lớp f2!!!

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest
bài này cũng vứt trước luôn cẩn thận đỡ khỏi bị lock cứ xóa đã

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bác Hiền này... mấy cái này bác creat topic mới làm gì, cứ cho vào "chuyện lớp pháp" hoặc nhật kí F2 gì gì đó cũng được mà ;)

Mai Hồng không nói lung tung, bài này cái Hiền viết được, xứng đáng đấy chứ, việc quái gì phải nhập vào đâu!

Chóang, con Hiền dạ này văn hay chữ tốt quá nhỉ, hay là học văn thầy Liêm điểm kém nên phải lên đầy tập luyện. Dù sao thì cũng khen tinh thần yêu lớp của mày, nhưng mà mày mở lắm topic quá, nào là Lớp f2, nào là F2 ghet giáo viên, nào là con gai 12p2 ==>, lắm thế, kiểu này là lăng xê P2 quá, hehehehe.

Đỗ Việt đã viết:
Mai Hồng không nói lung tung, bài này cái Hiền viết được, xứng đáng đấy chứ, việc quái gì phải nhập vào đâu!
Việt ơi, có quả chữ kí gì mà kinh thế

tao cũng yêu lớp mình, cũng tự hào vì là thành viên lớp F2 nhưng mà chỉ khi lớp mình đùa vui có "giới hạn" thôi, chứ nhiều lúc thì hư thật, nhiều lúc cũng thấy xấu hổ lắm!
Thật ra mà nói thì lớp ko có tính xì đểu nhau như các lớp khác, tao hãnh diện vì điều đấy! heheheh
F2 number 1!![\size][\b]

Uh nhưng kể ra lập ra cái bài này cũng chẳng bit nói gì về lớp mình, chỉ khen một câu là lớp mình parfaite nhá, chỉ fai mỗi tội hơi lười, hơi mất dạy và khốn nạn một tí thôi hềhề.... ;;) Bù lại có những bạn gái xinh đẹp ( ex : bạn Bình..)và những bạn trai đẹp trai (par ex :anh Hiền)

trùi lớp f2 iu thé mừ heeee bạn đỗ việt đáng yêu ghê cơ yeu bạn đỗ việt rùi hiền chuyển owen sang bạn việt hô hô hô
f2 hay mà đâu có wa lắm đâu, bt chứ iu mà

mà việt ơi sao việt iu wi đóng mở cửa nhiều lần thế

đỗ hiền đã viết:
mà việt ơi sao việt iu wi đóng mở cửa nhiều lần thế
Mẹ, còn Hiền dạo này lại quay ra tán Việt mới chết chứ, thế bao nhiêu anh khác của mày đâu, té hết rồi hay sao mà suôt ngày việt iu quý với Việt đáng yêu, nghe mà nổi da gà, mày đã được khen là anh HIền đẹp trai ( hehe, lại nhớ con Ánh ỉn hồi trước được gọi là anh Ánh) thì cũng phải xứng đáng một tí chứ.

ơ kệ tao mày yêu việt chứ cac anh khac đẻ về nhà còn việt fai yeu luon bay h

May mà còn có em Giang nhớ giới tính của anh. Hội này mới xa tao có chưa đầy một năm mà đã quên rồi... hic hic... hôm nào về chắc hội mày phải kiểm tra mới trả lại chức anh cả của lớp cho tao mất.
Con Hiền này đứng có mà đong đưa nhé! Bạn Việt là con người chí công vô tư, cho dù mày có dùng mĩ nhân kế cũng không khuất phục được bạn ý đâu.

thế taomowis yêu bạn i chứ
hiền yêu ai chí công vô tư như anh ánh ỉn nói hoo

hehehhe... Việt đáng yêu thế ai chả yêu ... Việt nhỉ...
Công nhận con Hiền viết bài này được nhưng mà Vân thắc mắc một câu,,,Tại sao Hiền không nhắc gì đến V,F,A,G những cô gái vô cùng xinh đẹp của lớp 12p2 hêhhehehe..Quả là một thiếu sót trầm trọng....Hiền nên khắc phục đi nhé...
Nói gì thì nói tao cũng không thực sự thích lớp này lắm...Vì thỉnh thoảng vẫn chán lắm.. một cái lớp toàn những đứa hâm hâm...hehehh nói vậy thôi chứ đấy chỉ là thiểu số. còn các bạn lớp p2 con gâi lẫn con trai đều đáng yêu,,,, :)) :x

trùi vân ui vfag là để ở trong tim chứ đem ra ngoài nó cướp mất

Tao cũng yêu F2 nhưng yêu thì phải làm cho nó tốt lên đi chúng mày. Hic hic, đang chat vui vẻ với các em nhưng chuẩn bị phải có tiết học rồi ==> đời thật là tai ác... TẠI SAO???

học hành tử tế để làm dạng dnah cho f2 mặc dù cũng chả hi vọng nhiu heeeee

sao em Ỉn fair bức xuc thế ??? hôm nay ko chat được thì để hôm khác chứ sao hềhề

fuong chi đc cai nói đúng hô hô thế lên đường chưa nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên