế ! :)):)):)):)) !

LT đã viết:
ặc, hum nay lớp trưởng mới xin phép được ra hàng net:(:)((
Theo như thông tin của papa thì mùng 4 ông Minh về quê --> ko đến nhà thầy :(
thầy Nghĩa thì cả lớp phải đến thử mới bít, thứ 6 này thầy từ viện về đó T___T, ko bít thầy có dạy chúng ta học kỳ 2 không :(:(

Như vậy lịch trình chính thức nè: sáng 8h ngày mùng 4 tết đề nghị bà con tập trung ở trường ams, ai có xe đạp đi xe đạp (nhớ bơm căng) ai có vé tháng đi xe buýt :)):)) đứa nào đi xe đạp đèo đứa ko có xe, .:))
cả bọn sẽ qua nhà 1 thầy cô nào đó trước (cô Anh hoặc Hóa 8-} ) rùi về nhà thầy Nghĩa chơi. Nếu thầy mệt thì tặng quà rùi cả lũ đi ăn trưa, sau đó đi chơi đến chiều... đi những đâu thì gặp nhau rùi tính :D:D:D:D Trên đường đi đến nhà các thầy sẽ mua hoa quả hoặc quà tết :D:D:D:D:D

Lịch mới mùng 4 Tết

+8h-8h30 ( :)):)):)) ): tập trung ở cổng trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam :)):)):)) ( giờ cao su quá )
+8h30-9h15 ( 8-}8-}8-} ): đi đến nhà cô Hóa ( cô Anh cũng đc ) 8-}8-}8-} ( trên đường đi thì mua quà )
+9h15-10h ( 8-}8-}8-} ): ở nhà cô :):):)
+10h-11h ( :)):)):)) ): đi đến nhà thầy Nghĩa 8-}8-}8-} ( xa quá +________+ )
+11h-12h ( 8-}8-}8-} ): chơi ở nhà thầy Nghĩa ! :):):) ( hát karaoke, ngồi nghe kể chuyện, uống rượu 8-}8-}8-} :)):)):)) )
+12h-2h ( 8-}8-}8-} ): đi ăn ! :):):) ( cái nà phải thảo luận trước )
+2h-6h ( :D:D:D ): đi chơi ! :)):)):)) ( thảo luận trước )
+Sau 6h ( :|:|:| ): đường ai nấy đi ! :(:)(:)(( ( nếu có nhu cầu đi tiếp thì phải xin phép + thảo luận trước :):):) )

P/S: Đề nghị bổ sung ý kiến !

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi mùng 5 ko đc à, ông Minh là GVCN phải đến nhà ông ấy chứ.........
Mà đi nhiều thế mỗi đứa mang min khoảng 30k đê :D

Trần đã viết:
Đi mùng 5 ko đc à, ông Minh là GVCN phải đến nhà ông ấy chứ.........
Mày điên à ? :)):)):)):)) !
Mùng 5 là phải học hành chăm chỉ lại roài ! 8-}8-}8-]8-} !

Trần đã viết:
Mà đi nhiều thế mỗi đứa mang min khoảng 30k đê
30K tao sợ ít ! 8-}8-}8-}8-} !
Sau Tết đứa nào cũng rủng rỉnh thì mang khoảng 50K đi !

Nhiều đứa lớp mình bố mẹ k cho 50k đâu ................
Mùng 5 là thứ 6 rồi à ? :|

Hơ hơ, bao nhiu lâu roài ko onl. Trưởng ơi vừa vừa thôi nhé. Tao nói thật phong trào lớp mình luk qué nào cũng xẹp, ko cố gắng mà dựng dậy thì ko hiểu có xứng danh lớp 10L ko, hay suốt ngày chỉ có tán gẫu và bài. Thiếu năng động đến muk ko thể chấp nhận đc. Chả ai trách trưởng với Bí nếu ko làm đc hay, làm dần mới có kinh nghiệm, chứ làm lần đầu thì còn mứt đấy mà hay. Mày trách tao thế mà cũng nghe đc. Chả lẽ lớp mình tất niên = 2 tiết chơi bài + 1 tiết chạy quanh sân + 2 tiết ngồi nghe bà văn tán nhăng tán cuội. Công thuk nghe khá khẩm nhở? Thà chết còn hơn. Với lại tao ghét nhất là cái chuyện so đo vớ vẩn với nhau trong lớp. Con gái tự nhiên mà lại chấp nhặt những chuyện như thế ah, xấu cả mặt. Mày với con Thủy tự nhìn lại mình một tí. Đứa nào cũng có cái sai. *****, ức chế. Tao ở giữa, mày chửi, con Thủy chửi, bố ai mà sống đc. Lớp có 10 đứa con gái thôi, chả nhiều nhặn gì đâu. Tao nói thật con gái lớp này khó chơi bỏ mẹ, mấy đứa LQĐ thân nhau sẵn ko nói làm j, trừ mày ra cả năm khéo tao đêk nói chuyện đc với đứa nào, mày với con Thủy mà còn chành chọe nữa thì bố tao cũng vái cả nón.

Thôi, hơi quá đà rồi, xin lỗi cả nhà nhé, Tết nhất ai lại chửi inh ỏi lên thế. N mà cáu bỏ mẹ. X(. Thôi dẹp. Tao nói thế thôi, đừng nghĩ lung tung n`, chỉ cần bọn mày đoàn kết lại là đc.
Năm mới chúc cả nhà càng lớn càng xinh, càng lớn càng đáng iu, chúc cuối năm nay cả lớp đồng hạng khi tổng kết.
Tình hình là cái vụ đi chơi hơi bị khó, ko hiểu thầy Nghĩa có kịp hồi phục mà ngồi karaoke với cả nhà mình ko. Mà tao cũng ko hiểu lớp chuyên Lý mà để cho lão Vinh ý dạy là tn? Lão ý tao nghĩ chưa có kinh nghiệm lắm. Thôi, đừng đến nhà lão Minh nữa, chứ cứ tình trạng lão ý chơi cho cái bài 1 câu 5 lần chắc tao chạy mất dép. :)) Với lại tại lão ý bận chứ có phải tại bọn mình đâu.

Giờ giấc của LP nghe ổn phết. Con trai lớp mình galant với con gái 1 hum ko đc hay sao? Suốt năm điện tử với bóng bánh roài, Tết đi chơi cả lớp đừng phá đám.
Ôi, hum qua đi chơi với ng` iu nó nói n` câu ngu ko tả đc. Buồn nẫu cả ruột :((. Chả lẽ Tết nhất mà lại đá nó thì tội nghiệp thằng bé.
Trưởng với phó có định gọi điện đến hẹn các thầy cô ở nhà ko? Tình hình là tao vưỡn muốn đc mừng tuổi.
Đứa nào định đèo đứa nào hay nhờ đứa nào đèo thì hẹn trước đi. Mà đi xe vừa vừa thôi, ko đến nhà ai cũng mất 1 tiếng cất xe + lấy xe & chơi 5' vì nhà ng` ta có khách. Bọn lớp tao đi Tết các thầy cô toàn thía :)).
Cả nhà ơi, nếu mà nhà ông Nghĩa ko kara đc thì cả nhà mình chạy ra hàng oanh tạc đê.

=D> =D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- :)>- Bài 1000 :)>- :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D> =D>

Tình hình là bà già tao bắt đi Thái đến mùng 5 về => sáng phải nghỉ học 8-}8-}8-}8-} !
MK !
Nói thật là chả hứng thú gì cả !
**** !
Hỏng hết bao kế hoạch ! 8-}8-}8-}8-} !
Ức bà già vãi *** !

@Linh: mày làm sao đóa 8-}8-}8-}8-} ????
Tao bái phục mày khoản post bài chất lượng ko bị merge bao giờ !!!!

P/S: Từ nay đi tu, ko xì-pam nữa ! =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghĩ lại đi gần cả ngày mùng 5 thế tao mất ít nhất 700, mie mà tao sắp phải mua gear mới rồi 8-|
@Võ : đi Thái ???? nhà mày bị sao vậy mà Tết đi Thái ........ Bó tay.... Ko hiểu đi làm gì .....

Thái lắm cái hay lắm :D đi mua quà cho bạn nhé :*
ah Thái có dịch vụ phẫu thuật chuyển đổi giới tính, tớ nghe nhiều nhưng chưa biết :-? Võ đi có j thử rồi về tớ xem :D :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên