.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

mẹ
mặc "vơ sạc" cầm "vơ tu" thì thik "vơ" em nào chả được Bành nhỉ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Quang Hiếu đã viết:
mẹ
mặc "vơ sạc" cầm "vơ tút" thì thik "vơ" em nào chả được Bành nhỉ;))
Chú quên cái BMV Z4 mui trần thằng cu Hưng tài trợ à :)) =)) như đúng rồi ấy nhỉ :)). Mẹ, tao vừa xem mấy mẫu Lacoste mới, đẹp éo chịu được :x

Chỉnh sửa lần cuối:

CHị Hà Anh0306 nhiệt tình chia sẻ: Một ý kiến cũng hay, mỗi người 1 kiểu nhưng đều thuộc về gu chung !
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Đây đây Quân ơi chị Hà đây ;;) >:-D< :D

Đồng phục lớp chị thì mua cả 1 đống vải về, đứa nào thích may riêng thì riêng, còn vẫn có 1 cửa hàng chung ^^ may quần hay váy gì thì tùy :x chị lóc cóc chạy đi may 1 rổ tie + băng tay ở 1 hàng quen. Còn hàng may quần áo thì chẳng cứ chỗ nào đẹp rẻ đâu em ạ, may hợp tùy người mà ;) Bọn chị chỉ đfục bottom + tie + băng tay thôi, còn áo thì thống nhất mặc sơ mi trắng :x

Giá tiền chị ko nhớ Quân ạ :D nhưng nói chung là cực kì ok, cả lớp cực kì yêu đf lớp :x (mặc 1 mình đi ngoài đường hơi ngại :D nhưng các em may đf thì nhớ để ý là đf lớp là bộ cả lớp mặc với nhau đẹp nhất :x)

Dưới đây là đồng phục H1 0306 :x (chị còn vài kiểu các lớp khác cơ nhưng toàn chụp lung tung nên ko rõ ràng lắm :D em nhờ mọi ng` post lên ý :x) Xin phép VLong nhá ;;)

Lớp chị :x (xin phép post 2 cái vì 1 cái colorful đẹp đẽ đầy bóng bay :p)

Đầu tiên bọn em cứ quyết định in hay may đi Quân ạ :x nếu may thì mấy đứa con gái đi lượn lờ PKK (đừng ra Ninh Hiệp làm j cho khổ :D) nếu ko chọn đc 1 cái mà chọn n` cái thì bảo ng` ta lấy mỗi loại 1 mẩu mang về ;) (chị nghĩ là nếu đã may thì bọn em cứ thoải mái kiểu đi, cùng vải là ok rồi :x) nếu in thì đg nhiên cứ design đã (thật ra chị thấy in chỗ nào cũng giống chỗ nào :( giặt máy nhiều thể nào cũng bong 1 ít :()

Cả lớp cố gắng thống nhất + thông cảm cho những đứa phụ trách thì sure sẽ ok thôi :x (với lớp chị thì là biết ơn mấy đứa đấy [-o< Hường, Chip, Ly... :x)

P/s: À mà có Death Note chưa em :x

Chị nào mà nói chuyện dễ thương thế :X
Để đi xem áo sơmi đẹp đẹp về in là đc rồi hay là muốn cả quần thế kia :-?

cá 100% quần thế kia là Sơn ko cho may :|

May quần thế làm gì cởi chuồng thôi mặc áo đẹp là đc rồi :D

Hờ hờ avatar mới .

Lấy con này làm logo đê :D

Mẹ, ông định bôi bác bà cháu à =)) :))

thật ra thì thầy đã có bản phác thảo rồi, anh em ngồi đây tính cua trong lỗ làm gì, cứ sơ vin đều đều đến gặp thầy mà xin công văn chỉ đạo xuống cấp dưới thôi, còn đã gọi là đf thì có 2 điều mà thầy quan tâm: sơ vin được, và sơ vin nhanh, kính mong các đồng chí đã được kết nạp vào đội ngũ đf maker chịu khó làm tốt công tác trong sạch đội ngũ nhân dân Lý thầy. bên cạnh đó còn là các tiêu chí lý 2 phải khác người, có thể tham khảo doraemon chuyện vi dút đua đòi để tìm hiểu thêm.

anh đồng ý với chú Bảo và tán thành chú Hải Duy =D>

@ ava HA gấu thế.
@ Bà Hà ấy ở 03-06 lớp nào đấy, Hóa 2 ah? 4rum nào đấy?

Họ làm đf đc vì lớp họ nhiều con gái, bây h L2 toàn đực nai lưng ra làm----> bó dé :-/. Tiếp theo chúng ta còn sở hữu một số kẻ ngoài luồng tìm cách chống và phá Cách mạng như Hải Duy đã nói, tiêu biểu có thể kể đến: You know who!

Chỉnh sửa lần cuối:

Làm cái Logo trông nó formal
Mà bọn mày định làm áo j` đừng bảo cái khăn tắm lần trc' thằng Anh Ngọc mang đi đấy

bo' trym cá bác ròi
Vàng biết quan tâm đến cá cơ đấy :D:)):)) Định đớp à :)) Vàng ơi, mày là mèo, thế mà tao tưởng là ch* =))=))=))
@all: Chị Hà ý học lớp Anh 0306 ! Xinh, nấu ăn hơi siêu ;;) Thằng nào muốn nik Y!M thì hối lộ cái ji` cho tao :D

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
@ ava HA gấu thế.
@ Bà Hà ấy ở 03-06 lớp nào đấy, Hóa 2 ah? 4rum nào đấy?

Họ làm đf đc vì lớp họ nhiều con gái, bây h L2 toàn đực nai lưng ra làm----> bó dé :-/. Tiếp theo chúng ta còn sở hữu một số kẻ ngoài luồng tìm cách chống và phá Cách mạng như Hải Duy đã nói, tiêu biểu có thể kể đến: You know who!
Mày muốn nói ai thì cứ nói thẳng ra, tao chỉ thấy thế nào thì nói thế mà tao cũng chỉ nói hộ một số người chưa kịp nói thôi.
Còn nếu cái You know who của mày đấy ko phải là tao thì cho xin lỗi vì hiểu nhầm, nhưng cái tên đấy là của tao nếu có muốn nói người khác thì dung tên khác để tránh hiểu nhầm.

Chắc hiểu lầm :))

nham` :|
này thì 10 kí tự ..............................................................................................................................................................................................................................................................................................

Đã nhàm thêm Lân càng nhàm hơn:|
Thằng Quân ái hay soi mình thế nhờ:-s ...Viết sai có mấy ký tự mà nó toàn bắt bẻ:-s :((

Back
Bên trên