Lớp 12 Nga vô đây mọi người ơi !Tin quan trọng

Nguyen Thanh Phuong
(thanhphuong)

Trước hết phải nói , tớ không phải là thành viên 12 Nga mà là dân Hóa 2 , nên là kẻ ngoại đạo . Bây giờ tớ cũng không còn ở Việt Nam nữa , nhưng nhưng tháng ngày và kỉ niệm ăn chơi vui vẻ và hạnh phúc ở nhà thì luôn ngự trị trong tim tớ.
Dài dòng quá nhỉ , mong mọi người đừng nổi giận vội ... Đó là lí do để tớ viết bài này . Một trong những người bạn thân rất tuyệt vời của tớ là một thành viên lớp bọn ấy . Bạn ấy rất đáng yêu , ngây thơ và tớ tin chắc rằng rất nhiều người lớp Nga quý bạn ấy . Cũng sắp đến sinh nhật bạn ấy rồi , đó mới là điều quan trọng nhất : ngày 5-12 . Mong mọi người đừng quên nhé , sinh nhật bạn Dương Hà Thu đó .

Hà Thu ơi , tớ yêu và nhớ ấy vô cùng
Chúc mừng sinh nhật 17 tuổi vui vẻ và hạnh phúc !!! Cố lên vì tương lai phía trước, vì ngày chúng ta gặp lại nhau

Cảm ơn các bạn đã lắng nghe , 12 Nga yêu quý

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bạn Phương. Hôm nay sinh nhật bạn Hà Thu, đúng như lời ấy nói , bạn ấy đáng yêu và ngây thơ vô cùng. Sáng nay bạn ấy cười suốt cả buổi.
Tớ sẽ nhắn bạn Hà Thu lên đây xem. Chào ấy

Sinh nhật Hà Thu à cho tớ gửi lời chúc mừng sinh nhật bạn ý nhé. Cám ơn và hết sức xin lỗi về lần mượn vở trước... sorry

Ừ Hương Thu à , tớ cũng biết đooi chút về ấy qua lời kể của bạn Hà Thu . Nghe là ấy học giỏi lắm đó ... Rủ Hà Thu lên đay để bạn ấy biết sự quan tâm của tớ nha :D Thanks

Back
Bên trên