LẬp HỘi ĐỒng HƯƠng Ptcs LÊ QuÝ ĐÔn ĐÊ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bùi Xuân Hoà
(daochich)

mình là dân thcs lê quý đôn khóa 02-06.có anh em nào cùng trường cho nhận đồng hương cái

huynh thấy ngượng mặt khi là đồng môn với đệ sơn tùng

thằng Tâm phắn, bao h tao xử lý mày sau
còn thằng Hòa, hôm nào anh em đi PS ko, ai thua làm em nhá ;;)

CS1 hay 2 anh cũng chiều chú hết
hahaha=))khổ thân thằng bé bị del bài

Chỉnh sửa lần cuối:
Hòa ơi thua 6-0 mà còn vênh à ;;)
thằng Tâm thì chơi j` cũng kém nên đề nghị tắt còi đê

Thông báo là anh Tùng trong mấy buổi đi bắn với mình đều để mình đầu bảng nhá :)) :)) :)) !!! Thằng Tâm hôm nọ solo với mình bị sao ý nhỉ Tâm nhỉ :)) :)) :)) !!!

hê hê ko ngờ mấy hôm đi CS vắng mình mà tụi mày lại sa sút đến vậy

mà các anh khóa trên đâu rồi sao topic vắng vẻ quạnh hiu thế này có mỗi 4 thằng ngồi chửi nhau

ối, anh Hùng nói cái j` đấy??
anh có nhớ quả j` em đầu bảng hơn anh đằng sau đên chục mạng ko ;;)

chị phương xóa nốt bài trên đi,thằng tâm này đi đâu cũng câu bài,nói năng thì lung tung bậy bạ làm mất hết tính nhân văn của topic

Mấy đứa cẩn thận chị lock luôn chứ chả del đâu /:) ăn nói lung tung nữa là warn 10% nghe chưa [-x

Nói thế đã sợ rồi ah :)) đc rồi ko ăn nói link tinh nữa, ko dùng ngôn từ vớ vẩn chợ búa game giếc ở đây, ko nói văng tục nghe chưa mấy đứa [-x giao lưu thì cứ giao lưu nghe chưa :x

Bùi Xuân Hoà đã viết:
chị phương xóa nốt bài trên đi,thằng tâm này đi đâu cũng câu bài,nói năng thì lung tung bậy bạ làm mất hết tính nhân văn của topic
Coi chừng cái mồm!!!!!!!!!!!:-$ :-$ :-$ :-$
@chị P:bọn em quen ăn nói dân dã rồi chứ ko phải văng tục đâu chị ơi.Mà em hỏi L1 05-08 có bao nhiu anh chị là dân LQĐ ko ? Trừ chị Trang hay gọi là Kitten j` đó em xem trên www.vatlyvietnam.org/forum rồi
P/S:ảnh chị trên www.vatlyvietnam.org/forum xinh ui là xinh mà ko cho lên đây cho đàn em chiêm ngưỡng:x :x :x

thằng tâm nghe chị nói gì chưa cấm có ăn nói lung tung bậy bạ nghe chưa
bớ bớ mấy anh khóa trên đâu hết rồi,ko ai học ở đây à

----------

Võ Phan Tâm đã viết:
ảnh chị trên www.vatlyvietnam.org/forum xinh ui là xinh mà ko cho lên đây cho đàn em chiêm ngưỡng:x :x :x
mày chỉ dc cái nịnh hót là giỏi

:)):)) ảnh đấy ngu lắm em ah :)) đừng xem làm gì... mà em đi tuyên truyền ảnh đấy là bài nào ở đây chị cũng del hết nghe chưa :-w:-w [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên