lễ nhậm chức của Lê Anh Phương -so cool

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
A

(Ark)

Guest
Thưa các bạn kính mến,kể từ giờ phút này,tôi ,Lê Anh Phương chính thức làm mod nơi đây.Tôi hi vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ của tất cả các bạn .Về phần mình ,tôi sẽ cố gắng àm hết khả năng của mình đẻ giúp diễn đàn hoạt động ngày càng tốt hơn.
Xin cám ơn những ai đã ủng hộ,1 thời kỳ mới tươi đẹp sắp mở ra.

Lập cả một topic chỉ để thông báo mỗi việc đó thui hả???
Mà sao Anh Phương vẫn là thành viên danh dự thế kia?Chưa bổ nhiệm hay mới lên đã bị phế truất thế?

phai thang Phuong lop minh khong y nhi , sao dao nay chu y mau the duoc lam mod co a , e. so that , anh dung co kick em neu em co lo **** hay shit nhe hêh , thankz nhieu.........

Quốc Anh ơi,mày về rồi,vui lắm! :)
Thế sao mày về được mà Thục ko về nhi?Bên trường Thục ko cho ah`?

Quốc Anh ơi,mày về rồi,vui lắm! :)
Thế sao mày về được mà Thục ko về nhi?Bên trường Thục ko cho ah`?
Dạo này Lê Anh Phương hay lên cơn điên lắm,chắc vì nhiều vợ quá,bị đàn áp nên phải ra ngoai` giải tỏa!

Này đây chỉ là nơi nói về việc tôi lên mod thôi nhớ,cấm không được nói bậy à,lúc đấy thì tôi phải ra tay đó

oai như cóc ... Lê Phương làm Mod đừng như các đồng chí kia nhá, thả lỏng 1 chút thì Khóa 01-04 mới vui vẻ được,như o bên Cấp 2 kia kìa,các khóa trên chỉ còn biết lắc đầu thòm thèm và... vào xem. 01-04 cũng thế nhá ^_________^

Tất nhiên rồi,tôi đảm bảo khóa 01-04 chúng ta sẽ ngày càng di lên cả về chất và lượng,nhưng 1 mình tôi thì không đủ,mọi người ủng hộ giúp đỡ tôi nữa đi.

công nhận là từ khi bác Phương nhà ta lên Mod,phong trào post cũng tiến bộ hẳn,có nhiều Topic mới,nhưng bà con vẫn không đông bằng Forum cũ . Ngày xưa ơi! mãi xa tuổi thơ.... ( Tớ đang thử cưa sừng làm nghé )

Đấy là do mọi người không chịu online thì tớ cũng chịu chứ biết làm thế nào được bây giờ,Mai thử rủ thêm người xem?

Con ơi, con có cần phải post những cái topic mà bố đây đọc cũng biết rằng làm sao cái thằng con của mình có thể post được những topic đó...
Mấy cái chủ đề lãng xẹt, vào có thảo luận gì đâu, toàn nói chuyện linh ta linh tinh...làm mod kiểu thế à....

Thế nào thì gọi là chủ đề lãng xẹt hả,mọi người ở đây toàn post bài ngắn thôi à,thế thì làm sao mà thảo luận được.như cái bài dự thi của con thảo luận được thì chỉ có vài câu:hay,được=>chịu.

Những chủ đề lãng xẹt ví dụ như những chủ đề con đã post, chỉ vào nói được mấy câu là sẽ thành lãng xẹt, là nói linh tinh, viết vài chữ cũng được, con hiểu chứ........:p

Cuối cùng bây giờ đã lật mặt thằng LAP rởm . Tìm chủ đề để bàn luận đi.
Ví dụ như : các cặp trong lớp chẳng hạn

Back
Bên trên