Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Anh ơi xinh vãi mà vẫn chưa có cuội đâu, chỉ có nho thôi, anh đăng ký 1 suất đi, biêt đâu lại được chị rước về cung trăng....8->
Eo-căm anh zai Hoàng, mà 2 bạn đổi nick vừa phải thôi, nhiều chuyện tế nhị chat nhầm với Hoàng hay Phanh thì chết;;)
Mai đi học rồi nản quá, Hình có bài gì ko mọi người? Báo cáo thì viết cái cách của thầy thôi à?:-/
Quân sự ai 10 điểm được tuyên dương hôm thứ 2, có thật ko đấy???:((

ôi may quá :x nhắn bạn ý là anh đăng kí 1 suất nhá :x

uầy, bạn Hằng í ạ có phải không nhở Hằng ơi!!!

Hằng đâu ;;) Hằng đâu ;;)

=)) =)) anh ơi ok luôn khi nào về phòng 312 anh ạ ;)) bọn em để anh 1 mình với bạn ý luôn =)) hĩ hĩ

chán quá , các bạn , bọn mình chia tay quân sự rồi , buồn quá , lại đi học rồi , hu hu :( :(

p/s : anh này cứ đùa =)) anh quen bạn ý mà =))

Chỉnh sửa lần cuối:

các em ơi cho chị hỏi tí
có em nào phụ trách trại lớp em mà lên HAO ko
cho chị btí xem tình hình hum nay lớp em quyết định ntn về vụ thử liên kết vs 10A1 +H2 ế
có em nàobít thì rep chị luôn nha:D
giới thiệu luôn là chị vs 2 chị nữa sẽ phụ trách trại cảu các e:D
nói thế ko các em lại tưởng chị nào lắm mồm tự nhiên nhoi vô thì ngại lắm::p

ah chào chị em phu trách trại Ác Quỷ lớp 10ly2 với mấy bạn nữa nhưng mà bọn em bàn rồi ko VS Anh1 Hóa2 chị ạ + với chị phụ trách trại vậy mấy cái ý tưởng chị chỉ dẫn bọn em cai chỗ mua đồ với ko đứa nào rành lắm

ặc:| em này type ko có chấm phẩy j cả đọc khó hỉu we'>"<
thế về khung trại thì em hỏi anh Quốc Anh 11L2
về vài bạt thì chị Nhật 11 L2
sơn rùi vải,blah blah thì chắc các em tự túc đc
kòn về làm khung cảu cổng trịa thì hỏi anh Quốc Hoàng lớp chị:D

kinh quá chị Hằng làm liều thế, cẩn thận .....:|:|
thế là welcome 1 bạn nữa:p
@Long: song hay: good life :D
@All: bài Lý khó quá, ai giải được bất kỳ 1 bài nào thì bảo nhé

DMinh:">:Người tớ yêu nhất đấy :X cẩn thận gì` ;;)
Nhật: thanks bạn Nhật :X

Chà mai đã là ngày 20/10(Ngày phụ nữ Việt nam) rồi à.Thời gian trôi qua nhanh thật,nhân danh một thằng con trai mình xin chúc tất cả phụ nữ Việt Nam luôn đạt được điều mà mình mong muốn.Còn dưới đây là đôi lời danh riêng cho các bạn gái lớp ta:
1.Mai Hồng Ngọc:Mình nói chuyện với bạn này khá nhiều,trước hết là welcome bạn lên HAO,chúc bạn một ngày 20/10 thật vui vẻ,gặp nhiều may mắn trong cuộc đời,luôn đạt được điều mà bạn mong muốn.(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
2.Đinh Ngọc Anh:Bạn này mình nói chuyện cũng được vài lần,mình chúc bạn một ngày 20/10 thật vui vẻ,gặp nhiều may mắn,đạt được điều bạn mong muốn..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
3.Nguyễn Phương Linh:hay còn gọi là Lủ,lớp phó kiêm làm mod trên này,tớ chúc bạn luôn đạt được thành công trong cuộc sống (Gần đây nhất là cái vụ hallo của lớp,cố gắng làm cho thật tốt nhé).À nêu trên này bọn tớ có làm gì gây tội lỗi mong cậu giúp đỡ.(hi hi hi).(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
4.Đỗ Thị Hà Dung:mình quen bạn này từ hồi trước khi đi học thì phải,chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống,à quên còn nữa chúc bạn thành công trong vụ hallo nhé..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
5.Nguyễn Trịnh Diễm Hằng:Welcome ấy,chúc ấy ngày một giỏi hơn,đạt được điều bạn mong muốn..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
6.Đỗ MInh Phương:chúc thần đồng toán học lớp ta ngày càng giỏi hơn,đạt được mọi điều mà bạn mong muốn,nhưng thỉnh thoảng nhường bọn tớ lên bảng với(hi hi hi)..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
7.Nguyễn Thị Thùy Dương:chào bạn thư kí lớp ta,cho phép tao gọi mày tao nhé(gọi từ hồi cấp hai quen rồi,hi hi hi).Chúc mày một ngày 20/10 thật vui vẻ,đạt được điều mà mày mong muốn trong cuộc đời..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
8.Đỗ Lí Lan Anh:bạn này tớ nói chuyện hình như có một lần,cũng chưa biết gì về bạn,chúc ban một ngày 20/10 thật vui vẻ..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D
9.Nguyễn Thùy Linh:bạn này tớ cũng chỉ nói chuyện được có mỗi một lần,chúc bạn một ngày 20/10 thật vui vẻ,đạt được điều mà bạn mong muốn..(chúc bạn luôn xinh đẹp và học giỏi):D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc mừng các bạn Lý 2 đã thắng Halloween.
Các bạn làm hay lém, tớ mà đi thì sẽ ủng hộ nhiệt tình :D

Hix lý thầy sơn cho kinh quá,đã ai làm được bài 8 chưa?Mới đọc qua bài này tưởng dễ ai ngờ nghĩ sâu xa ra nó khó thế.
Tôi xử được 5 chú đầu tiên rồi,còn chú 6,7 chứ đọc,bài tám còn lại thì chưa nghĩ ra.
Ai làm được bài 8 post lên đây nhá

----------

Hix quên mất,MỌI NGƯỜI ƠI CHIỀU NAY KIỂM TRA HÓA.:(( :(( :((

:eek: chiều nay á :eek: mới chỉ ôn tập thôi :| tuần sau mới kt
@Nhật: tớ nói nhiều lắm à :| :-s

mà có bạn nào lớp mình đủ nhiệt tình + có một chút sáng tạo + hài hước thì tham gia làm hallo với bọn tớ :D
trại Ác Quỷ là trại của 10L2 mà ;) :x

@Dung cho ví dụ về mấy cái hài hước đi,nhiệt tình chắc tớ có chứ hài hước thì chưa biết.

Nhân ngày 20/10 tớ chúc tất cả các bạn nữ những lời chúc tốt đẹp nhất :)D viết ra dài lắm)
@Hiếu: Bài của ông mà được tick hay tôi tick luôn đấy. :D
@Nhật: lâu lắm mới thấy viết bài, cho tôi nick YM.

hài hước để nghĩ ra nhiều trò độc ý :)) với cả hôm đấy còn hóa trang đi dọa ma :))
quan trọng là cậu có muốn cùng làm hay ko :) và nếu làm thì nghĩ là mình sẽ giúp gì được cho lớp :)

Hôm nay là ngày 20/10 , vậy là đã đến ngày 20/10 - ngày phụ nữ Việt Nam kiêm luôn ngày khổ của đàn ông . Rik (tên riêng) xin gởi lời chúc đến tất cả chị em con gái ở đây . Mọi người cứ thong thả tìm tên mình nhé , ai không thik lời chúc thì lên tiếng để Rik bổ sung nghen !!! Rik sẽ theo thứ tự ghi nhớ của Rik bây giờ . Anh em cũng lên tiếng chúc chị em gái đi nhé !!!

@Nguyễn Trịnh Diễm Hằng : Chị này thì ko cần nói nhiều , chúc chị xinh ra, vui vẻ, học giỏi !!!! Em mong chị hạnh phúc bên chồng con ( cấm đi ngoại tình )
@Đinh Ngọc Anh : cô bạn này quen đã lâu , nhưng chưa tiếp xúc nhiều , Rik không biết gì về bạn cho lắm , nhưng mình có thể thấy bạn là 1 người vui vẻ . Theo Rik nghĩ bạn có rất nhiều bạn bè tôt với mình . Chúc bạn ngày càng có nhiều bạn tôt nhé ( như m`). À wen, bạn chú ý tới bạn Bình 1 chút nha, m` they bạn đang làm cho nó có chút tình cảm đey .
@Đỗ Minh Phương : tên bạn giống với tên cái mối tình ngốc xít năm lớp 8 của tớ , chúc bạn cao hơn và hơi ngu đi ( bạn giỏi wa' m` ko đủ tiền mua Milo uống ) xinh hơn và nữ tính ra chút nhé ( nói thiệt là bạn hơi ác)
@Nguyễn Phương Linh : Bạn ú của Rik , chúc ú ngày càng ú hơn nhé !!! hi hi hi =))
@Đỗ Hà Dung : là 1 người đc rất nhìu ng` bik đến, bạn thì tớ they chỗ nào có buôn chuyện là có bạn, nói nhìu wa' đi, mong bạn nói ít đi 1 chút và học giỏi nhé ^.^ ( nói nhìu lắm )
@Mai Hồng Ngọc : Mình thì mới nói chuyện với bạn đc 2 lần thì phải, nói chung bạn rất vui vẻ và wan tâm đến học hành, cố gắng vui vẻ nhé
@Đỗ Lý Lan Anh : nói thiệt là mình chưa nói chuyện với bạn bao h nên cũng ko hỉu đc bạn nhìu lắm, mong bạn xinh ra và nhớ ra nói chuyện với mình nhé
@.... Linh ( SR, m` ko nhớ rõ lắm ) : bạn giống cô sinh lắm, nhìn cũng tri thức lắm nhưng mình cũng chưa nói chuyện với bạn bao h, hy vọng mình sẽ hiểu bạn hơn. Chúc bạn luôn vui vẻ , có sức khỏe và luôn tươi trẻ nhé , ngày mai hạnh phúc nhé !!!
@DMinh (con trai ): cái này xem như là bonus , bạn có rất nhìu ý tưởng hay ho, hy vọng sau này có vụ j` kinh doanh mình sẽ làm cùng bạn, chúc bạn đẹp zai và cả xjnh gái hơn nữa ^^
@Nguyễn Thùy Dương : hừm , ta thì thích nhìn mi thôi , chả biết chúc gì , chúc mi đừng bao giờ buồn thôi !!!!

@Gởi đến tất cả những người bạn cùng lớp với tớ : hi vọng Rik sẽ hiểu được các bạn nhiều hơn, tiếp xúc với các bạn nhiều hơn . Chúc tất cả may mắn !!!

Sr các cô vì M vik vội wa' nên we^n mất các cô cũng là phụ nữ Việt Nam :D

@Cô T.Anh : em rất ley làm tiếc vì em ko học tốt môn này, mey lời tiếng Anh cô nói trên lớp M cũng chỉ hỉu đc có vài ba câu nhưng ko vì thế mà em ko wy' cô :">. Thôi thì chúc cô mạnh khỏe, luôn vui vẻ, công việc thuận lợi và sớm lập gia đình :(( (mặc dù M hơi tiếc )
@Cô Sinh +CN : .....cô chép và giảng bài nhanh wa', M khó hiểu. Mong cô chép bài chậm lại cho em kịp hiểu :D, thx cô. Cô hình như là người quan tâm vấn đề thời trang , Rik không rành vấn đề này lắm , nhưng mong cô sẽ ngày càng thành công hơn trong cuộc sống.
@Cô Địa : Rik xin mạn phép gọi cô là chị đc ko ạ ;)!!!Chị là một người được rất nhiều người ngắm nhìn :"> , chúc chị ngày càng xinh đẹp hơn !!! Và Rik chỉ mún có cái nick của chị trong list "Con gai" của mình thui B-):">
@Cô Sử : M rất bái phục cô về cái vụ giải thik cái bia mộ Hươu Sao...=))=)) chúc cô luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc bên con cháu.
@Cô GDCD : Cô có 1 phương châm rất hay , ăn chơi xì tai nhưng giảng dạy vẫn tốt . Mong ràng phương châm của cô sẽ được mọi người tán thành và công nhận . Good Luck !!!
@Cô Văn : cô mới bị tông xe nè , hi vọng cô mau hết đau và đỡ tức . Chúc cô làm việc thật tốt , có nhiều niềm vui !!!
@ all nữ giáo viên trong trường : Hy vọng các cô hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp, em đang cố gắng để học hành chăm ngoan hơn ;)

Rik chúc tất cả luôn vui vẻ , cuộc sống , gia đình ,bạn bè , tình yêu , học tập , làm việc...luôn tiến triển đi lên . Gia đình , bạn bè và tất cả sẽ luôn quan tâm mọi người !!! Ai nhận lời chúc của Rik mà they ấm ức thì hãy nói nhé , vì thời gian có hạn nên chưa thể ngồi rà soát kĩ được . Thân ái !!! ( đey đủ tất cả rồi, ko thiếu ai đâu )

M ko có thời gian nhìu, bác nào thik có thể copy cái form này và paste lại để chúc các bạn lớp ta nhé, chúc các bác vui vẻ.... mỏi tay wa'

muốn thì tớ cũng muốn,tớ có thể làm một số đồ trang trí như quan tài,vũ khí,bia mộ.....Ngoài ra còn có thể làm người để các cậu hóa trang cho cũng được.

Back
Bên trên