Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Bạn sẽ làm gì trước giây phút Ngày Tận Thế ?!​

Một câu hỏi thăm dò dư luận rất thú vị được tung ra: “Một thiên thạch sắp đụng vào Trái đất, và bạn chỉ còn sống thêm một giờ nữa. Vậy bạn sẽ làm gì trong 60 phút cuối cùng đó?”.

54% người dân Anh nói họ sẽ dùng thời gian ấy để gặp gỡ người thân hoặc gọi điện thoại nói chuyện với người thân :x

Tuy nhiên, 13% người khác lại trả lời là sẽ vui vẻ chấp nhận giờ chết đến, và thản nhiên ngồi thưởng thức ly rượu sâm banh ~o) .

9% người nói sẽ hưởng lạc thú làm tình trong giờ cuối cùng này =)), trong khi 3% cho biết sẽ quỳ gối cầu nguyện [-o< , 2% dùng bữa ăn thật ngon và 2% cho biết sẽ đi hôi của :-w, nhưng không cho biết hôi của để làm gì !!! :-??

Cuộc thăm dò dư luận trên do Nhà xuất bản Ziji ở Anh thực hiện, nhân phát hành cuốn truyện Cloud cuckoo land của nhà văn Steven Sivell, viết về vụ va chạm giữa Trái đất và một thiên thạch.

Thế còn các bạn thân yêu của tớ thì sao ?! Các bạn sẽ làm gì nếu chỉ còn sống 1 tiếng trước khi một Thiên Thạch va vào Trái Đất ......???? 0:)

Các bạn hãy thể hiện cảm nghĩ của mình ở đây nhé . Câu trả lời được đánh giá là thực tế - thông minh - dí dỏm - sắc sảo nhất sẽ được thưởng 1 chầu cafe =P~

Xin thông báo là câu trả lời của tớ đuợc mọi người đánh giá là rất thông minh :"> và nhận đuợc nhiều sự đồng tình của mọi người :> Xin phép được đưa câu trả lời của tớ sau mọi ngườii ! hehe

Nào , spam đi mọi người >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

thế thì tớ được chầu cafe rồi Thông nhỉ :))
chiều nay Địa dài lắm à :((

em ơi cho chị hỏi..............thầy Sơn còn chủ nhiệm các em không hay là người khác rồi??thầy đã lên sở chưa??

Chỉnh sửa lần cuối:

chắc phải hết học kì 1 thầy mới đi chị ạ , cũng có thể lâu hơn , nhưng chắc chắn là trong năm học này ạ
hê hê , thông này , nếu thế thì đi cắt bạn thông trc vì dám phao tin =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chỉ một giờ thôi sao :eek:
Có lẽ tớ sẽ dùng giờ cuối cùng đó để nghĩ ra câu trả lời hay nhất cho câu hỏi "bạn sẽ làm gì vào ngày tận thế " được nêu ra ở trên (;;) để được một chầu cafe ~o) ~o) ~o) ~o) )
Bây giờ nhìn xung quanh mới giật mình, lớp mình xưa spam đứng đầu khối, bây giờ Toán, Anh vượt xa rồi :(

Câu trả lời được đánh giá là thực tế - thông minh - dí dỏm - sắc sảo nhất sẽ được thưởng 1 chầu cafe
Bạn Tùng không vượt qua chỉ tiêu đầu tiên [-x

Lớp mình bận ôn thi thôi :-j. Thi xong lại vượt lên ngay :>

đập chết, bận ôn thi mà suốt ngày spam những nội dung chuối củ chẳng liên quan gì đến học tập :))
chiều này Sử..................:((

tớ có việc này nhờ nhé ai wen anh chị nào lớp 12 lý2 pm tớ LongNguyen259
cần gấp

Mọi người bận chứ tớ có bận đâu :-"

Đề học kỳ Tin trâu chó ngay từ câu lý thuyết 8-}, còn bài tập thì trâu chó gọi bằng cụ 8-}

Nào ta cùng cầu nguyện 8-}

thôi tin thì chào thua =)) số do trời định :">
topic lý 2 nhạt nhỉ :">

cái đề Tin, làm ra rồi mà ko chép kịp, --->nản :|
mai kt Toán rồi, sợ quá.....
thứ 7 mít tinh 8h15, chiều lại chơi rồi
thi xong là chơi rồi, phởn

Thi xong còn tùy tâm trạng để quyết định đi chơi hay ở nhà đập đầu vào tường.

Lang thang tìm được cái blog này, có ai tin đây là tranh vẽ bằng bút chì của 1 học sinh lớp 12 không ? 8-}
http://blog.360.yahoo.com/blog-qSABDikicrRJ_CoxOE5tsjbt

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai mít ting có phải mang súng ko?????????

kinh nhỉ, vẽ = paint mà được thế à :))
mai mítting em sợ lém, ko mang súng đâu, chỉ dám mang khiên thôi :|

----------

ôi mẹ ơi cái flash, xem lâu rồi xem lại vẫn thấy hay =))

Lần đầu tiên trong lịch sử loài người, topic Lý 2 bị tụt xuống page 2 :|

Hellooooo ....

Are you hereeee ??

Back
Bên trên