L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mấy hôm nay ở lớp chán vãi...
quên chưa chúc mừng sn thằng Trần
@Trần:chúc mày thêm 1 tuổi phát triển thêm về mọi mặt

Ờ, chứ sao hả trần, mày ghen hảh :D:D. Ngồi với Xanh chỉ có Lý, Lý và Lý (bảo làm sao nó ko lớn nối =)) ) + truyện, mà tình hình là tao là con lắm mồm => ngồi với thằng Long vui hơn nhiều chứ, ít ra là ngồi với thằng Long tao ko phải nói chuyện với cái bàn. Mà sinh nhật mày hồi nào ý nhỉ? Sao tao ko bít. Thôi, ko nói thì chịu mất quà vậy nhé, tao ko thik tặng quà Sn muộn con ạ.

Ko sao, hôm nay vừa đc tặng 1 món quà cực tuyệt roài, đang sướng đây hahahaa :)) :)) :))
Hôm nay lại bùng.....................................

Trần nhá !
Lần sau cấm bùng :)):)):)) !
Quên mất !
CMSN mày - đồng nghiệp của tao - lần 2 ^_______________________^ !

Hôm nay 5 tiết thì 3.5 tiết chơi, 0.5 tiết suýt ngủ ........ còn lại học :)):)):)) !
Giá mà hôm nào cũng thế nhở :)):)):))) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẹp thằng Trần hum nay lại bùng, cẩn thận con Thủy béo nó cáu lên đấy, mà bùng nhiều ko khá lên đc đâu :|:|:|
Quên, chúc mừng sinh nhật mày ::D:D:D:D:D:D
Con Linh câu chất lượng quá, bài nào bài nấy dài như đúng rồi.. :D:D:D:D
Tao phát hiện ngồi bàn đầu sướng lắm, kiểm tra ít bị tia nhất là cái bàn đầu (trừ những thầy cô ngồi im một chỗ :D:D:D:D), với lị ngồi với thằng Sơn còn đỡ, không suốt ngày bùng học như Trần :)):))... có điều hơi xa thằng Nam, ko bít môn tin làm thế nào đây :D:D:D:D

Mai GDCD tổ 2-4 làm hả ???
Làm tốt 1 chút cho bọn tôi còn tham khảo với !!!
Chậc !
Sao lại có cái thể loại ...... thảo luận về triết học nhở ??? 8-}8-}8-} !!!

Trưởng ơi, nhìn cái bài của mày choáng dã man. Làm hum nay tao phải cố gắng ngồi bôi cái tất yếu của tao lên hơn 2 trang 1 tí. Mày học nó vừa thôi, chứ làm sao mà HKII tao cố đc cho = mày. Úi giời, cả đời em chưa đc nhất lớp bao h cả.
Tao muh, câu ko chất lượng ko phải là Linh. Ko hổ danh ĐT Văn 2 năm.

Úi giời, sao mà Võ tiến bộ thía. Dạo này học trong h hả? tao hum nay 3 tiết chơi, 2 tiết còn lại ngồi buôn với thằng Long và chửi bà văn. Chả hiểu đâu ra cái kiểu dạy văn như cố gắng tóm tắt lần 2 tác phẩm roài nhồi vào đầu HS thía ko bít. Hum nọ ngồi với thằng Trần thấy bà ý 1 bên SGK, 1 bên sách PT thì phải. Nhục. N đành chịu, bó tay với bà dở này roài.

Ờ, mà ko ai ý kiến ý cò j cái vụ đi chơi trước tết hả? Chán nhẩy? Đi hội chợ đê, tao muốn đi chơi quá, ko đến gần Tết thì chỉ có ngồi dọn dẹp nhà cửa thoai, góc học tập của tao trông khủng khiếp quá :p. Đi đi bọn mày. Đời đang sầu thế này đi chơi cho bớt sầu. :p
@Hà: ờ, tớ chờ đấy. Nói thía thoai, bạn long đang lằng nhằng phân vân suy nghĩ xem có nên nhận quà bạn hà ko, chẹp chẹp, sao thằng bé đã sớm tưởng bở thế ko bít. 1 bên là niềm đam mê với chocolate, 1 bên là nỗi... ngại. Chúng ta cùng chờ xem bé Long lớp mình quyết đinh tn. :D:D:D:D:D

tớ khâm phục nhất bạn Link là cách poz bài mà ko bi auto merge :|
bạn Long kiêu thế cơ ah [-x

Cái gì thế nhở ????? 8-}8-}8-}
Sao post bài kiểu gì thế kia ?????
Sao ko bị chập vào nhở :)):)):)) !!!!!!!!!
Giỏi vãi ạ !!!!!!
Có khi hack cũng nên 8-}8-}8-} !!!!!!!
Đề nghị Linh cho bí quyết :)):)):)) !!!

ờ :|
thấy lạ từ lâu rồi
chả hiểu sao
mà thời gian viết cách nhau rất ngắn nhớ :|
kinh thật :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Phương béo: Mày ơi, trong cái topic SN ấy mà, mày nói mày iu tao lắm, tao băn khoăn quá mày ạ! Mày iu tao thật à?:D

uh, tao iu mày lắm, trông mày rất đáng iu :*:* (tao ko bị lesbian đâu mà lo :D:D:D:D)
Mai kt Hóa chả bít thế nào nhỉ 8-}, thằng Sơn học hành đi nhá :D:D:D:D
mà con Linh chắc vít dài nên ko bị nối đâu, hùi trước tao cũng làm thế mà, post 1 lúc 4 bài mà có bị sao đâu:D:D:D

@ Phương: tao bít tao đáng iu mà mày! Trông mày cũng thía, kém tao tẹo!:)) Cũng iu mày lém! Cám ơn mày lần 2!

ax mắt mày lé hả shit, tao trông giống một con ỉn đang lăn chứ chảng có gì đáng iu hêt 8-}, béo + lùn = pig --> công thức mới của P :)):)):))
chữ ký của mày là I love CE ah :|

----------

ax mắt mày lé hả shit, tao trông giống một con ỉn đang lăn chứ chảng có gì đáng iu hêt 8-}, béo + lùn = pig --> công thức mới của P :)):)):))
chữ ký của mày là I love CE ah :|

Hôm nay hỏi thằng Đông, nó bảo cả lớp Lý 1 ngoài nó ra ko ai chịu đấu cùng đội với 10 Sinh, có vẻ các chú khinh bọn này quá nhỉ :))

Đông 1 mình 1 ý chống lại cả lớp Lý 1 :))

Đáng hoan nghênh tinh thần

Kiểu này chú bé dễ ăn chửi lắm 8-|

mấy bạn lớp Sinh chưa thi đấu đã chuẩn bị tinh thần chửi nhau rồi à?
hỏi sao lý 1 ko tham gia,sợ mấy bạn quá

Hơ mà đấu cái gì cùng đội sinh :D:D:D đấu BR hay BD?? sao lại phải đấu cùng lớp sinh :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên