Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Tớ đề nghị làm hoành tráng hết sức có thể :|

2 triệu nghe có vẻ nhiều, nhưng tính ra làm quần áo, lều trại, v.v.. cũng không dưới 1 triệu. Còn các khoản lặt vặt khác nữa. Số tiền thừa chia ra mỗi đứa cũng chả đáng là bao, thà làm hết mình còn hãnh diện được với các lớp khác.

--------------
--------------
Về trang phục, quan trọng nhất là đẹp ( theo cách nhìn của tớ thì đẹp = độc đáo + hoành tráng :|, còn mấy bạn khác thế nào tớ không biết ). Thứ 7 sẽ thu thập ý kiến của mọi người. Nhưng mà tớ phản đối việc mỗi đứa 1 mảnh vải vẽ mấy cái blah blah rồi buộc lên người :)).

--------------
--------------
Đổi ý rồi, ma quỷ gì chơi hết =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhân tiện các ấy đang bàn việc Halloween tớ cũng muốn nói mấy lời ;)
Tớ cũng ở trong ban tổ chức (chỉ phụ trách một phần nhỏ thôi ),nên cũng có biết đôi chút kế hoạch chương trình :).Mọi người ko phải lo việc dựng lều trại,trường sẽ dựng cho mỗi khu một cái trại kích thước 7 nhân 7=49 m vuông.
Và mỗi trại phải có người vẽ mặt nạ đúng với chủ đề của trại(cái này là bắt buộc,các ấy đc tự do quy định giá,lợi nhuận tự hưởng hoặc chia thế nào thì tùy thôi :)
Với cả nếu chọn những trại có nhiều lớp đăng kí thì sự cạnh tranh rất cao đấy
,vì chỉ 5 chủ đề mà tận hơn 30 lớp cả 10 và 11 cùng đăng kí.Thế nên phải có ý tưởng độc đáo Ban tổ chức mới duyệt các ấy nhé ;)
Chúc thành công ;)

Tớ vẫn chưa hiểu lắm

Ý tưởng ở đây là ý tưởng về cái gì ?

Một cái trại các ấy có thể làm gian hàng bán đồ ăn uống gọn nhẹ tiện lợi,hoặc làm trò chơi nho nhỏ như kiểu ở công viên ý(như kiểu trò chơi ném bóng trúng lỗ để lấy gấu bông chẳng hạn,tớ ví dụ thế thôi..),hoặc các ấy bán những đồ để trang trí handmade hoặc đi mua về bán lại......nhưng đảm bảo đúng chủ đề các ấy đăng kí,nói chung làm thế nào để trại lớp ấy có sự hấp dẫn,thu hút đc nhiều người,thuyết phục đc Ban tổ chức,
Nội dung trại tớ ví dụ trên kia chỉ là số nhỏ thôi,còn nếu các ấy nghĩ thêm đc gì hay ho thì càng tốt,trại sẽ phong phú

Uầy :-s

Vậy không nên bàn bạc ở đây, ai có ý gì hay thì ghi ra giấy, thứ 7 mang đến. Ai lười ghi thì private mes cho tớ trên HAO để lưu lại :)).

Quên, bạn Kha cho tớ hỏi

BTC sẽ duyệt cho bao nhiêu nhóm ?

Chỉnh sửa lần cuối:

5 trại,mỗi trại chỉ 1 nhóm thôi ấy ạ ;)

Trào lưu bài Magic đang nổi lên, hình như có bạn đề nghị làm về động vật.

Gà đen mắt đỏ =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ thích chó trắng mắt xanh :D

Gấp vạy cơ à,chút nữa ra chat room nhé.
@Thông:Đồng ý,phải làm cho hoành tráng,tiền trường cho nên không phải lo khoảnh chi phí.

uầy 30 lớp mà được mỗi 5 trại :-O
thế thì kiểu này lớp mình khó lắm, viết thế nào cho hay vào.
sáng mai onl hết nhé, ngồi viết luôn cho xong, chiều duyệt, rồi in ra cho đẹp đẽ 1 tý
chiều nay đá bóng ai mang máy ảnh đi chụp rồi share cho tớ

lâu lắm mới onl dc
cần thì làm chung vs lớp nào ý , để lớp mình ko bị ra rìa =))
bao h chat room nhắn tớ để tớ onl :D

tớ thấy làm một mình rất dễ bị ra rìa theo cái kiểu 1 chọi 6 như thế này :-?
các ông bà 11 nhiều ý tưởng kinh, lại còn có kinh nghiệm nữa chứ
nếu lớp mình bị out thì có thể xin vào làm cùng với các lớp khác :"> giao lưu luôn thể :D

em chẳng bít làm gì!thoai lo phần đồ họa vậy

ai có khả năng đá bóng vào topic tuyển bóng đá Ams đăng kí nhớ :x hoặc biết ai ở lớp giỏi mà ko lên HAo thì bảo luôn :x

Mình mới không lên có mấy ngày mà topic chật nic.Các bạn bàn nhiều quá. Mà sao không lên lớp mà bàn cho mọi người cùng nghe. Ở lớp có nhiều người không lên mạng được lắm.

bàn ở đây là chính, sau đó mới lên lớp chỉ nói lại ý chính:|
thôi ngại liên kết với 11 lắm, liên quân với 10 Sinh làm quỷ nhé? Hay là 10 Văn làm phù thủy? Đấy tùy chọn đấy
@Bung: tao tưởng lớp mình mà out thì lớp nào cho làm cùng nữa, lúc đấy thì ngồi cười :|. Mày hỏi kinh nghiệm lớp 11,12 xem có gì hay không? ;;)

10 Sinh đi,lớp văn nhiều con gái khó chiều lắm

cậu chưa biết lớp 10 sinh bệnh như thế nào đâu cậu ạ :|

????
mình học thêm với một bạn học lớp Sinh mà có thấy bệnh tật gì đâu,hoặc có thể là chưa có chiệu chứng

Back
Bên trên