Lựa chọn

Hà Ngọc Bích
(SAllY)

Giữa trường Temple Univéity voi Fairleigh Dickinson University mọi người nghĩ nên vào trường nào?
Temple noi hon fairleigh nhg lai dong hon, it quan tam den hoc sinh hon, to van phai dong 20 000/1 nam
Co`n fairleigh 22 000/1 nam
Ma` tớ thích ở trong campus vì nó safety hon, temple không còn dorm cho tớ nữa, cuối cùng vẫn phải ra ngoài ở, nếu thế nói tiếng việt suốt ngày không thuận lợi cho việc nói tiếng anh.
Có gì mọi người viết lại sớm nhé.

ở trong campus sếp là sếp thế nào [-x
temple đê, tiếng hơn nhiều em ạ :D, somtimes it's good to be a prestige ***** ;;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
prestigious chu nhay, :))

Ban Bich add to vao ma ko thay mat dau la the nao. Theo to di Fairleigh cung tot. Ranking sao quan trong the nhay? Trong campus save hay ko la tuy minh thoi. Nhu o Amherst cho anh Long, kieu ban Bich ma di bo dao quanh campus la bi bat coc lien.

Vote 4 Farleigh

Chỉnh sửa lần cuối:
prestige em ạ [-( prestige whor-e thì có nghĩa là chạy theo prestige chứ em lại gọi bạn Bích là prestigious w... thì ... :lol:
bẻ lại phát safe chứ không phải save nhỉ [-x hehhhee, cùn quá.
Willy (nghe như cái c... ấy nhể :D ) còn quê bằng mấy Amherst nhé x-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Can gi phai chay theo chu [-(
Willy ko phai ten chinh thuc nha'. Noi Willy cha ma nao hieu dau anh a.

Uh, o day dong ko mong quanh, nha que day, co sao ko? Amherst duoc moi cai du' hon chu lam gie, leuleu :p

Anh thich dau thi nam sau dau nha'. O day co moi minh anh thi thua la cai chac, xi` :p

Ban Bich ko nen nghe theo anh Long ma hong doi. Theo to cu o trong campus la tot nhat ban a. Farleigh cung hay, di Temple lam quai gi.

The da, hen anh quyet chien nam sau nha'.

mới vào Willy đã có tư tưởng chống Amherst, em thể nào cũng thành sv tốt :mrgreen:
Mà em hơi khinh thanh niên Amherst, bắt cóc là bắt cóc thế nào :lol: thanh niên da đen ở Amherst hơi bị thích chị em Á :lol:

The cha goi la bat coc thi goi la gie?

Ti nua thi apply Farleigh hoc cung Bich cai nhe. O Philly nhieu nguoi lam may a, nhung on-campus het roi.

To Hoang Long chay long tong:

Cho biet lich su cai Willy voi. Tu truoc den nay chua thay ai trong truong (ngoai chi Linh) goi truong la Willy ca.

Ah...anh hoàng Long..em nhớ anh rồi...dạo này khoẻ không anh ???
Có đúng cấp 1 anh học ở trường Thành Công ko ? Mẹ anh cũng dạy ở đó chứ ? Khổ...dạo này đõ bị gay chưa ? Vẫn tán gái như thường hả ? Nghe các đồng chí bên kia nói anh di đâu cũng tán..
thanh niên da đen AMH đâu thích chị em Á....anh cứ tán lung tung...chết chết..

:lol: tớ thì thích cãi nhau lắm nhưng mà không quen kiểu moi móc thế này nên thôi quả này cho tớ kiếu. đồng chí Việt cứ viết các kiểu chi tiết xem đồng chí biết đến đâu nhé, có gì sai tớ sửa.
Đầu tiên là mẹ tớ có bao giờ dậy ở Thành Công đâu???
Mà đồng chí vừa phê bình tớ gay lại vừa phê bình tớ hay tán các chị em... thế là thế nào?

Ngày xưa em nhớ anh điệu đà và ái lắm cơ mà ...từ hồi đi du học anh khác hẳn rồi đấy... Không còn ái nam ái nữ nữa...nhưng em thấy anh ở bên kia tán ghê quá...hết em nọ đến em kia...gì nhỉ ??? Có đúng anh quảng cáo trên net là sắp married không???

Back
Bên trên