.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Cha` - kinh nhi !!! co bang bi thu Anh 2 khong ????? :cool:

To Ngọc : Nên bầu Xuân Phong là hot boy hơn .

Chết rồi bà con ơi , box lý 2 không có bạn ... của tôi bị khóa rồi , thế mới đau chứ , bạn nào mà ác thế . :(( :(( :((

tất nhiên là mod rồi , việc gì phải hỏi .

tui vẫn chưa biết mặt mod, ai tả lại với

5_1, theo lời thằng Hùng nói

Thằng Đoàn Duy kia mày cãi nữa đê, tao đã bảo là khóa rồi mày cứ gân cổ lên cho bằng được. Sướng chưa coan!

Lý 2 đá với À Kim Liên á? Sao tui khhoong bít nhỉ?
Ơ! Thế tên Phong rùa có đá không? ( chắc là không rùi :)) )

Mãi mới thấy lý 2 vẻ vang 1 trận .

To Bích Ngọc:không hỉêu bà nhìn thế nào mà ra là thằng Phong đẹp trai nhất lớp mình
nó xấu thế mà cũng
xem lại mắt đi xem xem co "đui" không
nhắc nhở nè:vừa mới lên thí đứng co nói năng "đầu gấu" thế

Xuân Phong được mọi người khen tốt tính , mà thế là đủ .

Công nhận Phong rùa tốt tính , cùng khá đẹp trai , xứng đáng là boy tiêu biểu của lý 2 ( Bà Ngọc sướng chưa , hehe). Coi như topic Lý 2 ... của tớ bị lock thì cuộc bình chọn cũng khép lại , Phong là boy tiêu biểu của lý 2 nhé , rào rào ( vỗ tay).

Đúng đấy bà Ngọc ạ. Bà chả đập được ai đâu.

Chậc nghe nói Anh 2 và địa đang dự định tổ chức Noel , lớp mình nên cố gắng thò chân giúp đỡ , ok ????? ( Ăn hôi đê bà con ơi !!) .

Ông Quang vớ vẩn nhỉ?

Uh, hay là liên minh với A2 làm 1 cái nôen có hip hop va rap đi.

Chào mọi người! Tôi hôm nay mới thấy cái box này của Lý 2! Từ trước đến giờ tôi chưa lên đây lần nào. Hôm nay nói chuyện với Vân Anh xong là tôi lên đây ngay!
Trước hết tôi muốn nói là tôi không đủ tư cách làm boy tiêu biểu lớp mình! Còn có quá nhiều điểm thiếu sót! Nhưng tính tôi từ trước vẫn thế rồi, tôi sẽ cố gắng sửa nếu có thể! Mọi người bầu bạn khác đi!
Còn về chuyện đội bóng, tôi cũng đang suy nghĩ về chuỵên thôi không làm đội trưởng nữa. Vì hiện giờ chân tôi đang rất đau, hầu như phong độ không tốt. Hi vọng là tôi tham gia được giải trường mình! Và tôi cũng xin lỗi luôn mọi người nếu những lủng củng nội bộ trong đội bóng là do tôi gây ra!
Xin cảm ơn mọi người đã đọc! ( có thể đây là bài viết đầu tiên và cũng là bài viết cuối cùng của tôi trên diễn đàn này )

Back
Bên trên