.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

8-}8-}8-}

Oac' Oac' .... 2 thang` tranh nhau em Anh' ah`.... vay. day la` cai' the? loai. ri` day' ....

Xiexie mấy bạn L2 vì đã giúp làm hộ cái survey. Cũng ko muốn nhờ đâu vì làm mãi cũng nhàm nhưng tình cảnh bắt buộc phải có số liệu trước khi thi tập trung.:) :)
@ Thiều, Khu, Thanh, Bảo, Phong(especially Thiều): mấy người nhớ nhá, bạn nhờ làm mỗi cái survey mà cũng keo bo không thèm tick vào.:-s :-s
Đặc biệt cảm ơn bạn Lân, Mai, Chớp và Vân Anh vì đã nhiệt tình giúp đỡ. Nhất là Mai, điền đầy đủ và chi tiết lắm.;;) ;;)
@ Anh Ngọc: tớ cũng khoái Cường Sinh nhưng từ lần sau cậu ko cần thiết phải viết vào tờ survey như thế đâu nhé. À, thầy Cường cũng lên HAO đấy, biết đâu hôm nào đấy thầy lại biết được lòng hâm mộ của cậu đối với thầy.:) ;;)

Nguyễn thị Huyền Anh đã viết:
Xiexie mấy bạn L2 vì đã giúp làm hộ cái survey. Cũng ko muốn nhờ đâu vì làm mãi cũng nhàm nhưng tình cảnh bắt buộc phải có số liệu trước khi thi tập trung.:) :)
@ Thiều, Khu, Thanh, Bảo, Phong(especially Thiều): mấy người nhớ nhá, bạn nhờ làm mỗi cái survey mà cũng keo bo không thèm tick vào.:-s :-s
Đặc biệt cảm ơn bạn Lân, Mai, Chớp và Vân Anh vì đã nhiệt tình giúp đỡ. Nhất là Mai, điền đầy đủ và chi tiết lắm.;;) ;;)
@ Anh Ngọc: tớ cũng khoái Cường Sinh nhưng từ lần sau cậu ko cần thiết phải viết vào tờ survey như thế đâu nhé. À, thầy Cường cũng lên HAO đấy, biết đâu hôm nào đấy thầy lại biết được lòng hâm mộ của cậu đối với thầy.:) ;;)
cái đó mà cũng phải cám ơn? tệ thật

----------

@ cả lớp đoán xem cái chữ kí của tui có ý nghĩa j`

Chỉnh sửa lần cuối:

ko bít tớ bít tớ cũng ko nói chỉ mấy thằng Lí 2 hiểu được thui

hô hô cái đấy dễ thế mà k hiểu à chắc chỉ có dân lý 2 hiểu thôi hehe

cái đó mà cũng phải cám ơn? tệ thật

Bạn Lân có vẻ là người ko hay nói lời cảm ơn nhỉ. Từ hồi bé tí học mẫu giáo, tớ đã được dạy là phải cảm ơn những người làm j đấy tốt cho mình:) Nhất là khi tung ra 200 tờ survey mà chỉ thu lại được có 76 tờ, cậu mới thấy cần thiết phải nói lời cảm ơn đến những người đã giúp mình như thế nào;;) ;;)
À, còn chữ ký của cậu tớ đoán chữ HLS là tên thầy giáo CN của cậu, còn phần đầu thì ko nói được;) 0:)
Dù sao thì tớ vân muốn CẢM ƠN.:)

ơ thế bạn Huyền Anh có phải là bạn Nông ko :-/:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ơ thế bạn Huyền Anh có phải là bạn Nông ko :-/:)
Ava chắc là đúng. Còn ava của mày là ai thế ?

Nguyễn thị Huyền Anh đã viết:
Bạn Lân có vẻ là người ko hay nói lời cảm ơn nhỉ. Từ hồi bé tí học mẫu giáo, tớ đã được dạy là phải cảm ơn những người làm j đấy tốt cho mình:) Nhất là khi tung ra 200 tờ survey mà chỉ thu lại được có 76 tờ, cậu mới thấy cần thiết phải nói lời cảm ơn đến những người đã giúp mình như thế nào;;) ;;)
Dù sao thì tớ vân muốn CẢM ƠN.:)

THẬT LÀ MỘT NGƯỜI LỊCH SỰ TỚ ĐÃ GẶP NHÌU NGƯỜI NHƯ VẬY NHƯNG NGƯỜI MÀ CÓ CÂU TRẢ LỜI CHO CÂU NÓI NHƯ VỪA RÙI CỦA TỚ THÌ LÀ LẦN ĐẦU ĐẤY THẬT LỊCH SỰ (A FORMAL GIRL?):-?

VÀ TỚ CHỈ NÓI LỜI CẢM ƠN VỚI NGƯỜI THẬT XỨNG ĐÁNG THUI TỚ HẠN CHẾ NHỜ NGƯỜI KHÁC NÊN NÓI LỜI CẢM ƠN ÍT LÀ ĐƯƠNG NHIÊN

Nguyễn Minh Trang đã viết:
@Yến:đừng kâu nữa mà mày
@Trang: đừng kâu nữa mà em :-$

----------

Bùi Quang Hiếu đã viết:
chú hỏi làm gì ;;)
Anh hỏi để biết chứ làm gì. Chú có gì mà phải giấu :-?

Bành Trung Hiếu đã viết:
@Trang: đừng kâu nữa mà em :-$

----------

Anh hỏi để biết chứ làm gì. Chú có gì mà phải giấu :-?

NÊN GIẤU THẰNG BÀNH KO BỌN NÓ BẢO LỚP MÌNH THÔ LỖ

Khốn lạn; tuần này đau khổ VL; ăn kon 1 Lý ko hiểu nổi; lại còn bị Mr Địa trêu. Mai đi đốt vía mới đc......:((

Check một lúc thấy đc Nông khen cũng an ủi tí tí.....:-> thanks; kó bài quiz nào nữa cứ mang sang đây!!!!!!!

To cả lớp: 30/4 đc phép đi chơi roài; thảo luận đi, tin này mới có thôi! Come on, thác loạn đê!?!

Đi Sapa đê, nhg mà tin thật hay ko đấy. Khéo anh em lại mừng hụt thì bỏ mẹ. Nhg phải đấu tranh đi đến cùng đấy vì năm sau nhiều đứa đi du học lắm, chắc khó còn lần nào đông đủ nữa.

Cho hỏi lớp ông thằng trần ngọc lân là thằng chết mẹ nào mà nói lắm thế? Đã thế còn trơ trơ ra...khó đỡ lý 2 thật...trời thì nóng mà cứ bon chen...
Mà xin lỗi bạn lân rằng: bạn chịu khó đọc lại dưới cái avatar của mình xem lớp bạn đang học la Lý 2 hay Lí 2? :))
Nói chung là bạn bè trong lớp thì nên đóng cửa bảo nhau đừng để 1 ng làm xấu mặt cả lớp thế nữa nhé... :)

Tớ chỉ buồn cười cái tên topic thôi ; ) )
Xin trích dẫn bài bạn Lân post trong topic a2 :

LÍ CỨ KO PHẢI LÝ SAI CHÍNH TẢ RÙI CHÁN GHÊ HỌC TIẾNG ANH NHÌU WEN TIẾNG VIỆT À

=)) =)) ................have nothing to say....................

what the 8-}
ông Lân mồn có đi spam linh tinh thì cũng đừng để danh dự của lớp bị ảnh hưởng thế này chứ 8-}

Vu Thanh Tung đã viết:
Cho hỏi lớp ông thằng trần ngọc lân là thằng chết mẹ nào mà nói lắm thế? Đã thế còn trơ trơ ra...khó đỡ lý 2 thật...trời thì nóng mà cứ bon chen...
Mà xin lỗi bạn lân rằng: bạn chịu khó đọc lại dưới cái avatar của mình xem lớp bạn đang học la Lý 2 hay Lí 2? :))
Nói chung là bạn bè trong lớp thì nên đóng cửa bảo nhau đừng để 1 ng làm xấu mặt cả lớp thế nữa nhé... :)

TRA TỪ ĐIỂN ĐI RÙI NÓI CHUYỆN

Back
Bên trên