"l0v3" trường Marie Curie

• Bắt đầu dinhnuhamy_9G
  • Ngày bắt đầu
D

(dinhnuhamy_9G)

Guest
Tui đang là một học sinh của lớp 9G-trường Marie Curie. Năm nay là năm cuối cấp rồi. Chán quá!!:( Năm nay lại còn fải thi chuyển cấp nữa chứ!!Ôi em hâm mộ mấy anh chị học trường Ams quá!!Sao mấy anh chị giỏi thế!!Bật mí cho em cách làm thế nào để học giỏi đi!!Đúng là dân trường Marie Curie có khác toàn là những..........thiên tài!!Hihihihihihihihihi!!!Ôi!!Iu trường qá!!Zậy mà năm nay đã phải xa rồi.Bao nhiêu là kỉ niệm. Nào là lúc học bài cùng nhau.Lúc cãi nhau cũng vui không kém.Lúc ăn cùng nhau. Lúcbị cô mắng cũng rất ý nghĩa và có lẽ sẽ theo mình trên suốt chặng đường mình sẽ đi tiếp. Không bít các anh chị quý cô nào nhất chứ riêng em thì em thấy quý cô Hạnh với cô Hồng nữa.Các cô ấy thật tận tình và cũng vui tính nữa(nhất là cô Hồng):D Năm nay kỉ niệm 15 năm thành lập trường, em vừa vui cũng vừa mừng. Mừng là vì trường mình năm nay tổ chức 20-11 sẽ rất hoành tráng. Buồn là vì thấy thời gian trôi đi thật nhanh. Mới thế mà đã 15 năm kể từ ngày thành lập trường. Mới thế mà đã 4 năm kể từ khi bước chân và ngồi trên ghế trường Marie Curie. Nhanh thật đấy!! Trường ơi!!Em iu Trường nhiều lắm!!!Thui em buồn ngủ rồi !!Tạm biệt các anh chị!!!

Back
Bên trên