Lớp F1 yêu quí của tớ

Phạm Lan Phương
(lan phuong_HAO)

lop P1 oi, moi nguoi dau ca roi ??????,ai co gi hay co gi moi khong :)
tu nhien thay nho nho canh lop minh hoi truoc mac dong phuc qua . :x
hom nao hoc xong to cung vao mang de xem HAO. chac moi nguoi cung vay. vi the to thay rat hay neu lop minh co topic rieng. thoi khong noi nua . tinh cam suot muot qua . chang giong Phuong do gi ca.
nghe noi Nhung dao nay xinh hon dung khong (em gai to bao the).

Re: lop P 1 yeu qui cua to

Hehe, mấy lần xét duyệt, thấy mấy người lớp mình đăng kí, tớ cũng định mở 1 topic riêng cho lớp mình, nhưng sợ không ai ủng hộ thì mất công :D
Phanh đăng kí từ cái đời nào rồi mà không vào post bài, mãi hôm trước Nhon post nhầm trên session của PA thì mới lên được 1 bài :))
Ngọc cũng đăng kí rồi thì phải, không thấy ho he gì. Hà bò hình như cũng đăng kí từ lâu rồi, mà chả bao giờ thấy. Trung, Tú cũng biến đâu mất tiêu rồi.
Òi, trong này có tớ, Mai Hồng, Nhon, Sếp, Loan rồi. Còn ai nữa thì thò mặt ra nhé ;;)

Uh, cái ý kiến này cũng hay hay :d
Hi vọng sao cho nó phát triển chứ nó đừng có ngóm, tội nghiệp
Nhưng muốn nó phát triển thì.... tất cả phải cùng cố gắng
Naòoooooooooo..... lớp mình cố gắng lên nào :d :x:x:x:

Hihi, thấy các lớp khác có topic từ lâu rồi, bây giờ mới thấy lớp mình có topic. Mọi người dạo này sao rồi? Tôi vừa đi Paris về, đi Disneyland cả ngày với Ngô Linh, vui phết. Để mấy hôm nữa post ảnh lên nhé. Mọi nguời khi nào được nghỉ xuống đây chơi nhé, từ năm ngoái đến giờ mới gặp được có vài đứa.

uh uh
khong the de cai topic lop minh tut hang duoc he he .
QA nho post anh Lyon len de moi nguoi xem .
ma quen khong hoi y kien moi nguoi . hom qua bon lop to cai nhau ve van de prostitution (nghe gai mai dam). bon Phap noi la day la nghe bat hop phap nhung ma khong duoc len an vi day la nhung con nguoi khon kho. ho lam nghe day la vi...bat buoc va tien ho kiem ra khong chi de nuoi ho ma la nuoi ..gia dinh .vi ho khong lam duoc gi khac. chinh vi the ma o Chau A nhieu prostitue
noi the la khong dung han. to thi nghi la phan lon vi may co day luoi lao dong lai thich co nhieu tien nen moi the. thoi buoi nay co ai chet vi ngheo dau co chu????co nhung nguoi tha ngheo con hon la se prostiuer co ai bat duoc minh lam cai gi ma minh khong thich ca doi duoc . ma may co prostitue thi se thanh marginale song theo y thich cua minh khong can den xa hoi, lam quai gi nuoi gia dinh ????ma cung chang phai cu ngheo la lam prostitue, co day dien vien nguoi mau lam cai day. nhung nguoi bi ep phai se prostiuer cung co nhung chi la thieu so
khong biet noi the nao cho chung no tam phuc khau phuc. chung no bao rang cach nghi cua to la tre con, la cach nghi cua nguoi chuyen duoc an sung mac suong,ko biet den... noi kho nguoi khac. tuc qua. bon nay ham that
day la vi hai culture khac nhau.nhieu luc den lop thay cach nghi VN khong giong cach nghi cua chung no . chac moi nguoi cung the . vui thi vui nhung ma to thay chung no cung dau lam[-x

Hehe, sao chẳng ai post bài lên thế? Có mỗi mấy người post lên thôi, xịt quá. Hôm nay vừa post một đống ảnh đi Paris lên xong, mọi người vào xem nhé hehe, có cả ảnh chụp cùng Ngô Linh nữa. Mọi nguời có ảnh post lên đi, xem dạo này thế nào rồi hihi.

He he tao day .Noel nay tao van dinh xuong Lyon nhg ma chua dat ve may ah.Ko biet nen dat ve luc nao cho no hop ly may ah. Vi ve ko echangeable dc ma.Hix,tao chang co anh gi ca.Hoi vua roi xuong Nancy tao cung ko chup anh dc.Hom dinh di chup thi hai dua do hoi la Ngoc va PA bon no ko nho duong ra parc :DNhuc chua.Ma bay gio chup anh cho ai ngam nua ha may?Ma tao moi cat toc :D
LP oi,ru ca Ngo Linh vao day nhe,hom trc len Paris nho no dan duong :D :*

Noel xuống Lyon đi, mày đặt vé gì mà ko echangeable được thế? Vé mua bằng carte 12-25 vẫn echangaeble được trước giờ départ mà. Noel tao chưa có titre mới, chết nhục, chắc chẳng đi đâu được, ở Lyon thôi :((. Mày đợi lúc nào có cái vé 15E ý, thì đặt; vé đấy thì ko echangeable được, còn nếu vé có 12-25 thì đắt hơn nhưng echangeable được.
Tao post ảnh đi Paris lên rồi mà mãi chưa thấy lên, xét duyệt lâu quá :((. Mà khi nào post lên xong thì đừng có chửi tao vì post ảnh lên nhiều quá nhé, hehe, đang sợ chúng mày thi nhau chửi tao vi bom ảnh haha :p

Lâu lắm mới gặp mọi người lên mạng hăm hở như vậy.
Đọc được bài của mọi người tớ rất vui. GIá mà bây giờ tụ tập được lớp mình nhỉ

Tớ cũng rất hi vọng là diễn đàn này sẽ được duy trì dài dài. Không như hòm thư của lớp
CHÚC CẢ LỚP HỌC TỐT,LUÔN VUI VẺ !!!!!

Êu, tớ nè :)
Mấy hôm nay trời lạnh quá, đến buổi chiều lại nóng, thời tiết thất thường dễ ốm thật! Tớ thấy Phương đô mở cái topic này, cũng lanh chanh vài câu cho mọi người khỏi quên tớ :p ! Thú thật là tớ có 1 điều rất ghét, đấy là forum! Có lẽ tại tớ trót mở miệng chê 1 người cái tội hay lang thang forum, bàn tán những chuyện trên giời :d ! Tớ cũng thấy mọi người viết bài từ mấy ngày trước, nên hôm nay quyết định tham gia!

Tớ vừa được nghỉ 1 tuần, chả đi đâu cả, hix, bạo loạn, hỗn độn, thực ra ở chỗ tớ ko loạn lắm, nhưng mà cũng sợ, tối chả ra ngoài đường làm gì (mẹ dặn ở nhà thì cứ ở nhà thôi). Mà lớp mình đã có ai được chứng kiến cảnh đốt xe chưa thế?

Uh,hic hic,còn có vé 15 E ah;mày ơi,khi nào có vé 15 E thi mày nhắn cho tao đi :( Hix hix :(( Số dt nè 06 83 56 67 84

oh, thỉnh thoảng có cái vé có 15E Paris-Lyon đấy, nhưng mà tao ko biết có vé 15E từ Nantes đến Lyon ko thôi. Ah, với cả mày đi Lyon có phải qua Paris ko hay là đi thẳng thế? Khi nào tao thấy bọn SNCF nó gửi thư quảng cáo vé rẻ thì tao bảo mày, yên tâm :d . Thế mày mua vé đi bt co carte 12-25 là bao nhiêu? Mà sao vé lại ko échangeable được nhỉ, bizarre!!!
Ảnh tao post lên cách đây 2 hôm rồi mà sao mãi chưa thấy có thế? Xét duyệt kiểu gì mà lâu thế? :((
Ah, chỗ bọn mày có bạo động gì ko? Mấy hôm tao đi Paris cũng đang bạo động, may ma nó ko đánh mình, đến hôm vừa về thì bạo động mới tràn vào thành phố, may thế ko biết, ở lại Paris mấy hôm nữa khéo bây giờ thành con tin mất rồi hehe :p May mà ở Lyon vẫn còn yên ổn, chưa thấy gì, nó mà có bạo động chắc ở nhà cả ngày, khỏi đi đâu quá.

Hoho, con Thảo điên mãi mới thấy thò cái mặt ra, tưởng chăm chỉ học hành quá ko co thời gian lên mạng :p.
Thế mày chứng kiến cảnh đốt xe chưa hay là lại xem trên tivi xong ti toe haha :)). Mày thích chứng kiến ko? Mai đi mua xe đi rồi tao đến đốt cho mà xem :)) ; mà nếu ko mày đồng ý cho tao đốt cả nhà nữa thì để tao nhờ người đến đốt hộ luôn :p :))

trời ơi,cái ava của Thảo,thế mà nhìn mấy lần tớ vẫn tưởng là ảnh của cô nào người Tây :(( :D Mắt mũi tôi sợ quá :(

----------

À mà sao Nick cái Ngọc lớp mình ko vào đc hả V?

Kinh, đọc thấy tin có bạo loạn, không biết mọi người ở trên đó thế nào.

@ Nhon: Hôm nay gặp Thanh Hiền, em ý hỏi thăm, lo lắng phết đấy, có gì gửi mail hỏi thăm và cảm ơn đi :D

Account của Ngọc bị xóa không biết từ bao giờ rồi. Tớ bảo PA kêu Ngọc đăng kí cái mới rồi. Coming soon :p

Mà Lan Phương có biết gõ có dấu không.. đau mắt quá :((

QA ơi, Chán mày, Lyon bạo động mấy ngày nay rồi em ạ, mấy trăm xe bị đốt rồi! Chả chịu xem TV gì cả [-x

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
Ah, chỗ bọn mày có bạo động gì ko? Mấy hôm tao đi Paris cũng đang bạo động, may ma nó ko đánh mình, đến hôm vừa về thì bạo động mới tràn vào thành phố, may thế ko biết, ở lại Paris mấy hôm nữa khéo bây giờ thành con tin mất rồi hehe :p May mà ở Lyon vẫn còn yên ổn, chưa thấy gì, nó mà có bạo động chắc ở nhà cả ngày, khỏi đi đâu quá.

Ớ, gì cơ, sao lại thế, tớ mù thông tin, thế có khi sắp lan xuống cả Chambery rồi cũng nên 8-}
Sao cái bọn điên đấy... điên thế nhỉ :|

Nghe thời sự hôm nào cũng thấy ghê ghê.
Không biết mọi người ở P có yên ổn không?
Mà bọn nó có bắt cóc , đánh mìn.....như bên Irac không?Hay có bọn đầu trọc không?
Kinh khủng nhỉ!

Nghe thời sự thì thấy sợ lắm, chứ ở đây có thấy sao đâu. Bạo động ở ngay vùng tớ ở, thế mà mình chả thấy gì thay đổi cả, đọc báo mới biết, chắc tại vùng tớ ở rộng quá! Mà nó có đốt xe thôi, chứ mình ko có xe thì sợ gì! Chỉ khiếp mỗi cái là chúng nó đốt cả xe bus, thế mới điên X( !

ừ cố gắng viết tiếng "việt" de bạn "việt" còn hiểu.:((
nếu tớ không nhầm thì bạo động bắt đầu tư mấy vùng ngoại ô Paris. Do mấy người ở các khu nghèo chịu thất nghiệp rồi cảnh sát suốt ngày nghi ho bậy bạ nên thường xuyên khám xét và bát bớ lung tung nên họ mới trả đũa như thế. sau đấy thì mới lan ra các thành phố khác.chính vì thế nên bây giờ cảnh sát cũng hạn chế thông báo tình hình các nơi vì lo những nơi khác bắt chước.
chỗ tớ thật ra cũng bị nè đốt cháy bao nhiêu là ô tô nhưng chủ yếu là ở ngoại ô nên tớ...không sợ. mà tớ cũng không nói gì với bố mẹ sợ lại lo mà cũng chảng để làm gì.
à nói để mọi người biết luôn nhá. tớ mới bị mất một cái xe đạp leo núi khá đẹp(đau buồn lắm). và trong những người đi xe đạp tớ quen thì hầu như ai cũng đã từng mất một cái( bây giờ đến lượt tớ):((
ơ ,viết thế này có khi khối người kinh không dám sang bên nay nữa mất
nói thế thôi chứ Lưu Nhung đừng có lo. người Pháp sao lại so với người... Irac???vẫn an toàn và thanh bình chán:x

----------

à mà khi nào QA có thông tin vé đến Lyon là 15e thì post lên đây để mọi người biết luôn nhá, biết đâu đấy, :*
mà chỗ tớ làm lại titre dễ lắm tưởng ở đâu cũng thế chứ:eek:

Back
Bên trên