Lớp 11A3 xem và ủng hộ

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
A

(Ark)

Guest
Này các bạn,tớ vừa gửi bài cho cuộc thi "Nơi khởi đầu những ước mơ"các bạn xem rồi cho ý kiến nhé.(Chủ đề này sẽ bị xóa sau 1 tuần)
click here

hic,Chú Phương làm chị cũng muốn gửi bài... chà chà... tình yêu ,đề tài muôn thủa,với lại nó dễ viết-----> biết đâu được giải? tham gia thử nào

chủ đề này sẽ bị xóa mà, post vô đây làm giề nữa mấy bạn, chỉ read thui....:D

hehhe,thế thì dùng cái topic này để chat chit đi,hehehe,ngayf trước Vũ Ngọc Phượng không cho bà con chat chit.bây giờ cậy Lê Phuơng làm Mod,ta tung hoành :D

Này,đừng nói thế chứ,tớ chỉ hạn chế thôi chứ nếu chat nhiều quá thì bắt buộc phải xóa bài đấy.Mà mọi người chỉ được mấy câu:hay đấy,được đấy thôi à,nhận xét kỹ một tí nào,cứ post vô đây đi .

Hôm nay cái bài đấy được mang lên giữa lớp,vui thật,thằng Cường hâm mộ mình quá đấy;nhưng mình sẽ không nhận mình(tức LAP)là chủ của bài đấy đâu,trên lớp sẽ không nhận đâu,nhớ đấy.
Thầy văn mới đọc có vài dòng sao thấy hay được,phải đọc cả bài chứ,lạy trời thầy không lên diễn đàn.

Thoi tu nay ko them để y' đến thằng Phương rởm nay nua nhe' ba`

Thoi tu nay ko them để y' đến thằng Phương rởm nay nua nhe' ba` con oi

uah? thế chắc chắn là dzum? rồi a`? bằng chứng đâu? LAP rởm không có ý kiến gì a`? Nhưng nếu LAP này là rởm thì sao LAP xịn lại có bài in của Nơi khởi đầu những ước mơ ?

Mặc kệ đi,nếu ko fải Lê Phương lớp mình thì thôi.Bọn mình yêu người ngoài đời cơ mà

Uh,và nhất người đó lại là người đang tham gia diễn đàn này thì lại càng hay.Mai phải đi gặp Tuyên mới được.

Trời ạ, mod gì mà để cho thành viên nói linh tinh ở đây thế này....
Hehe, bị cắt chức là phải....Nhờ LAP mà chúng ta lên được số bài nhưng chẳng lên được chất lượng giề cả.....:D::D

Tại vì có những người như Phaminhang posst bài chat nhảm kích động thành viên nên chất lượng không cao.

Không thể nào tin được đâu.
A` mà này, cái bài dự thi HAO của con ý mà, bố nói thật nhé, chẳng thể nào là do con viết, họặc do 1 thằng rởm nào viết, chắc chắn là copy ở đâu đó, xong rồi paste ra đúng ko...:D

Đừng nghi ngờ vô lý,có biết cái bài đấy con viết bao giờ không.Con viết chơi thôi,mỗi ngày một tí,nó phản ánh đúng cảm xúc.

Điên à, hồi trẻ tao đâu có "sến" như thế, chắc chắn là con rơi rồi.
Công nhận bài viết đấy ý nghĩa ra phết, nhưng ý còn rời rạc nhau lắm, chẳng liên kết gì mấy, bố thấy nó giống như một quyển từ điển về danh ngôn hơn...:D

Back
Bên trên