L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà câu kiểu j thế, câu có chất tí đê.
@Phương: Mai tui sẽ bảo thía với thằng Long cho nó sướng chơi. Dào ôi, ngồi chỗ tôi chả sung sướng j đâu, bà ngồi thì khắc biết. Tình hình đến năm sau ko phải chỉ có mình thằng Long thổi đâu mà cả tổ trưởng tổ 2 nữa tổ trưởng nhể? Cố mà luyện cho thành tinh đi nhé.
@Bí thư: Bí buồn cười nhỉ? tôi bảo là nhục như con j chứ có bảo tôi là con j đâu, hiển nhiên tôi là con người.

Bạn hà đâu vẫn chưa thấy up ảnh bạn Long lên làm ava. Hehe, hum đấy thấy bạn Long đứng làm dáng cho ấy chụp ảnh tớ đc mẻ cười xoắn ruột, trông nó đần độn ko chịu nổi. Mặt nó cứ thộn ra chứ. Hehe, chưa thấy Long phát biểu cảm tưởng j hết, n roài Hiếu ơi, khẩn trương tôi với ông thành 1 cạ trêu nó đi, trêu thằng này hay phết, cái tình trạng có mỗi 1 mảnh tình vắt vai mà bị lên sao sớm thế này có n` cái thú vị lắm đấy. Cho thằng bé nổi khùng lên chửi loạn lớp.
@Hoàng Hiếu: cái trường Brooke house ý nó bị làm sao hả Hiếu?

Chú Hiếu quyết định bồng bột quá nên giờ khủng hoảng ah?

Nhưng tôi nghĩ cũng không sao đâu,chủ yếu là mình thôi.Cứ cố gắng chăm chỉ là được. :)):)):)):)):))

Tết này,đặt vé muộn quá=>hết rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chả hiểu bao giờ mới về được gặp các bạn và... :D

Hè, lớp này có tận 2 ứng viên cho hot boi 0508! Lớp tớ chẳng có ai cả!:))

Hơ!!Ở chỗ bọn tớ ngồi có mỗi nó để trêu!!Không trêu nó thì trêu ai!!
Tội nghiệp gì!!Nó cũng đi trêu mọi người suốt thôi mà!!
Và tin cuối cùng là Long đã có nick Yahoo và đang đợi để được xét duyệt vào Hao!!!!!!

@ Bí; bí thư dạo này làm sao ấy nhỉ :)):)) chia thì được ngay nếu ông Minh cho :D:D:D:D
@ con Linh cẩn thận bao h thầng cồn lên nó kill mày :))
@ Minh :)):)) .... là 0303 ah :D:D:D:D

mà chuyện hot boy là thế nào nhỉ ??? Thằng đông thì hot với ai, hot cái ze`?? :))

Đúng , đông hót gì , có Phan hot thôi.Hôm nay lớp có cái tượng ( đầu) đẹp vãi chất thanh niên.

Buồn cưỡi là trên buồn cười 1 mức :))

thế sao lại là buồn cưỡi chứ ko phải buồn cượi với cả buồn cưới 8-}

thế sao lại là buồn cưỡi chứ ko phải buồn cượi với cả buồn cưới

Phan hotboy nghĩ ra đầu tiên,mà tâm lý chung là ai cũng muốn bắt chước người nổi tiếng.

Sao Đông lại ko hot? Đông hot mà.... Đừng nói thế chứ?
Đông có đc học sinh giỏi ko? Tội nghiệp nó! Thấy mấy đứa lớp mình ko đc HSG, buồn bã cả ngày... Poor them.... Poor Jlu....

Vứt thằng Jylu của mày đi! Suốt ngày cứ tội nghiệp với cả thương lắm! Mày cứ như mẹ nó ý Shit ạh! Chỉ có mỗi mày công nhận nó hot thôi!
Lớp lý 1 chắc là Phương đứng thứ nhất nhỉ!

Không bít, đừng nhắc đến chuyện học tập, chắc là thủy tạ hoặc Doanh chứ ko phải P đâu :D:D:D:D
Thằng Đông gà thui chứ giỏi gì :D:D:D:D
Hơ thế cái buồn cưỡi là nhím nghĩ ra ah :))

Buồn cưỡi quá nhỉ :)):)) ( chít, lây buồn cưỡi rùi :)))
Ai mà bít :)):))
đừng nói mấy cái chuyện ấy nữa nhức đầu lắm cu ah, chuyện gì đến sẽ đến :)):))

Ờ!!Tôi biết thế!!Nếu ko tôi đi tự tử từ mấy hôm trước roài!!!!!!

nóng làm gì,đằng nào thì đến cn cũng xong hết thôi mà.
mọi người đừng có lạm dụng từ buồn cưỡi quá ko thằng nhím đòi bản quyền đấy,cả từ buồn sợ nữa

Sợ thật, cả nhà câu bài khủng khiếp quá.
Hum nay ngày j mà black ko chịu đc, tự dưng cãi nhau với thằng bạn, nó cáu lên roài. Trong đám bạn sợ nhất nó cáu. Mà nó hum nay ức chế cái j quay ra cáu với mình, bất công quá, huhu.
@Phương: kệ ỉn Long. Hum nay cáu ko tả đc. Đã dọn dẹp sách vở mang lên cho nó mà nó quát mình như đúng roài ý. Con lợn, cáu tiết thả bộp xuống đất. Cả ngày mai hoặc nó bỏ mình nó đi, trời ạ, ngồi ngắm mẹt bà GDCD, Văn và Anh 1 mình, hoặc nó ngồi ko nói j (thế thì thà nó biến đi còn hơn), hoặc nó sẽ chửi mình cả giờ => nhức đầu. Sao số mình khổ thế này, ức chế quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên