L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(:)(:)(:)((
Sao đời tui nó lại bi thảm thế này hở giời!!Chán wa trời!!Chán quên học luôn!!
Đi ra chơi thôi!!!

Nói thế mà cũng nói.... Tình hình là học kỳ 2 phải cố thui :D:D:D:D chứ bỏ đi chơi như ông thì vô ích.. :D:D:D
Thui bibibi về đây, spam nhìu quá...
Cu cứ tìm đứa khác spam cùng nhé :D:D:D

Tình hình lớp mình HK1 ít HSG quá nhẩy?HK2 chắc sẽ khác:|
@Võ:ko phải gv ams nào cũng như Ô M.. đâu.Hề hề..Buồn cưỡi chuyện thằng Quân & thằng Quỳnh:Quân bị ôM ghi vào bài:"cái gì đây?",con thằng Quỳnh thì khỏi nói,làm đủ 5 câu nhưng sai tù câu 1--->2đ.Đúng là vãi soài(lâu rùi ko nói từ này)!!!!!!!!!!! ÔI BUỒN CƯỠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Ờ!!Nói thế chứ vẫn phải học chứ!!Không thì chết à!!Mà tui thì chưa muốn chít!!Chỉ hôm nay ngồi chơi thôi!Sau khi bị mẹ đánh mới bắt đầu vào học chứ!!

Ko HỌc Ko ChẾt ĐÂu,mÀ ThÊo Ô NghĨa ThÌ LÀ TỰ ChỌn CÁi ChẾt

Cái bài toán 8 15' chẳng cải thiện đc điều gì, hic, CN họp phụ huynh rồi, vui nốt những ngày cuối đi :))

Mày được mấy toán hở Trần??
Ờ!!Tao tự chọn con đường chết cho tao là đi chơi nốt những ngày cuối mà!
Chủ nhật tuần này á??????????

à à
hóa ra cái bọn mà làm GDCD giỏi là bọn Lý 1 à :|
ai bảo mà bọn ấy nghĩ ra làm công phu thế :|
hôm nay lớp tớ (tổ tớ)bị nói cho ko ra j` :|

Hum wa nghe tin bạn Phương đứng thứ nhất! Khâm phục! Choáng! Siêu gần chết!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
à à
hóa ra cái bọn mà làm GDCD giỏi là bọn Lý 1 à :|
ai bảo mà bọn ấy nghĩ ra làm công phu thế :|
hôm nay lớp tớ (tổ tớ)bị nói cho ko ra j` :|
Xin lỗi à!!Chính lớp tớ cũng bị chửi là làm không ra gì!
Chắc cô nói mấy anh chị khóa trên!!

@ shit: thông tin này lọt từ đâu ra đấy :)):)) Phương ko nhất được đâu :D:D nhất là khi đồng chí Tuấn tin vẫn còn dạy :D:D:D Lý 1 còn nhìu người lắm :D:D:D
@ Trần: thông tin đâu ra đấy cu ?? chủ nhật tuần này họp phụ huynh ah :(:)((...chán lắm rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán??Bà thì chán cái nỗi gì!!Tui mới chán chứ!!!Điểm toán chán chưa từng thấy!!Mọi năm toàn xấp xỉ 9 phẩy(Dù bị bà cô trù dập:D:D)Thế mà năm nay thì.....Ức chế wa đi thôi!:(:)(:)((

Hơ cu mới đổi ava ah, chọn cái khác đi, cái ảnh mà có một mình emma thui ý, mặc cái màu hồng hồng ý, cute lắm :D:D :*:*
Uh thì thế nhưng mà vẫn chán, lớp 9 có thê thảm thế này đâu :(:(:( Tin chỉ tại ông Tuấn :(:)(:)(( Ghét ông Tuấn :(:(:(

Thôi điểm cao phàn nàn ít thôi nghe ức chế lắm. Mai có nốt điểm sinh là xong hết tất cả các điểm. 8-| Mà còn phải học Bình Ngô nữa chứ :-s

Hix !
Lý lên 8.0 !
Toán 6.5 !
Hóa 8.7 !

Trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(:)(:)(:)(:)((

7.6 TBHK => die thẳng cẳng !

HK 2 cần ít nhất 8.5 TB !
Hix !

hơ, hum nay may dã man, đời em thía là lên tiên roài pà kon ạ, sướng wá, cười mỏi hết cả mồm.
Cả nhà ko lo đâu, thể nào bố Tin chả cho lên, chả lẽ lại để HS chít hết thế ah. Nghe nói lớp A2 có mỗi 1 đứa 9,0, còn lại tà tà 4,.., chả lẽ lớp nó TXĐ hết ah?

*** ** ô. Chip !
*** ** ô. M !

Ai đời 6.5 Toán bao giờ ko cơ chứ !
Nhục nhục nhục !

Đã thế HK 2 bật cho mấy ô. hết .............. 8-} !

@Trần: hum nọ thằng long với thằng hiếu đi chia rùi, điểm sinh ý. Cả lớp mình ko ai bị dưới 6,9 thì phải, hiếu ơi, hiếu nhẩy? Uhm, thanks hiếu nhá, hum nay ko có cái câu "Bà đã xin thì xin nốt đi" của Hiếu chắc mình ko lên đc 8,0. Iu ông quá trời lun.
@Lớp trưởng: điểm cao roài thì trật tự đê. bà chả nhất lớp thì cũng nhì lớp. Úi giời ơi, ko thèm nói chuyện với con quái vật học chăm học giỏi như bà. Bà xem lại đê, môn nào cũng thấy gần nhất lớp. Bà nhân đạo đến mức để cho tôi có mỗi Hóa hơn bà, mà hơn có 0,1 mới sỉ nhục.
Hiển nhiên là lớp 9 chả có ai thê thảm như thế này. Hà hà, 7,8 văn là kq ko thể chấp nhận đc với Linh vì trc nay Linh ko bao h dưới 8,3. 8,2 Toán thì càng ko chấp nhận đc. Bố Lão minh, thô thiển.

ông ý ghi điểm vào sổ chính rồi
@ Vo~ : ấy chỉ cần 8,2 thôi :> (hi vọng tớ ko cộng chia nhầm :D )
điểm hk 2 nhân đôi + hk 1 chia 3 mà :>
nếu tớ vào topic học tập post cá bài kt + thi hk lên có đ.c cộng điểm ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên