L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, ấy có nhầm tớ và con Linh ko đấy :D:D:D, 2 đứa béo béo như nhau :D:D:D
mà tình hình là Linh là hot girl lý 1 do LT bình chọn :D:D:D:D:D:D, Trang cũng hot, :D:D:D:D, Mai cũng đáng iu.......:*
@ hà lần 2: cái ava kin quá b:(b:(

Hơ, ấy có nhầm tớ và con Linh ko đấy :D:D:D, 2 đứa béo béo như nhau :D:D:D
mà tình hình là Linh là hot girl lý 1 do LT bình chọn :D:D:D:D:D:D, Trang cũng hot, :D:D:D:D, Mai cũng đáng iu.......:*
@ hà lần 2: cái ava kin quá b:(b:(

@Phương: tớ với n`yêu tớ đấy :D :)) :x, kinh j /:)
chắc tớ ko nhầm đâu :D ấy là bạn k đeo kính đúng ko :D

uh, không đeo kính, ủa mà sao bít.. :D:D:D:D
up cái này lên ko sợ Long cồn đau buồn ah :D:D:D:D
thấy bạn Linh xinh ko, bạn ý ngồi cạnh long ý :D:D:D:D:D có gì cứ nhờ nó giúp cho, 2 người ok liền :*:*

con Thủy nó bảo
bạn Link trông cũng đc nhg mà k = bạn Phương :D
có ng` yêu rồi :D ko lăng nhăng nữa :D kệ bạn Long :D

ax, thằng Long hi vọng lắm đấy (mong thằng cồn ko lên HAO :D:D b-()
đừng bỏ nó tội nghiệp :D:D:D

khổ thân thằng Long quá:)) :)) :)) :)) .
Bạn Hà có người yêu rồi:)) :)) :))

ko bít câu thế nào cho chất lượng hả cu :)):))
tình hình là thằng Long đã mất đi fan duy nhất rùi.....
@ Hà: hum nào lên lớp tớ nha, tớ chỉ cho bạn Trang và Mai, xinh lắm :*:*

cứ tưởng bạn Long nhiều fan lắm, hoá ra mình lại là duy nhất :))
ng` yêu tớ kute nhỉ ;;)
mà bạn Phương thấy tớ thế nào ;;)

LT spam vãi khủng !
Học cái thói đóa từ bao giờ vậy 8-}8-}8-} ?

Mà cái vụ HG lớp mình là cái gì đóa ?
Điên à ?

Cái này mới nghĩ ra thôi :D:D:D:D lớp mình có 10 đứa mà :D:D:D P tự nghĩ thế :D:D:D:D
Mà có ai bàn vụ đi chơi đê :D:D:D:D
@ hà: trông ấy cũng xinh lắm :*
mà thằng người yêu dê quá b-(

con lạy bố..:))
mà mình đi thì 100k đã mất đi gần 1 nửa để mua quà tết và đồ liên hoan đến nhà thầy Nghĩa --> mọi người phải đóng góp tiền :D:D:D:D:D (con Linh đề xuất :D:D:D), mà nếu ko share thì ko ổn :D:D:D:D:D

Bó tay có 100k mà nghĩ ra lắm trò thế, tao thấy 100k mua quà cho ô Minh + ô Nghĩa là hết sạch rồi - thực ra còn chưa đủ :)) - Nếu đi chơi thì mỗi đứa mang 50 60k đi.

chúc các bạn tết vui vẻ..:x..

bài này đã đủ 10 ký tự và mong là nó lọt qua mắt xanh của các mod..
đơn giản là chúc tết mà..:x..

Hơ !
Mo câu bài kìa !

Hôm nay chán *** chịu đc !
Cố gắng về sớm để đc tham gia thi cái VLVN cup ........... để rồi nhận đc 1 câu duy nhất " Im " :)):)):)) !

Chán roài !
Bất công xã hội !

----------

MU thằng rồi mọi người ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

=D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- MU vô địch :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D>

Cũng phải đến nhà thầy Minh và thầy Nghĩa ah?

Hay thật!
@P:lớp mình thì bạn nào mà chả xinh,không xinh thì cũng đáng yêu,không thì cũng mũm mĩm dễ thương8-}8-}8-}

ăc ăc, ông Minh nịnh gái :)):))
Mo câu bài :)):))
Con Linh đâu, tao nói với mày là mai tao ko tổ chức gì hết :|:|, bọn mình chưa lên một kế hoạch gì, không thông qua cả lớp thì mày với con Thủy béo cũng ko đủ khả năng làm đâu :|:|. Mày với bà Thủy cứ ngồi mà vẽ nên kế hoạch trong đầu thì tao cũng làm được :|:|. Tối nay lại phải đi học nữa, có mà mai tổ chức bằng mắt :|:|. Nếu mày còn cứ thik làm thì tao sẽ đưa 100k cho mày để mày tự lo liệu:|:|còn tao ko tán thành việc tổ chức ngày mai :|:|
Đừng để đến lúc cứ cố tình tổ chức như mày rùi ko hay lại bảo lớp kém, LT với bí thư vô tác dụng, tao ko chịu nổi nữa đâu :|:|
Tao quyết định 8h sáng ngày mùng 4 sẽ tập trung tại trường, sau đó đến nhà ô Minh, ô Nghĩa rùi ở đó chơi + liên hoan luôn :|:|. Trên đường đi có thể rẽ mua quà và đồ liên hoan... Tập trung đúng h, muộn nhất là 8h15 :|:|
(con Linh: tao có nói gì quá thì thông cảm, tao rất bức xúc chuyện hum nay :|:|, mày với con Thủy tưởng là tao mù hay điếc mà cứ bàn tán linh tinh trong khi tao đang nói chuyện với chúng mày :?????? X(, chúng mày nên bít là người nói thì phải có người nghe X()

xin lỗi em đang bức xúc :|:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên