.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

đúng rùi
hỏi lại rùi
chỉ là bểu diễn đơn thuần thui
ko sao
dù sao cũng là đại diện L2 đi
;)

Êu cả lò.....àh quên,cả nhà....Thứ sáu này có ai đi cái "made in 12" ko?????

sap' nghi? he` roi` lop' minh` co' du. dinh. ri` ko...

ko chửi nhau nữa ah; chán thế! Để tao chửi tất cho:

*Đầu tiên phải kể đến lỗi của chúng mày, mấy đứa ko đi thi thì chim lợn, mấy đứa đc chọn thì đùn đẩy quá đáng cứ như đùa, lớp như cái chợ.

*Thứ 2 là anh lớp trưởng với Phong culi, làm ăn ko rõ ràng; chả phân công cho ai cả, đến cả cái yêu cầu cũng phải cập nhật trên này.

*Thứ 3 là thầy Sơn hơi quá đáng; quá đáng thế nào tự biết!

*Cuối cùng là Mr & Mrs Ams 11Ly2, thay đổi ko thông báo trước, hành động tự phát khi thời cơ chưa chín muồi; chưa đc sự cho phép của Đảng và Nhà nước!!!

Xong! Còn cháu nào muốn chửi tiếp ko?:))

Nói chung là lỗi tập thể;thế thôi!
----------------

Hè này đi đâu nhẩy??? :-\

Vũ Hoàng Anh đã viết:
Êu cả lò.....àh quên,cả nhà....Thứ sáu này có ai đi cái "made in 12" ko?????
Có phải cái bọn A1 tổ chức không? ;;) Cái đấy lớp mình chỉ có Thanh- Bảo đi được thui ;;)

To Bứp: Tao còn muốn chửi tiếp. Chúng mày ko đi thi thì đừng có to mồm. Nhất là bạn Hưng trưởng, nếu thấy khả năng của mình có hạn thì cứ ngồi im đấy, đằng này lại cứ đi xỏ xiên,"chim lợn", bố đứa nào nó chịu được. Thằng Chí Trung ko thích đi thì đấy là việc của nó. Tao ko thích đi thì đấy là việc của tao. Chúng mày bắt thằng Chí Trung đi với con LVNM quá bằng chúng mày bảo zai lớp này ko có ai hơn thằng Chí Trung à? Mà thôi , chuyện đã qua rồi, tao cũng ko bới nữa nhưng tao thấy đứa nào thích đứa kia mà phải đi giở trò tiểu nhân hèn hạ để lấy lòng nhau thì nhục, nhục lắm, xấu mặt zai L2 lắm cơ. Ai thì bạn đấy tự biết nhá. Mà nếu thích thì cứ hỏi thẳng để tớ nêu tên ra. Tớ là tớ chả ngại ai hết đâu.

chán thật lâu lâu vào box lớp mình lại thấy mọi người cãi cọ nhau lung tung vì cái lí do dở hơi chẳng ra đâu vào với đâu cả :( hic nên nhớ đây là 1 box ở trên diễn đàn về mặt nội bộ lớp đứa nào thik thì đi nói chuyện với nhau tại sao lại phải lôi lên đây "Vạch áo cho người xem lưng"??? :-?

Hỏi ku Vũ tí :D bọn chú train CS lúc nào đấy cho anh train với được không ngứa tay quá với lại tiện thể còn team nào trống không hả ku để anh còn đăng ký làm thử phát nhẩy :D

Chốt : có thể hè này lớp mình đi Bắc Giang thì mình chưa chắc đã đi :(

Không ngờ có mỗi chuyện thi Mr&Miss Ams lại phức tạp đến thế.
Lớp mình đi Bắc Giang tức là thăm nhà Nguyễn Tuấn Anh à?
Có ai ủng hộ ý kiến đi Cát Bà không? Vừa có biển vừa có rừng núi (rừng quốc gia).

Này , hay xin phụ huynh cho đi Cửa Lò, đi tàu ban đêm ấy :D.

To Bảo: Tao cũng ko muốn vạch áo cho người xem lưng hay cãi cọ đâu. Tại tao ngứa mắt ngứa tai, nín nhịn lâu ngày lại thêm trời nóng nên phải chửi thôi. Ko thì tức lắm. Tao mà chửi nhau được trên lớp thì tao chửi lâu rồi. Với lại tao sẽ ko làm gì nó nếu nó ko post những bài ngứa mắt như thế.

@Vân Anh, Hưng lông, Bứp, Chí Trung, etc: Shut the hell up u all, stop thiz here, nothing to gain 'bout thiz type of stuff, post something more than mocking others
@Bảo: Chiều nay vừa train xong, cũng tạm ổn rồi. Bảo thik thì lấp team 2 đi, cũng nhiều đứa đang muốn chơi.
Báo với mọi người là mai sẽ train tiếp, tiết 4-5. Riêng Anh Ngọc nếu muốn vào Starting Line-up thì cố gắng nghe lời + luyện skill.

Ok tao nghe lời mày nhưng tao nói trước là tao chỉ sống biết điều nếu nó cũng sống biết điều thôi đấy.

hehe! Buổi đầu đi thế là xuất sắc roài; xin sự ủng hộ của khán giả nhà :))

Nghe ai chửi mình hóa ra là người wen hả.Giọng chửi không khác gì mấy con nhà quê.Lúc nào cũng coi mình là cao sang quyền quí,tri thức thì kém mà cứ đòi làm hơn người khác.Thôi tao chả chấp mày làm gì,mà tao chửi lại cũng chẳng được cái gì,lại con mệt xác và phải đem quạt đến cho đứa tức phát nóng người vào trời này.Nhưng mà trung tâm của mọi rắc rối im lặng cho mọi người nhờ.tao nói với mày 1 vài điều khuyên nhủ như thế,phải bít học hỏi và tiếp thu nhé Vân Anh.mà cũng phải sống biết điều đi,đừng đi buôn dưa lê nữa,các cụ đã nói rồi "cái miệng hại cái thân".Hãy nhớ lấy điều này
Hứa Anh em trong topic không chửi nhau trên này nữa.

Chúc giải CS của chúng ta thành công .
Lớp mình đi chơi đâu đây,ban Bí thư trong lớp quyết định đi.Tao + Phong đang phải lo ngày hội anh tài không làm được đâu.có gì Vũ với cả Bứp phụ trách.Chủ nhật lên kế hoạch để nói trước ban phụ huynh

----------

To VA :tao chẳng phải dùng trò tiểu nhân hèn hạ làm gì,thích chơi kiểu XHD hơn.Mày nói tao chơi hèn để lấy lòng con Mai hả.Thôi tao không chấp cái loại bới chuyện,viếc cũ đã qua coi như bỏ.

Phạm Vân Anh đã viết:
To Bứp: Tao còn muốn chửi tiếp. Chúng mày ko đi thi thì đừng có to mồm. Nhất là bạn Hưng trưởng, nếu thấy khả năng của mình có hạn thì cứ ngồi im đấy, đằng này lại cứ đi xỏ xiên,"chim lợn", bố đứa nào nó chịu được. Thằng Chí Trung ko thích đi thì đấy là việc của nó. Tao ko thích đi thì đấy là việc của tao. Chúng mày bắt thằng Chí Trung đi với con LVNM quá bằng chúng mày bảo zai lớp này ko có ai hơn thằng Chí Trung à? Mà thôi , chuyện đã qua rồi, tao cũng ko bới nữa nhưng tao thấy đứa nào thích đứa kia mà phải đi giở trò tiểu nhân hèn hạ để lấy lòng nhau thì nhục, nhục lắm, xấu mặt zai L2 lắm cơ. Ai thì bạn đấy tự biết nhá. Mà nếu thích thì cứ hỏi thẳng để tớ nêu tên ra. Tớ là tớ chả ngại ai hết đâu.

mặc du` đã ko còn j`

nhưng VAnh cũng ko nên tưc' mà noi' ng` khac' như thế lam` thê' chỉ thiệt bản thân thôi

tơ' thia' VAnh đi thì co lam` sao ma` cư' cằn nhằn. Sao VA ko xem xem tại sao Chi' Trung ko đi với VA trc' khi nhận xét về Mai như thế?????

Thiều Quang Hưng đã viết:
Nghe ai chửi mình hóa ra là người wen hả.Giọng chửi không khác gì mấy con nhà quê.Lúc nào cũng coi mình là cao sang quyền quí,tri thức thì kém mà cứ đòi làm hơn người khác.Thôi tao chả chấp mày làm gì,mà tao chửi lại cũng chẳng được cái gì,lại con mệt xác và phải đem quạt đến cho đứa tức phát nóng người vào trời này.Nhưng mà trung tâm của mọi rắc rối im lặng cho mọi người nhờ.tao nói với mày 1 vài điều khuyên nhủ như thế,phải bít học hỏi và tiếp thu nhé Vân Anh.mà cũng phải sống biết điều đi,đừng đi buôn dưa lê nữa,các cụ đã nói rồi "cái miệng hại cái thân".Hãy nhớ lấy điều này
Hứa Anh em trong topic không chửi nhau trên này nữa.

