L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con linh bây h lại luyến tiếc thằng Long ah :)):)) hay nhỉ... :D:D:D
ờ sẽ ko lạm dụng buồn cưỡi:D:D:D:D
Thế mai có phải là cả 4 tổ đều phải thuyết trình ko, tổ mày xong chưa Linh, tổ tao chưa làm gì hết :(:)((, ko ngờ GDCD mà khổ thế này :(:(
Hơ thế ko ai khen cái ava emma xinh xinh 1 câu ah :(:)(( iu emma :*:*

Lớp lý 1 chắc là Phương đứng thứ nhất nhỉ!

Bạn nè đoán chính xác ghê. Phương 8.9 nhất lớp L1

Không bít, đừng nhắc đến chuyện học tập, chắc là thủy tạ hoặc Doanh chứ ko phải P đâu
Thuỷ tạ xếp thứ 3, 8.6 (= Mai), Duy anh xếp thứ 2, 8.7

L1 có 16 HSTT

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, trang nè, cậu đừng có xui dại các bé, nhìn gương các anh chị lớp 10L1 chưa thấy đủ khổ hay sao. Các em ơi đừng có thi chuyên Lý, tòe mỏ đấy, thi thì dễ, còn học thì dở người lắm đấy.
@Phương: hiển nhiên là tao ko có đủ tự tin ngồi bàn 1 1 mình, còn nếu như ngồi 1 mình bàn cuối hoặc gần cuối thì OK. Mà máy ko bít chỗ tao chứ, bàn dưới nói chuyện như pháo rang, bàn bên cạnh (tức Chiệp và Võ) thì ko khác nào mưa rào, tao ngồi 1 mình, may mà có quyển truyện ko thì buồn phát ốm.

Phương ơi, mày làm đến đâu rồi. Tổ mày làm tự do dễ ơi là dễ, muốn tán 20 ph tao cũng tán đc, đằng này cái đám tất yếu mất dạy ko tả nổi. Tao tìm toét mỏ ra ko thấy ở đâu dính dáng j đến tất yếu cả, ko bít phải làm tn nữa. Bà GDCD làm tao khổ quá. Hum nay còn đang bực mình sẵn, ko hiểu có đc đi ngủ sớm ko nữa.
Ah, Emma của mày xinh tùy ảnh, n` ảnh xấu mù, điển hình là ava của thằng Hiếu, trông hơi thô. Ko phải chửi tao đâu vì tao thấy con bé ý BT. Sao chả có ai đèm đẹp theo tiêu chuẩn của tao để tao up lên làm ava nhỉ, đáng ghét.

Bạn nè đoán chính xác ghê. Phương 8.9 nhất lớp L1
Tớ đoán đúng vì tớ học với Phương 5 năm tiểu học mà!:D Thừa bít nó học giỏi thế nào rồi!
Thằng Duy Anh đứng thứ 2 tớ cũng chẳng ngạc nhiên, nó học cùng lớp 8 lớp 9 với tớ!
Khổ nỗi toàn học với người giỏi mà mình thì ngu ko tả được :((

:eek:
Vũ Thu Phương đã viết:
:)):)) càng nói càng buồn cưỡi :)):))
ava mới này, emma xinh ko :*:*:*, iu emma nhất :*:*:*

Xinh!Nhưng chẳng nhẽ lại xinh đến mức bạn P là còn gái mà còn yêu?:-/ 8-}

Chỉ trừ khi P là :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :)) :)) :)) :)) :))

Kinh đây,8,9,xếp thứ 1 lớp.Học chăm thế mà vẫn còn thời gian câu được.Giỏi!8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

:)):)) Xinh là thích chứ cần gì phải lesbian mới soi gái đẹp :)):)), ko thấy topic hot girl nhìu gái vào thế sao...
:eek::eek::eek: con Trang cấm tuyên truyền lung tung, cả con Hậu nữa :):), chúng mày đọc điểm ở đâu thế :(:(
Em nào đọc chữ ký của con trang thì cẩn thận, thi L1 tàn 1 đời lúa, úa một đời hoa...:D:D:D
@ Minh: học có chăm đâu :D:D:D:D, chỉ ăn may cu ah

Ờ, thi vào thì có vẻ hay, nhưng vào rồi thì đi đời trai trẻ, lớp mình được cái lắm trò vui, quậy sướng :))

Tin chính xác 100% đấy bà ah, Thủy tạ đọc từ sổ điểm chính ra đấy! Tin tui đưa ra hầu như 100% chính xác. Hehe.. :D

Phương ah, tôi có tuyên truyền gì đâu, thi chuyên Lý cũng vui mà, học thì ko được nhàn hạ nhưng mah với đứa nào có đam mê thì cản cũng ko được. Mà sách hay để nhà ko dùng phí lắm. Với lại P đừng khuyên các em như thế, nói thế chả hóa ra mình vào L1 là sai ah HIchic...

Mình vào L1 là ko sai, nhưng chúng nó là sai :)):)):))
Mà bà đừng có lôi điểm lên đây ko thì mai bà bị quây đấy :D:D:D

Câu bài khủng khiếp wa trời!!Dạo này đêk thèm vào câu nữa rồi!!Chán bỏ xừ!!(lý do chính là do vụ teoku warn)
Mà thằng Trần xóa nốt warn cho tao đeeeeeee!!!!!!Lâu lém rồi có câu nữa đâu!!!
Linh nhớ!!Bàn dưới nói chuyện như pháo rang bao vờ!!Chỉ chơi thôi!!Không nói chuyện mấy:)):)):)):))

đúng sai cái gì?:-/ dẹp hết hộ cái
thông báo 1 tin nóng:đến hôm nay,thằng trần đã quyết định 1 việc quan trọng:sinh nhật năm 2008 của nó sẽ tổ chức cực kì hoành tráng,ai muốn tham gia cùng vui vẻ với nó đề nghị đăng kí từ bây h

Con lạy bố sơn ^:)^, hum nay mấy thằng tổ này, mà đầu têu là ông Phú, lôi cái bài báo nói về "Yêu râu xanh" ra đọc, đọc nguyên cả giờ anh :)):))--> Trần đi đến quyết định, sinh nhật 18 tuổi phải thử làm đàn ông 1 lần cho bít 8-}, các bạn gái và em gái nhớ cẩn thận :(:(:(
---> bản chất zai lý 1 dê quá đi mất

Vũ Thu Phương đã viết:
Con lạy bố sơn ^:)^, hum nay mấy thằng tổ này, mà đầu têu là ông Phú, lôi cái bài báo nói về "Yêu râu xanh" ra đọc, đọc nguyên cả giờ anh :)):))--> Trần đi đến quyết định, sinh nhật 18 tuổi phải thử làm đàn ông 1 lần cho bít 8-}, các bạn gái và em gái nhớ cẩn thận :(:(:(
---> bản chất zai lý 1 dê quá đi mất
Đúng đúng:)) Hôm nọ em P lên lớp chị có thấy 1 hội đang HOT GIMMICK ko :)) HÌnh như của em nào 10 anh để quên:))
Nhưng tuyên bố như thế thì chị chưa thấy :)) Chắc là chị ko đc chứng kiến, tiếc quá' :)):(:))):((

Chị Tùn bệnh hoạn quá dời đất ơi :)):)), quyển hot gimick em chưa thấy, với lị nó bảo là truyện của +18 tuổi nên em ko dám đọc :D:D:D sợ mất ngoan :D:D:D

@wé: tao xóa bớt 10% cho mày rồi đấy :) !

@mọi người: dạo này chả có gì nói cả ! Chán đời !

cái bà P làm lộ hết bí mật của thằng Trần roài
mà còn làm nó mất uy tín nữa

Ờ!!Làm thế thì đến năm 18 tuổi làm sao nó thực hiện được kế hoạch của mình!!:)):)):))
Thằng Trần xoá nốt đi!!Để tao bị warn thế này à!!

Bạn Phương siêu vãi! Siêu.... như con Thu lớp tớ!
Nhìn điểm thằng Doanh nhớ đến lớp 8 mình còn học giỏi hơn nó, ngồi trên đầu nó mà lớp 9 thì nó đạp đầu đạp cổ mình!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên