.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Thôi, coi như tui thua roài, không làm gì được mấy ông mấy bà rùi!
Hạ câu chốt nà: Phong muôn năm!!!!! He he he........

Phong ơi!
tui không cố ý nhưng mà tui viết thế chỉ để nói cho Ngọc biết thôi chứ không phải là để nói xẫu ông đâu
I am sorry

còn bạn Ngọc thì lên đây đừng ăn nói như thế
đùng để mọi người nghĩ sai về Lý 2

Chỉnh sửa lần cuối:

có bà con nào thấy box Lý 2 nhào zô không tìm mãi chẳng thấy gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Chào mọi người! Tôi hôm nay mới thấy cái box này của Lý 2! Từ trước đến giờ tôi chưa lên đây lần nào. Hôm nay nói chuyện với Vân Anh xong là tôi lên đây ngay!
Trước hết tôi muốn nói là tôi không đủ tư cách làm boy tiêu biểu lớp mình! Còn có quá nhiều điểm thiếu sót! Nhưng tính tôi từ trước vẫn thế rồi, tôi sẽ cố gắng sửa nếu có thể! Mọi người bầu bạn khác đi!
Còn về chuyện đội bóng, tôi cũng đang suy nghĩ về chuỵên thôi không làm đội trưởng nữa. Vì hiện giờ chân tôi đang rất đau, hầu như phong độ không tốt. Hi vọng là tôi tham gia được giải trường mình! Và tôi cũng xin lỗi luôn mọi người nếu những lủng củng nội bộ trong đội bóng là do tôi gây ra!
Xin cảm ơn mọi người đã đọc! ( có thể đây là bài viết đầu tiên và cũng là bài viết cuối cùng của tôi trên diễn đàn này )
Nghe dễ thương ghê . :)) :))

Xuân Phong là nhân gương mẫu điển hình của Lí 2 đó, một tràng pháo tay cho bé XP nào =D> =D> =D> =D> =D>

Bài thứ 2 của tớ nè: Tớ bầu bạn Đoàn Duy cơ, được chứ?

Tớ thấy Duy học được, cao ráo, đẹp trai, đá bóng tốt, chơi bóng rổ được lại năng nổ trên diễn đàn này!

Thôi thôi bác Phong khỏi cần khiêm tốn nữa, trong lớp chắc không ai tòan diện như ông đâu , tôi học còn kém quá , học giỏi lên thì không nhường cho ông đâu :)) . Không cần bàn cãi gì nữa , Xuân Phong là Boy tiêu biểu của lý 2 , từ nay ông là boy đại diện của lớp , như vậy thì bằng mọi giá đừng có bỏ đội bóng , các thành viên lý 2 luôn ủng hộ và đặt niềm tin vào đội trưởng =D> =D> =D> =D> =D> .

Đá bóng thì tớ còn làm được, chứ tiêu biểu gì đó xin thôi! Hay là để người khác đi, D.Hưng chẳng hạn, nó ăn nói được lại đẹp trai, được hơn tôi nhiểu!

Đáng khen cho đức tính khiêm tốn của XP.
Bây giờ quay lại chủ đề chính đi, thứ 4 có định tổ chức giao lưu gì ko, mọi người cho ý kiến đi chứ

chà - nghe hay thật - cho bạn Đoàn Duy 1 phiếu - hehheh - người ngoài vào bầu được ko nhỉ ??? tôi bầu rồi thì tuần tới có đi đâu chơi thì khao anh em với nhớ !!!

Tóm lại lý 2 ai cũng ổn cả , quan niệm về cái đẹp của mỗi người là khác nhau , vote làm gì cho nó mệt . :D

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Đá bóng thì tớ còn làm được, chứ tiêu biểu gì đó xin thôi! Hay là để người khác đi, D.Hưng chẳng hạn, nó ăn nói được lại đẹp trai, được hơn tôi nhiểu!
Khá khen cho đức tính ..tự bít mình bít người của ông. \NNhuwng tên Dhuwng thì còn ..thậm tệ hơn ông nhiều :))

Phong ơi, đem Đoàn Duy ra làm boy tiêu biểu của L2 thì có mà làm trò cười cho thiên hạ à?

sao ko nhắc tới ĐD à - tội nghiệp thằng bé - hình như bé ĐD bị đá dự bị phải ko ???

cho ĐD vô đê để có j` các lớp khác có gặp Lý 2 thì các lớp đó còn dễ thắng chứ , ko cho ĐD vào lỡ Lý 2 vô địch thì sao - mà cho ĐD làm đội trưởng càng tốt - hehheh :cool:

Cậu nên đeo kính đi Phong ạ? Thằng Duy Hưng mà đẹp trai à?

thôi, bạn ý thích để bạn làm, cáng đáng được cái tốt, Đoàn Duy nhỉ? boy tiêu biểu cơ đấy :D

Back
Bên trên