L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trùi ui
hông hiểu mình lên được 100 bài từ hôm nào nhỉ
ăn mừng cái:)) :)) :)) :)) :))

câu cái gì mà thiếu chất lượng thế hả cu :D:D:D
Hum nay họp hành thế nào có ai cho em bít với (chị em 2h mới về :D:D:D)

Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.

:)) :)) :)) hôm nay thứ chủ nhật mà chẳng có ai vào đây post bài nhỉ
:)) :)) :))

Mày ko biết nói gì hơn hả Fú ?????
Câu bài tởm !!!!!!!!!!!!!!

KZ đã viết:
Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.
8-}8-} Ko câu bài :)):)):)) !!!!!!!!!

Ax !!!!!!!!!!!!
Hôm nay họp PH !!!!!!!!!!!! :|:|:|:|:|:|:| !!!!!!!!!!!!!!
Chán ko thể chán hơn !!!!!!!!!!!!!!
Ngồi viết kiểm điểm từ 2h chiều đến 9h tối !!!!!!! 8-}8-}8-}8-} !!!!!!!!!!!
Đến chết !!!!!!!!!!!!!!

Hum wa lớp Lý các phụ huynh họp xong thía nào?
Thằng Fuk nó kêu ầm ĩ là nó đứng thứ hai mấy, nhưng hơn đc thằng Jlu...(thằng đểu). Rùi thì bạn Phương đứng thứ nhất, bạn Doanh đứng thứ hai(ngưỡng mộ!). Rùi thằng Thành mất dạy đứng thứ 4..... Khốn nạn..... Thấy ông thầy dạy Lý của các ấy tâm lý lắm, cho lên điểm hết!

thằng Thành đứng thứ 4 là đúng roài, nó giỏi thật, thằng Phúc cứ nói nhiều :|:|:|
Thằng phú câu thế ah, kém chất lượng :)):))
Khôi Giang là đứa nào nhỉ, sao lại nhảy vào đây :D:D:D
Pà con lên bầu cho thằng cún bạn em và thằng Đông lớp mình (ko thì tội nó lắm) (thằng cún bạn em là thằng Hoàng Dũng T1 ):D:D:D:D

Chả hiểu thằng HDũng có j hay mà mày cứ bắt cả nhà vote cho nó thế hả P? Trông thì xấu mù xấu mịt, hehe, còn hơi bị mất dạy nữa. Hotboy thế là not good! Với lại nó tàu lượn sang Anh roài, cho nó out khỏi danh sách đê.

Cả nhà ơi, trước Tết đi chơi đê. Đi chơi cho đời bớt sầu thảm cái. Khiếp, hum nay ức chế lão Minh vật vã. Cái thể loại cái bài ranh con, hồi lớp 9 cô Toán tao cho làm có 15ph muh lão Minh cả đống t/g ko xong. Bó tay toàn tập.
Giời ạ, vừa định HK II cùng tiến với bạn Long cố gắng 2 suất học bổng thế mà lão Minh đã kịp tống mình với nó ra 2 góc lớp. Bực mình thật. Thôi, kệ cho thằng bé đổi chỗ, em ngoan xuống ngồi bàn 2 là đc roài. Muh sao Chiệp với Võ nói chuyện còn ác chiến hơn mình vẫn ngồi yên lành thế nhở? Phản đối.

Hum nay là lần đầu tiên Linh và Long hoàn thành thỏa thuận học bài chia đôi (hiển nhiên là ko có chuyện chia đôi vì Linh phải học cả bài Ấn Độ và nửa đầu bài TQ). Với cố gắng nỗ lực phi thường Long đã học đc 1 phần của bài TQ (thời Z), trong khi đáng ra Long fải học xong phần Minh, Thanh và văn hóa TQ =)). Ngồi ktra Long thiếu nước cười xoắn cả ruột vì choáng :D và vì thỉnh thoảng nó đọc lung ta lung tung ko hiểu lấy ở đâu ra. Sao cả năm nó ko học cho mình nhờ nhỉ? :p
@Hà: hum trc mới hỏi đc bạn long thik nghe loại nhạc j mà nghe n` ko đau đầu. ờ, nó trả lời thía thì bó tay roài, n theo tớ dịch ra thì nó ko thik nghe dance và hiển nhiên là ko thik rock (thằng này uhm, hơi bị ngu thì phải). Ờ, đại loại thế. Quên, nó thik chocolate rượu. Cố gắng tặng nó nhé, để tớ còn ăn ké nữa heheeeeeeeeeee.

Những tiết Long đi Linh mang nỗi nhớ nhung với người, đỡ sao :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
May quá, mình ko bị cắt net :D

cho nên mày vẫn có KBM làm bạn hả Trần
đúng là thằng ....
tội nghiệp Fuk lợn,càng ngày càng điên,ngồi cạnh nó cố gắng làm cho nó đỡ điên như tao làm ấy trần ạ(cụ thể là đánh nó nhiều vào)

Ngồi cạnh thằng FUk cũng đc, mà mày với LT có duyên :))
Mà tao lên mạng bi h chỉ CS/film online ( film tử tế nhá :D ) chứ ko có như mày nghĩ đâu :D
Mà mai bà Tú anh có kiểm tra Bình ngô nữa ko, tao còn nguyên 3b chưa học từ lớp 9 với phần 4, dài quá.....

êu lớp Lý cho tớ hỏi có ai nhặt được sách văn+ vở ghi văn+vở soạn văn của tớ không 8-}8-}

@LA:Bàn ? Dãy ?

Mà hình như Ams còn lớp học đêm nữa mà :)) !
Có lẽ là ko nhặt đc roài !

oạch :D
chocolate rượu ah :D
đúng món mình ghét
:D
nhạc rock với nhạc dance ah 8-|
tớ thik nhạc dance :D
thôi 14/2 cứ chờ nhé bạn Link :))

Vào chúc mừng sinh nhật em Tuấn Anh< Trần nhá b-) ko phải Võ đâu :p>
Chúc em sinh nhật vui vẻ trẻ khỏe , sắp tới Tết được nhiều lì xì :drummer::drummer:
Với cả, học hành tấn tới, vào đội tuyển rồi bê giải về cho thầy Nghĩa nhá :)):x

Wish you all the best>:-D<

Sao các bạn lớp Li1 ko đi vận động các anh chị 11Lí 1, 12 Lí 1 đi vote cho ĐÔNG đi, nhìn thằng bạn lẹt đẹt thế kia..... :|

Trần Thu Trang đã viết:
Vào chúc mừng sinh nhật em Tuấn Anh< Trần nhá b-) ko phải Võ đâu :p>
Chúc em sinh nhật vui vẻ trẻ khỏe , sắp tới Tết được nhiều lì xì :drummer::drummer:
Với cả, học hành tấn tới, vào đội tuyển rồi bê giải về cho thầy Nghĩa nhá :)):x

Wish you all the best>:-D<
Thx chị Mực iu quí :D :x
Nhưng mà " vào đội tuyển rồi bê giải cho thầy Nghĩa " thì ko đc đâu :)) :)) :))

mấy hôm nay ở lớp chán vãi...
quên chưa chúc mừng sn thằng Trần
@Trần:chúc mày thêm 1 tuổi phát triển thêm về mọi mặt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên