.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

:(:(:(

Tactics nhu* thia' thi` con` ri` de? ban` cai~ nua~ nao`...noi' thang? ra luon la` ca? team co' moi~ 3 dua' co' skill kha' kha'...con` dau toan` dang trong tinh` trang trainning...

To' thick di tham quan o? tren nui' ^^

Moi. nguoi` ai thick di tham quan o? dau thi` vote di nao` :)

Thôi cãi nhau làm ji` vì hình như quyền trong tay thầy Sơn (ko phải thì đừng lôi em vào tội nghịp )
@Vu :hôm wa tôi xem 4K nó chia 1 thằng đứng canh ở nhà đường thọc ngang vào hầm B (biết có bị móc lốp hay ko để mà toàn lực oánh ) và thứ tự ném bom vào hầm B là 1 mù 1 khói (1 khói từ trước ở trong hầm vào khoảng round 7.8) 2 nổ típ nữa là khi bị nó counter-flash thì lớp mình khi lao ra toàn nửa đường thì...dừng làm hỏng đội thứ 3 là mình lao ra hơi loạn thì phải (5 thằng chen nhau)

----------

ah wen là bảo con yen vi đổi tên cái chả lẽ đi match mà lại để cái tên ấy người ta lại tưởng ......

To Vũ: ờ đấy; lại quên rồi, để mang sau.....:D

To all team: hum nay để use default; lại bị kẹt walk bắn thế đc roài. Mai ko biêt ra đc ko! Sẽ cố :D

To Vũ: Muốn im lắm nhưng đọc cái bài nhưng đọc cái bài đấy thì mày là tao mày cũng ko im được đâu con ạ.
To all: Đi đâu mát mát đi, đi biển cũng được.

có mỗi cái vụ Ms vs MrAms mà cãi nhau ghê thía :)|
hay lớp mình cử ku nào đi thi Mr HAO ko ^^

hehe đứa nào đề xuất ra thì đứa đấy tự thi nhá

Ui! Lại có cả thi Mr HAO cơ à? :D.Thi kí ấy có khi còn khó hơn Mr Ám ấy chứ :D.
Đi thăm quan đâu nhỉ? Đi như năm ngoái chán lắm , chẳng có vị gì (cả đêm mất ngủ vì .. sợ ma :( ). Hay đi biển đi, cho mát :D. Lên núi mệt lắm :(. Sợ phụ huynh không dám cho đi thui. Mà mẹ Hà bảo đi đâu tự chúng mình quyết định mà :(

Chỉnh sửa lần cuối:

bắn 1 bai` cho bai` lơp' minh` lên top

to all: hôm nay Sơn noi' j` thê' đi chơi chả bit' j` cả

to' cung~ thick di cho^~ nao` mat' mat' nhung ko phai? la` bien? :p:p:p

Vote nao` Vote nao`

Đi Sapa :)) đú theo đoàn trường , địa điểm vừa đẹp vừa mát mẻ

Thầy Sơn có vẻ đang oánh bài lờ. Hix, bảo mình liệt kê tất cả những nơi đi được (đã phải gạch bỏ 1 số vì chúng nó bảo viết thế là khỏi đi) rồi kết luận là cái này thuộc về quyền của bố mẹ! Hãm thế :((
Mục đích phấn đấu: Sapa hoặc bãi biển nào đó đẹp đẹp (lớp mình đi độc lập đấy nhé, ko đi theo Đoàn trường).

Lạy mày, Sapa nhiều đứa say xe cóc đi được đâu, đi tàu thì phải 3 ngày mới sướng. Hay là đi Thái Lan ( đề xuất của bạn Bích Ngọc :)) )

hô hô lớp mình đi Mỹ đi vừa nhiều bãi biển vừa nhiều núi,đi bét xờ nhè chè đỗ đen.Mà bao giờ định đi thế đi sớm đi cho tao đi vớib-)

Cả tao nữa chứ. Nhất thằng Chí Trung, được em BN đi Thái Lan, h đến ông Trung đi Mĩ nữa. Được cả đôi, duyên thế.

Ngô Chí Trung đã viết:
hô hô lớp mình đi Mỹ đi vừa nhiều bãi biển vừa nhiều núi,đi bét xờ nhè chè đỗ đen.Mà bao giờ định đi thế đi sớm đi cho tao đi vớib-)
Ờ bên đấy có các em gái Mỹ vừa đẹp lại vừa ... ;;) . đc. đấy.

Ho*` ho*`....

Cac' pac' thick du lich. nuoc' ngoai` sao ko sang Lao` cho no' lanh` la(n.

Gio' Lao` thoi? vi vu thi` mat' me? lam' ... ho*` ho*`...

Con` rieng anh Banh` em cho sang Thai' Lan gap. mi' em ri` ri` trong nha` hat' ri` ri` ma` Mr.Cuong` xinh bao? y':)):)):)) tha ho` ma`:|:|:|....

kiểu này chắc cùng lắm đi Sầm SƠN thôi

chứ nghĩ thầy SƠN cho đi đâu được quản làm sao được

đi NÚI thi` chán kiểu ngày nghĩ cho khỏe

Đúng rồi, ko đi núi đâu, lại giống hồi đi Tam Đảo ấy, chán lắm. Y như bị cầm tù, suốt ngày ăn ngủ, đánh bài, chả được đi đâu, thế thì ở nhà bật điều hòa nằm còn sướng hơn.

năm nay ở nhà chơi cho sướng đi làm j` cho mệt

@VA: Vân Anh bận nhỉ !!!!

chắc là đi núi thôi
:))
hay lớp mình đi Núi.......Trúc =))

Back
Bên trên