.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Bành ko phải thế [-x Điêu vãi hàng ra rồi ! Thằng Lân nó chối kìa ???
thôi, mà nó có cũng có sao !
Cụ mày, tao de* phai Q ** :-w X(

Lên đây chửi nhau vui nhỉ?

Oh thế chả nhẽ nó nhận à thằng Quân ăn éo gì mà ngu thế =)) chú ko biết gì ko có nghĩa anh ko biết nhá :-"

Đúng là có nhưng ko phải tên Thủy X(

Ko phải Thủy à :-? thế tao nhớ nhầm :D em nào học lớp Tin ý hình như Linh thì phải ko nhớ rõ :)) tên gái tao còn chả nhớ nổi nữa là em thằng Lân cưa =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Oai gì mà oai :)) mua áo lacoste về sơn lên mới gọi oai =))

Lại bị kik xuống trang 2 rồi, éo thể để thế này đc.
Tuesday tập trung mấy h?

Núi của Nhót ổn đấy, làm font theo gu màu núi đồi làm tông chung chung, in cái đấy lên giữa vào quả áo font cổ thì ổn vãi nhỉ ! Ji` chứ màu xanh mặc trông mát, lại vẫn nổi, nhất là xanh đậm, chỗ in mà ổn thì ko phai, mặc là thik ròi :D:)) Còn núi đồi của Vàng mò mãi, kích mãi vào chẳng thấy cái ji` :D:)):))
@ ANGọcTập trung 7h30' mầy ạ !

Bó tay với mấy cái ý tưởng ngu ngốc, in hình kiểu đấy vào cho nó tạp nham à :|

trông hay thôi chứ có bảo in đâu
trông Tuấn Anh mà mặc áo in hình đấy thì trông ra cái gì=))
--------------------------------------------------------
ava thằng Bành buối vãi đé:))

Vãi cả buối :))

----------

Mai Phương Thuý (18 tuổi, Hà Nội): SBD 189,cao 1,79m, nặng 60kg, số đo 86-65-95.
Uầy vãi cả chuẩn :x

@Hoàng Anh: Bây h mặc polo (t-shirt có cổ) trông vừa lịch sự vừa trẻ. Cái này tao thấy hợp lý. Tao chưa nhìn thấy quả táo của mày, chụp rồi post lên thử xem nào.
@Quân, Hiếu Bùi: Góp ý thì góp ý tử tế, post mấy cái ảnh đấy thì làm áo thế nào được. Phá cách nó khác với chơi trội/ nhà quê. Có phải thời bao cấp nhịn ăn bỏ tiền mua truyện kiếm hiệp đâu mà in hình Rồng với lại Núi. Ờ thì anh biết các chú post for fun. Nhưng mà cuối cùng lại chửi nhau lung tung. Nhiều lúc vào tóp bích lớp đang hightlighted ko biết có cái j mới, ko biết có ý tưởng nào hay không rồi cuối cùng lại nghe các bạn yêu dấu post nhảm ...

Giả sử bây h các bạn yêu bỏ tí thời giờ đi hỏi mấy người khóa trước về kinh nghiệm làm áo, hay chịu khó lên Hàng Bông, lên FOCI hỏi qua về giá thành/ cách thức làm áo thì có phải tốt hơn ko?

Mà cái thằng Quân ái nữa, hình như vẫn đang làm mod. Dạo này ăn nói linh ta linh tinh. Làm thế nào cho người ta nể mình 1 tí, anh thấy Hiếu Bành và Hiếu Bùi suốt ngày chửi chú ...

@Hiếu Bành: Thằng này ăn nói bố láo thật =)). Chờ đấy khi nào gái mày nó đọc được mấy dòng này rồi lên thớt.
Cái con mày post lên í. Chả biết tao đã nói chưa nhỉ ?... Gái Việt í, cái con cao 1m80 cũng chỉ bằng con 1m40 thôi, lolz =)). Ăn j cho lắm vào rồi cao ngồng... Cái con Puerto Rico vô địch hạng nặng Hoa Hậu Hoàn Vũ cũng chỉ 1m76 thôi.

@Lân: Chú thì anh đ đỡ nổi. Đã nói để anh bày cho mà chú cứ đội cái tự ái to tổ bố của chú lên đầu mà nói chuyện thì bao h mới cưa được gái ... Để bây h bọn nó trêu cho cũng đ biết làm thế nào mà chữa ngượng. Đến thằng xuề xòa như anh nói chat với chú còn ngán đến tận cuống lưỡi huống chi mấy con đanh đá. Anh nói rồi. SỬA ĐI.
Bọn nó nói j thì nói. Anh vẫn ủng hộ chú. Vì anh thấy hồi cuối lớp 11 chú cưa Mai béo theo style chất phác mộc mạc làm anh rất kết. Gút lắc nhá.

@P/S Quân ái: Anh đi chơi 1 tuần ko động đến SroVN được, chú nhớ giữ bow/sword/khiên lvl 18-21 ngon lại hộ anh. Để anh về cày cho đỡ khổ. Cảm ơn trước.

@all: Buổi tối uống cốc cafe nên ăn nói hơi chua ngoa đanh đá 1 tí, anh em thông cảm. Đi chơi về sẽ mua quà tặng ai ngoan. bb :x ...

ôi, vũ ơi, anh kool quá, cho "chơm" miếng nào... hí hí hí hí... hôm nào mình mới được vui vầy bên nhau đây anh? Uống cà phê không vấn đề gì, mình bó vỉa vài vòng bờ hồ rồi về Gia Lâm đi anh, làng Nhô cũng được. Còn đồng phục thì không nhất thiết phải in gì to hết cả áo đâu, nhìn choán mắt, xấu. mặc chung 1 kiểu mẫu quần áo không hình hiếc gì vẫn đẹp. áo phông chẳng hạn, hầu hết các nhà sản xuất đã in sẵn rồi, mua cùng 1 loại mà mặc thôi.
to Lân: vô học. chơi magic cho xong đi.
to Bành: anh nhấp nháy ít thôi cho em còn có chỗ mà bon chen.

ôi, vũ ơi, anh kool quá, cho "chơm" miếng nào... hí hí hí hí... hôm nào mình mới được vui vầy bên nhau đây anh? Uống cà phê không vấn đề gì, mình bó vỉa vài vòng bờ hồ rồi về Gia Lâm đi anh, làng Nhô cũng được. Còn đồng phục thì không nhất thiết phải in gì to hết cả áo đâu, nhìn choán mắt, xấu. mặc chung 1 kiểu mẫu quần áo không hình hiếc gì vẫn đẹp. áo phông chẳng hạn, hầu hết các nhà sản xuất đã in sẵn rồi, mua cùng 1 loại mà mặc thôi.
to Lân: vô học. chơi magic cho xong đi.
to Bành: anh nhấp nháy ít thôi cho em còn có chỗ mà bon chen.

Chà cu Vũ lâu lắm mới thấy có 1 bài chất lượng :D
Tao thấy mặc sơmi hay cũng nhất trí sơmi rồi thì cứ đi chọn đi :-? chỉ cần in logo thôi ko cần hoa hoét gì cả :-?

bố ông, lại còn hoa nữa. vl. sơmi hay cái gì cũng đc, nhưng đừng in cái gì quá lố, chỉ cần 1 mảnh nhỏ như áo đồng phục trường mình cũng đc. đừng màu mè quá, trắng luôn đi cho lành. hay là lôi con mợ nó áo đf của trường ra cho xong? :D

@Vu~: ghê du` sao cũng cám ơn :D
@Duy béo: vô cái mei cháu X(

Bo tay thang Lân :|
Tao sắp 666 bài rồi số đẹp vãi đái :>

Back
Bên trên