L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhầm topic rồi em ơi !
Sao lại có zai L2 ở đây thế này ?
Đề nghị xóa bài !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
xấu thía hả zời!!!!!!!!!
@ Mọi người: Chúc mọi người một năm mới an lành và hạnh phúc, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và thành công trong học tập! (không chúc gì về tình iu vì iem đang mồ côi ng` iu mà !)

Chúc mừng chú Võ tham gia vào BDH HAO >:) Sẽ thấy nhiều cái hay ho đấy >:) :D Nhớ đến cái 20 phần trăm của tao nhá :)) >:) :D

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

HA đã viết:
xấu thía hả zời!!!!!!!!!
Rồi !
Khổ !
Cứ phải nhận xét !
Ai chả biết !

Teoku đã viết:
Chúc mừng chú Võ tham gia vào BDH HAO Sẽ thấy nhiều cái hay ho đấy Nhớ đến cái 20 phần trăm của tao nhá
Cảm ơn Teoku ! :)
Nhờ mày ! :)
Có gì giúp tao đấy !

Hôm nay là 1 ngày "đẹp" trời !
Đẹp vừa đen vừa bóng !
Đẹp đen vì cái chức mod vừa đc nhận!
Hy vọng đc mọi người tham gia đóng góp nhiệt tình !
Đẹp bóng vì ............ chết Lý roài !
7,3 !
"Hình như" chưa có năm nào, HK nào tồi tệ hơn thế này !
HK sau cố gắng nha mọi người !

Hehe, chúc mừng đội hình 1' L1 chiến thắng hoành tráng.
giời ơi, mọi người câu khủng quá, mới mấy hum ko lên mà đã ngập ngụa.
Trời hum nay rõ đẹp mà sao đời mình nó ko đẹp huh trời. Tổng kết của Linh đang 8,0 mà sao Lý lại đc có 7,1 thế này? Đấy là mới tính Toán có 7,0, Lý mà đủ đc HSG thì thề có trời đẹp hum nay Linh phải đc 8,2
nhục như con j ý. Con lợn Long, hum nay nhìn cái mặt nó ghét ko chịu đc, ai đời nó ngồi cạnh mình mà Lý nó 8,6, huhu, em có 7,1 thoai. :((

Chúc mừng Võ chó lên làm mod,cố gắng lên thêm mấy sao nữa cho hoành tráng đi mày
@linh:cóa mỗi 1/2 đội thui mày ạ,thắng đc là nhờ mấy cái thằng bỏ mẹ ỏ đâu nhẩy vào đá hôi.Mà mày cũng ko nên lo quá,kiểu j` ông hói chả cho gỡ (thực ra tao rất muốn mày cùng TT với tao).Dù sao thì cũng cố lên!(cho con nó khỏe)
Hình như lớp mình từ đầu năm tới giờ chưa thua bao giờ thì fải,chắc tại do đá ít nhưng mà vẫn đáng khen chứ nhẩy?

Cảm ơn mọi người nhiều !
Võ LP sẽ cố gắng !
Yên tâm đi !

@Linh: stop vụ bóng đá ! Bao giờ có dịp giao hữu lại, đá đúng đội hình !
@Trần: có gì giúp tao đấy :) ! Nói mãi rồi :) !

@mọi người: tối nay Ars - MU ! :) MU chiến thắng :p !

ơ hỏi tí mai học nhảy rồi chưa có ai hỏi bạn Long hộ tớ ah :)|

vấn đề hết sức vấn đề :)|

ah cho hỏi luôn ở đây tổng kết Tin chưa, Tuấn có nâng điểm k?

Ko nâng điểm nhưng cho làm thêm 1 bài ktra !
Khó dã man nhưng đc mang về nhà làm !
Chắc là gỡ đc cả lớp thoai !
Ko chết IT !

Còn thằng Cồn: tình hình là nó đi học thêm vào chiều mai nên khó có thể đi đc ! Xin lỗi bạn Hà nhá !

@Wé: mày đi đâu mà ko vào giúp tao trả lời các bạn ????? Cố gắng lên tao xóa warn cho !!!!! :)

Ơ!!Bạn Hà hay nhảy!!Hôm trước Linh nói rồi còn gì nữa!!Chắc nó không đi học nhảy đâu!!Cứ mời mấy bạn khác ý!!(Mời tớ này:)):)):))Mặc dù chắc chắn là tớ không đi:)):)):)))
@Võ:mày tự đi mà trả lời các bạn!Vừa mới đi tu được mấy hôm đã thấy mấy trang toàn bài của mày rồi!Tao ko thèm vào nữa!!
Ars thắng!!!!!!!!Mu thua!!!!!!!!!!!MU là đội xuống cấp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ôi dào!!Ai bít!!Bố mẹ nó quản con cũng kinh lém!!Nó ít khi được đi xe đạp!!Toàn bố mẹ đèo thì làm sao mà lẻn đi được!Mà với cả chắc nó cũng không khoái trò đấy lém!!Kệ!!Mai cứ hỏi nó lại!!Nhưng bạn cứ thất vọng trước đi!!Để khi nó ko đi thì vẫn tiếp tục thất vọng!!Đừng hy vọng để rồi lại thất vọng!!(Câu nói muôn thưở)
Quên!!Chấm dứt nói về Cồn ở đây!!Thằng Trần vào nó xóa đi hết thì khổ!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, thì tao đã bảo đội hình 1' mà lại, tao có bảo đội hình chính thức đâu.
Khổ thân bạn hà, bạn có học sáng CN thì may ra, mà tớ cũng ko chắc đâu, tình hình là bạn Long ko có khả năng cảm thụ nghệ thuật mà lại.
Khố quá, ngồi chép Hóa rã hết cả tay, mai mình lên bảng văn, chứ chờ đến khi bà Tú Anh rờ đến phần 3 bị lên bảng thì đúng là nhe răng.

----------

Cả nhà ui, có khoảng bao nhiu đứa mất HSG vì môn Lý?

Ôi trời!!Thế mà mình định học để lên bảng ngày mai!!Thôi!!Nhường bà đấy!!Không lên nữa, ngồi chơi ở dưới cũng được!!Hôm sau tui lên phần 3b!!!!!!

thế nào
hôm nào nghỉ các bạn zai lớp mình lại
tập trung học tin ông Đạt chứ
để nâng cao tay nghề ý mà:)) :)) :)) :)) :))

HAPPY NEW DAY mọi người phát nào !
Hum nay sẽ học 4t thay vì 3t như mọi khi !
Chỉ vì ........ H2 !

Chìu nay sẽ diễn ra buổi học nhảy thứ 2 !
Hy vọng suôn sẻ !

Tính đến thời điểm hiện tại, chưa có ai vào đóng góp cho CLB HT của Võ LP cả ! :((
Tủi thân rồi đấy ! :((
Vào đóng góp đê !
Đóng góp chất lượng sẽ đc + điểm chất lượng !

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật là buồn !
MU đã phải chịu chia điểm với Ars ! :(:)(:)((
Trận đấu đáng buồn :(:)(:)(( !
MU đá có thể thắng với các cơ hội có đc !

Nhưng bóng đá là như thế !
Đành phải chấp nhận hiện thực để khắc phục chính mình, vươn lên trong tương lai !

Chúng ta cũng vậy các bạn ạ ! :)
HK 1 HSTT ( đối với các bạn HSTT), chúng ta ko nên buồn, bởi vì: .....

Các bạn còn nhớ thầy Nghĩa đã nói gì ko ?
Quyết định 1 người học sinh gồm 3 yếu tố: Năng lực, sự kiên nhẫn, và số phận ( 8-} ) !
Vì thế, chúng ta ( .... HSTT ) thua họ ( ... HSG ) ở năng lực bản thân ( có thể ), ở sự kiên nhẫn ( có thể ) nhưng NLBT và SKN đều có thể rèn luyện đc !
( còn số phận thì chịu, pó tay toàn tập )
Vậy ........... cái chính là ......... chúng ta có thể giỏi lên đc hay ko, phụ thuộc vào cách đánh giá chính mình của mỗi người !
Có tự đánh giá đc bảm thân thì mới nhận ra đc điểm yếu của mình, cố gắng khắc phục nó ........

Chúc cả lớp mình HK 2 HSG 100% :) !

P/S: xin lỗi mọi người nhá, đang 8-} 8-} 8-} 8-}

P/S 2 :)))): mọi người vào box Học tập đi, đang trong thời kì xây dựng nên còn hơi ........ " đổ nát " ........ nhưng Võ LP - mod của Box HT sẽ cố gắng phát triển box cho hấp đẫn hơn ! ( chả hiểu mình nói thế này làm gì ) :))

P/S 3: chiều lớp mình có ai đi học nhảy thế ? Có mỗi Võ LP mod với Trần mod thồi à :)) !

Chú Võ đã lên mod rồi à?Thế này không khéo phải đổi tên topic thành"ai muốn câu thì vào mà câu mất thôi" :)):)):)):)):))

Ở lớp đã tổng kết học kì chưa nhỉ?KQ có tốt không?Hay...

@ Vo~: bạn Võ lên làm mod rùi thì xí xóa cho tớ mọi tội lỗi từ trước đến nay nhá. Làm việc quang minh chính đại, và "bao dung" cho tớ một chút khi tớ lỡ spam quá nhìu! :)) Thanks vì món quà X'mas! :x
@ L1: lớp Lý nhìu ng` chết Tin ko? Điếm Văn cao nhất là ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên