Lý do ngã

Nhưng tại sao lại có em Thủy ở công trường? :D, bác Dung rủ rê em í lên đấy với mục đích gì thế?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chắc là ko phải đâu, chú công nhân ngã là vì mải nghếch mắt lên ngắm em Thủy đấy mà :)) , em Thủy xem lại xem có sơ ý quên cài 1 cúc áo... ko mà chú ấy săm soi kinh quá để đến mức phải ngã xuống đất thế :))

Phạm Đức Hoài đã viết:
Nhưng tại sao lại có em Thủy ở công trường? :D, bác Dung rủ rê em í lên đấy với mục đích gì thế?

Hôm đấy rủ em Thủy ra công trường leo lên cao ngồi tâm sự cho nó lãng mạn, nhưng ko ngờ hôm đấy em Thủy lại mặc váy nên mới gây ra nhiều tai họa thế :))

thì đấy... ;;)... đã nói ngay từ đầu rồi mà... em Thủy hôm đấy mặc váy, lại còn trèo lên trước =)) :))

...
không phải không phải... xuất phát điểm là tầng 3... hai người vờn nhau lên được tầng 4, chẳng may vữa chỗ đấy chưa khô, vukasim ta trượt ngã rơi xuống đất =)) ...

Hôm đấy rủ em Thủy ra công trường leo lên cao ngồi tâm sự cho nó lãng mạn, nhưng ko ngờ hôm đấy em Thủy lại mặc váy nên mới gây ra nhiều tai họa thế

thì đấy... ... đã nói ngay từ đầu rồi mà... em Thủy hôm đấy mặc váy, lại còn trèo lên trước =))

.. 8-} thật giả lẫn lôn ... 8-} chả biết đường nào mà mò .. 8-} .. cuối cùng thì Thủy đi với vukaism huynh hay là với ZUng PCt 1 ... :eek: 8-} b-) .. ( mà nói trước Thủy này không phải GDDH nhé .. b-) .. )

Chính xác là Thủy đi với anh lên tầng cao tâm sự, Vũ tách thì bon chen leo lên nhìn nhưng leo sát quá (hay là còn làm gì nữa thì không biết) nên bị em Thủy đạp cho một phát ngã lộn cổ, nhưng mà hình như còn ai đó rung thang để đòi lên nhìn nữa cơ :))

Ak ak, hóa ra là chú Đức và Vũ tách đi rình, Vũ đòi lên trước sau đó sẽ xuống để nhường Đức nhưng mà không hiểu nhìn thấy cái gì nên cứ ở lì trên đó làm Đức phải rung thang đòi đến lượt mình :))

Ơ, sao anh Vũ biết là em :-? Hôm đấy em đóng giả thành thằng Bin Laden mà :eek:

Hôm đấy may là ông Đức oẳn tù tì bị thua nên dành phần xem sau, chứ nếu thắng được lên xem trước thì giờ cũng về cõi niết bàn rồi :))

Back
Bên trên