Chúc giải CS của chúng ta thành công .
Lớp mình đi chơi đâu đây,ban Bí thư trong lớp quyết định đi.Tao + Phong đang phải lo ngày hội anh tài không làm được đâu.có gì Vũ với cả Bứp phụ trách.Chủ nhật lên kế hoạch để nói trước ban phụ huynh

----------

To VA :tao chẳng phải dùng trò tiểu nhân hèn hạ làm gì,thích chơi kiểu XHD hơn.Mày nói tao chơi hèn để lấy lòng con Mai hả.Thôi tao không chấp cái loại bới chuyện,viếc cũ đã qua coi như bỏ.
Bạn Hưng ơi, tớ nói cho bạn biết là tớ chưa thèm đi buôn dưa lê chuyện tiểu nhân bỉ ổi của bạn đâu mà bạn tự lên đây nhận đấy nhá. Chứ tớ mà thích buôn thì cả cái lớp này nó đã biết lâu rồi. Còn trò XHD của bạn là trò gì đấy? Ôi, tớ sợ quá đi mất thôi, có phải là trò gọi hội lên lớp giống em LVNM nhà bạn ko? :)) Đùa chứ càng đọc tao càng thấy buồn cười về mày đấy, thích thì mai lên lớp chửi nhau, đừng chửi nhau trg này ko người nào ko hiểu chuyện lại nghĩ sai lệch sự thật đi. Mai lên lớp có nhân chứng rõ ràng, mày thích nói gì tao cũng ko ngán đâu. Mà mày cũng làm ơn xem lại mình đi trước khi nói người khác, chả biết ai nhà quê đâu bạn Hưng ạ. Với cả ai sống thế nào thì có trời biết, đất biết và 1 số người biết b-) ( mà mấy người đấy cũng lên HAO đấy) thế cho nên tao cũng chả biết ai xấu mặt hơn ai đâu b-)

Trần Ngọc Lân đã viết:
mặc du` đã ko còn j`

nhưng VAnh cũng ko nên tưc' mà noi' ng` khac' như thế lam` thê' chỉ thiệt bản thân thôi

tơ' thia' VAnh đi thì co lam` sao ma` cư' cằn nhằn. Sao VA ko xem xem tại sao Chi' Trung ko đi với VA trc' khi nhận xét về Mai như thế?????
Đọc lại hộ cái, tớ ko hề nhận xét về bạn LVNM nhá. Có nhầm nhọt ko đấy? Còn tại sao thằng Chí Trung ko thích đi với tớ á? :)) Hỏi nó hộ cái :)) Mừng là mừng ghê cơ. Mừng cho những người ko biết gì mà cứ thích loi choi.

Hoành tráng quá, sao có chuyện Mr&Miss Ams thôi mà cứ cãi nhau mãi. Ai xứng đáng đi thì đó là nhận xét riêng của mỗi người (nhưng còn tùy xem nhận xét của các bạn có đúng ko, chứ tớ là tớ chả tin vào ý kiến của một số người đâu).
Hôm nay tớ biết nhiều bạn chẳng ưa tớ, dù mọi việc cũng qua rồi nhưng tớ cũng nói ý kiến của tớ là: ai ủng hộ Mai đi thi Miss Ams chứ tớ thì tớ phản đối nhiệt tình!

Thui! chúng mày mỗi đưa nhịn 1 câu đi. Thằng Hưng Lông nói cũng qua lời rồi.

----------

Thoi, không nói những chuyện ấy nưa, nói bây giờ thì được gì đâu. Chúng mày đến lớp không liên can gì đến nhau là được

Thằng Quân đâu sao lâu lâu ko vào đây? Làm SMod thì vào mà del cái bãi chiến trường này đi.
Mọi người đọc mấy dòng Vũ nói ko hiểu àh, viết = Tiếng Anh cho nó nhẹ nhàng mà ko chịu hiểu, chán! Nói lại đây này: KHÔNG NÓI VỀ MẤY CÁI MISS MISS GÌ ĐẤY NỮA, MỌI NGƯỜI LÊN ĐÂY POST BÀI VỀ GIẢI CS HOẶC ĐI THAM QUAN.

@Phúc: Chia người thế là hợp lý rồi, trong match thì Hùng hoặc tôi cầm bomb, ông backup cover cuối cùng. Còn sở dĩ cảm thấy tactic chán vì mình chưa thực hiện nó nhuyễn thôi, tập trung một chút là đâu vào đấy ngay.
@Vân Anh: bảo im rồi mờ...
@Thiều: Tập trung làm cho xong NHAT đi, thứ 7 này ta và phu nhân sẽ đến trường chơi, 2 chú lo mà làm cho tốt nhá. Thêm nữa, im mồm đê :D
@Bích Ngọc: Phản đối nhiệt tình - hay! Cũng im đi hộ nhá.
@Bứp: Mày tập skill thôi, nhớ mai mang tao đĩa CS: Source cho tao.

Back
Bên trên