.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

hơ hơ hôm nay moi người làm bài tốt ko lâu lắm ko lên HAO,hôm nay chỉ tại t.Hùng B mà tự dưng ông ý lại trông chặt nhưng vẫn làm tốt hehe :D
To Bành dạo này mày chăm lên HAO ko lo mà giải quyết đi ko là chết đấy

@anh quân: có mặc cả đc ko nhỉ ;;). ng` cung` trường giảm giá 2-3000 là quý nắm roài ^^

Đào Hải Yến đã viết:
@anh quân: có mặc cả đc ko nhỉ ;;). ng` cung` trường giảm giá 2-3000 là quý nắm roài ^^
Okie, mai wa lấy, giảm hẳn 1000 nhé :)) Ôi sao mình hào phóng thế :D:p:p:)):))
Mai tình hình là khá nhẹ nhàng, phào ...

hố hố, may thía. đc giảm hẳn 1000 :)) cứ tưởng là mỗi 200đ :))

Thiều đã viết:
Câu đố thứ 2 nè: Có 4 con rùa đực đi vào hang,1 lúc sau có 4 con rùa cái đi vào. 1 lúc sau chỉ có 4 con rùa đực đi ra.Hỏi rùa cái làm gì trong hang............

Con rùa cái nằm sấp

Thiều Quang Hưng đã viết:
anh kia trả lời là "muốn biết thì ở lại với a đêm nay"cái này hay

Câu đố thứ 2 nè: Có 4 con rùa đực đi vào hang,1 lúc sau có 4 con rùa cái đi vào. 1 lúc sau chỉ có 4 con rùa đực đi ra.Hỏi rùa cái làm gì trong hang............

dễ ợt con rùa nếu vào nhanh sẽ thấy con rùa cái chưa kịp mặc cái mai rùa vào

Bọn này rỗi việc quá, hết trò nên ngồi đố linh tinh à? Để mai tao gọi con Nguyêt vào xem chúng mày có đọ được ko?
Mà tin đồn camera là có thật mà, từ Chớp với Lan Đao chứ ai. Thấy bảo còn thông báo cho toàn khối sáng nữa mà.

:)):)):))

cau hoi? con rua` nay` hoi? mai~ roi` ma`...

sau khi vao` hang cac' chu' rua` du*c. da~ khien' cac' nang` rua` cai' phai? nam` ngua? ra nen sau do' deck' lat. mai lai. dc :))

camera co' that. ah`...nguy nguy

hình như em làm mất cái đĩa cứng rồi:(:(
thành thật xin lỗi~~~
để quên ở lớp,sáng nay đến tìm lại thì ko thấy:(:)(:)((
.......
-.,---

Chỉnh sửa lần cuối:

Hùng "xiếc biết rồi thì trả lời được"

Cài vụ camera thì không tài nào thực hiện được.Nghe những cái tin vịt của những cái mồm vịt cũng tin được à.
Cả bộ camera của Trung Quốc sản xuất gồm 1 màn hình(có màu),1 máy quay, đầu thu 960 tiếng trị giá khổang 1.000.000 đ.Còn loại đắt hơn như Sony,Sam Sung thì vài Triệu chứ chả ít.-------->kinh phí rất lớn
Nếu lắp camera thì phải chuẩn bị lắp từ lâu rồi.Kỹ thuật phải đến đo đạc vị trí lắp đặt chứ-------------->đến hôm nay không thấy tăm hơi gì của cụ camera.

Thiều Quang Hưng đã viết:
Hùng "xiếc biết rồi thì trả lời được"

Cài vụ camera thì không tài nào thực hiện được.Nghe những cái tin vịt của những cái mồm vịt cũng tin được à.
Cả bộ camera của Trung Quốc sản xuất gồm 1 màn hình(có màu),1 máy quay, đầu thu 960 tiếng trị giá khổang 1.000.000 đ.Còn loại đắt hơn như Sony,Sam Sung thì vài Triệu chứ chả ít.-------->kinh phí rất lớn
Nếu lắp camera thì phải chuẩn bị lắp từ lâu rồi.Kỹ thuật phải đến đo đạc vị trí lắp đặt chứ-------------->đến hôm nay không thấy tăm hơi gì của cụ camera.
nói thật nhé nếu có camera thì càng tốt anh em nếu thiếu thón cứ đến trường vặt camera mà bán :))

Ngô Chí Trung đã viết:
hơ hơ hôm nay moi người làm bài tốt ko lâu lắm ko lên HAO,hôm nay chỉ tại t.Hùng B mà tự dưng ông ý lại trông chặt nhưng vẫn làm tốt hehe :D
To Bành dạo này mày chăm lên HAO ko lo mà giải quyết đi ko là chết đấy
Đang xúc tiến. Chắc ko sao đâu Trung a :))

cho tao nick Y!M thằng Kim Vũ với số đt nó luôn
cảm ơn:p

Làm ji` có chuyện dùng máy quay, trường mình làm ji` có điều kiện an ninh đảm bảo thế, mất như chơi :)) Nhất là những thằng máu mê bài bạc, thiếu tiền mua bài, thiếu tiền gái gú như thèng L.. thì ... chẹp chẹp ;;);;) ....
Vũ ơi, có cả fan lớp 12 cơ à :D:p:p

nghe nói hôm qua a kym nhận đc cái thư tình :))

Ac. Ac. Ong Chit' de? cai' avatar anh? em nao` thia' kia...kha` kha`...lop' 10 Va(n thi` phai?...trong giong' lam'

Hum wa Kym nhan. dc cai' thu* tinh` ah`....ai gui? cho thia' :)):)):))

ăc.
nhận được thư tình rồi sao?
chẳng nhẽ mình chậm 1 bước rồi

Phùng Anh Quân đã viết:
Làm ji` có chuyện dùng máy quay, trường mình làm ji` có điều kiện an ninh đảm bảo thế, mất như chơi :)) Nhất là những thằng máu mê bài bạc, thiếu tiền mua bài, thiếu tiền gái gú như thèng L.. thì ... chẹp chẹp ;;);;) ....
Vũ ơi, có cả fan lớp 12 cơ à :D:p:p

AI BẢO ANH THIẾU TIỀN HỬ NÓI LÀ 1 CHUYỆN CÒN CÓ VẶT CAMERA HAY KO LÀ CHUYỆN KHÁC

----------

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
cho tao nick Y!M thằng Kim Vũ với số đt nó luôn
cảm ơn:p

của vũ nè

kimkimverceti
vunguyenkym

một trong 2 cái đêu được cả

Back
Bên trên