Lớp nhảy cô Lan

Té ra là em Huy với em Miss gì đó vẫn chưa biết tên và chưa biết em ý có tham gia tiết mục hội trg ko? Em Huy profi quá ha :) Nhưng hình như em ko tập với mọi ng ở lớp anh Khoa thì phải?

:eek: :-w có chứ chị :-w cái bà Vân này nấu nướng nhiều quá mụ mị đầu óc rồi :-w

bạn Huy thì tất nhiên là pro rồi :> vẫn buồn cười cái hôm Miss Ams ^^ phải chăng vì thế mà bạn ý bị loại? :D

Biên học lớp cô Lan à?

Hix em chả hiểu thế nào 8-} con bạn em ( vô cùng xinh xắn đáng iu và ngoan ngoãn) hôm qua đi đến lớp học và 8-} đã bị đuổi về theo lời nó thì cô Nguyệt Anh bảo lớp đó chỉ dành cho P2 ko cho các lớp khác ( ít nhất là 05-08) cho em hỏi sự tình :| chứ ko thì bức xúc quá

bạn em là ai thế :D anh chỉ học ké nên ko bít thế nào :D
mà trường hình như sắp có lớp mới rùi :D

nhắn HDC: tình hình KHÔNG THỂ sử dụng phòng tập thể thao của trường được. phòng đã quá xuống cấp và hiện nay không có bất kỳ hoạt động nào được diễn ra trong đó, phòng có thể bị sập bất cứ lúc nào.

đề nghị HDC nhanh chóng họp bàn thảo luận để đề ra chỗ tập mới.

ý kiến đề xuất từ buổi trước của chị Hà Châu: chúng ta có thể tập ở nhà chị Châu ở Cầu Giấy ạ :D mọi người thấy thế nào? ai có biết địa điểm nào thuận tiện hơn thì tốt quá ạ :D

Khổ nỗi ở sân nhà mình thì lại ko có mái che. Hôm trước có nói chuyện với anh Ngọc, nghĩ ra thì thế ko ổn lắm vì mùa đông thì rét mà mùa hè thì... /:) ( em nào dám hi sinh làn da châu á nào :p )

EM !! Đã kịp hy sinh rồi :p :D
NHưng mà ở Cầu Giấy thì chẳng ai đèo em đi cả :-s :((

có em ạ :)

(nói nhỏ, buổi trước phát hiện ra em Ngọc xinh quá cơ ;;))

À, em tưởng chị Vân nói chị Miss HAO! :D:D:D
Miss Ams thì lại càng không phải cái chị mà em dắt nhảy cùng!

@ALL: Yêu cầu xác định ngay chỗ học, nếu mai không học được ở trường, yêu cầu thông báo gấp địa điểm học mới!
Huy không đi học ở tận Cầu Giấy được, quá xa!
Nếu không có chỗ thì yêu cầu mai nghỉ!

Bạn Nga thông báo sớm để mọi người còn biết thông tin!

@Em Linh: Thằng Biên nó học ké được là do cô Nguyệt Anh đấy đã từng dạy nó + quý nó! Nếu có chuyện đó thật thì anh thấy vừa vô lí vừa hợp lý!
Hợp lý ở chỗ: bạn em đâu có đóng tiền mà học, 2 nữa là cô N.A mở lớp cho HS cô ý + cô ý học thôi, chứ cô ý đâu có muốn có thêm ng khác vào học? Phải tôn trọng ý kiến + mục đích của người chủ chứ!

Hơi vô lý ở chỗ: HS nó đam mê nhảy thì cứ cho nó vào học nhảy, có gì đâu???
Nếu là cô Lan mở lớp thì kiểu gì cô cũng cho bạn em vào học nhảy! :D
Mà bạn em có phải là bạn gái bé bé, anh có hay gặp ở Chua cay mặn ngọt, đúng không? Hôm CN trước anh thấy có em gái đó ngồi ghế, và biết chắc là em đó không học Pháp2! :D:D:D

Mai anh cũng ra xem mấy nhóc Pháp2 học nhảy ra sao! (NẾU BẠN NGA BÁO LẠI KỊP THỜI LÀ CÓ HỌC Ở TRƯỜNG HAY KHÔNG?:D:D:D

vẫn ở trường ạ

---

(sửa bài)

quái lạ, rõ ràng phần trên Nga đã trả lời em Ngọc là có rồi mà Huy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Viết có 3 từ "có em ạ", Tây nó nhìn ra chắc?

Uhm thì em cũng có biết mở miếc gì đâu :| tưởng trường có câu lạc bộ :| nếu đóng tiền thì cô cứ từ từ còn nếu cô chỉ mở cho hs lớp cô thì pó tay rùi :| còn theo lời anh cái hợp lí của anh em cũng chịu :D đành thế thoai

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Hix em chả hiểu thế nào 8-} con bạn em ( vô cùng xinh xắn đáng iu và ngoan ngoãn) hôm qua đi đến lớp học và 8-} đã bị đuổi về theo lời nó thì cô Nguyệt Anh bảo lớp đó chỉ dành cho P2 ko cho các lớp khác ( ít nhất là 05-08) cho em hỏi sự tình :| chứ ko thì bức xúc quá

thực ra thì k0 phải bị đuổi đâu mày ạ:| .Bà ý chỉ nói bóng nói gió thôi.Bọn tao tức quá->bỏ về->đi chụp ảnh:))

bạn nào muốn học nhảy có thể đến lớp cô Lan học.Tớ biết một lớp học vào thứ 2 và thứ 6, từ 6 đến 8 giờ(buổi tối),nhưng lớp này đã học đc mấy buổi rồi.Bây giờ bạn nào muốn học thì phải có bạn nhảy(vì ở lớp đủ cặp rùi).với cả đến càng sớm càng tốt(vì lớp đã học rồi mà),tốt nhất chiều nay đến luôn.cứ đến học thử một buổi xem thế nào rồi mới quyến định có học ko cũng đc, chưa cần phải đóng tiền học ngay đâu.học sau cũng ko khó để đuổi theo chương trình của lớp đâu,đấy là lớp cơ bản cũng vừa mới mở thui.

Lê Thị Thùy Linh đã viết:

Không phải cô Nguyệt Anh khó khăn j`,mà tại mấy đứa lớp bên ngoài là con gái,chúng nó lại ko có đôi,đang thiếu con trai nên cô ko cho học nữa thôi
Nói thế thôi chứ mấy bạn ý vẫn đến hoc đều đều,xin cô Lan là ok

Em xin nhắc nhở anh Bin đóng học phí nha:D

HDC chủ nhật tới tập xong đi chơi đi !!!!!!!!!!!!!!!!! ;;) :D

rùi ;;) đi chơi ;;) ăn gì? ở đầu nào? :p

Phạm Lê Huy đã viết:
À, em tưởng chị Vân nói chị Miss HAO! :D:D:D
Miss Ams thì lại càng không phải cái chị mà em dắt nhảy cùng!

@ALL: Yêu cầu xác định ngay chỗ học, nếu mai không học được ở trường, yêu cầu thông báo gấp địa điểm học mới!
Huy không đi học ở tận Cầu Giấy được, quá xa!
Nếu không có chỗ thì yêu cầu mai nghỉ!

Bạn Nga thông báo sớm để mọi người còn biết thông tin!

@Em Linh: Thằng Biên nó học ké được là do cô Nguyệt Anh đấy đã từng dạy nó + quý nó! Nếu có chuyện đó thật thì anh thấy vừa vô lí vừa hợp lý!
Hợp lý ở chỗ: bạn em đâu có đóng tiền mà học, 2 nữa là cô N.A mở lớp cho HS cô ý + cô ý học thôi, chứ cô ý đâu có muốn có thêm ng khác vào học? Phải tôn trọng ý kiến + mục đích của người chủ chứ!

Hơi vô lý ở chỗ: HS nó đam mê nhảy thì cứ cho nó vào học nhảy, có gì đâu???
Nếu là cô Lan mở lớp thì kiểu gì cô cũng cho bạn em vào học nhảy! :D
Mà bạn em có phải là bạn gái bé bé, anh có hay gặp ở Chua cay mặn ngọt, đúng không? Hôm CN trước anh thấy có em gái đó ngồi ghế, và biết chắc là em đó không học Pháp2! :D:D:D

Mai anh cũng ra xem mấy nhóc Pháp2 học nhảy ra sao! (NẾU BẠN NGA BÁO LẠI KỊP THỜI LÀ CÓ HỌC Ở TRƯỜNG HAY KHÔNG?:D:D:D
muốn học lớp nhảy này thì chỉ cần đôi với những người chưa có đôi trong lớp là được thôi mà, chứ lại từng dạy với chả quý gì :D

Back
Bên trên