lịch tập trung

post nhầm box rồi em =))
cái này em có thể gửi private msg cho 1 số anh chị để biết thêm chi tiết mà :)
đây là box jao lưu :-j

mem mới tham gia post nhầm thì nhắc nhở nhẹ nhàng chứ làm cái đếk gì mà phải hổ báo thế8-} ? post như để gây sự:|

P/s: hình như 18/8, chả nhớ nữa luôn=((

đàn em đã dùng từ ngữ nào để xúc phạm ông anh kia đâu nhỉ?:-@

thấy bạn chủ chủ thớt bị chửi ko thoả đáng thì ý kiến thế thôi:|

đàn em nghe nói năm nay 24 học chính thức phải ko nhỉ ông anh? :-?

cai day a k biet, tai a con fai thi lai nua:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ava anh gầy thế Tiệp :))...
hình như cả trường tập trung 18 em ạ

thì ngày 17 chỉ có khối 6, 8, 10 đến tập trung

hôm sau các khối còn lại đến gộp lại thành cả trường

P/s: cái quote trên của ng khác nhé, có gì sai ông anh Tiệp chịu trách nhiệm vậy =))

mem mới tham gia post nhầm thì nhắc nhở nhẹ nhàng chứ làm cái đếk gì mà phải hổ báo thế8-} ? post như để gây sự:|

P/s: hình như 18/8, chả nhớ nữa luôn=((

Em này Anh 1 phải không? :-? Nể tình anh em cùng khối anh nói thế này nhé:

Đồng ý với em là thằng Minh cũng hơi quá thật, nếu là anh thì mấy cái vụ lập topic nhầm thế này anh cũng chả đếm xỉa, nhất là thành viên mới. :D Nhưng mà em phải biết là tính thằng này nó thế, hơn nữa dạo này 0912 tràn vào HAO với đầy đủ các phần tử và khá nhiều vụ lập sai topic, post nhạt nhẽo, cãi nhau... rồi. :D Vì thế việc Minh nó nói hơi nặng lời một tí cũng k tránh khỏi, mà bình thường thằng này tốt phết đấy em ạ ;) Đừng có nói nó hổ báo hay gây sự gì. ;)

Còn thái độ của em thì rõ ràng là sai rồi. Em cũng mới vào HAO, và chưa hề biết mặt anh Minh, chưa hề nói chuyện lần nào, với cả nó nói như thế cũng chưa đến mức gì mà em phải dùng từ thế đâu em ạ. ;) Ở HAO quan trọng nhất là tôn trọng người khác, chứ vừa vào đã post bài như thế này, nhất là lại với một người hơn tuổi mình, thì không tốt đâu em ạ. ;)

Anh chỉ nói thế thôi vì anh nể chú là cùng khối, với cả chú cũng mới. :-j Chứ còn nếu là bọn tái phạm nhiều lần là anh chửi te tua rồi đấy. :-j

[rất xin lỗi vì off topic, nhưng mìh nói những gì cần nói thôi ;]

thnks vì đã góp ý.

Nhưng mà mọi chuyện đã đc admin giải quyết hết bên 2pic 09-12 từ mấy tiếng trc rồi, thiết nghĩ ông anh ko cần thiết phải lật lại vấn đề nữa.

P/s: nói luôn cả với tất cả những ai có ý định quote lại cái post #4 của mình để ý kiến này nọ

Chỉnh sửa lần cuối:
cái 2pic này nhạt nhẽo vầy=;

Del đi đc rồi đấy=;

@ e Quốc: bình tĩnh đi em=;. Nóng tính k tốt tí nào cả ấy=;

ơ , cái post #18 hoàn toàn bt, chỉ là lưu ý là vụ cãi vã xong xuôi rồi thì xin là đừng ai moi lên lại nữa
mất bình tĩnh gì đâu, Dr.Thanh lúc nào cũng để trên bàn máy tính, nóng sao đc:-"

ổn đấy :))
tính chú có vẻ giống tính thằng Nhân :-j A1 08-11 :))
hay phết :D

vừa đọc lại topic mới lập mấy ngày trước.mọi người cãi nhau chửi nhau nhiều quá chỉ vì 1 lỗi vớ vỉn của tui.sr các anh chị mem cũ.vì e là mem mới nên hok để ý lập nhầm topic.và cám ơn cả một bạn Anh1 09-12 vì đã bảo vệ tui dù chưa quen bik.Cám ơn nha:D :D :D :D

Back
Bên trên