Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Tổ 4 là về VH cổ đại phương Tây à???

Vh Ấn Độ
chắc phải trọng tâm vào cái Phật giáo TT
mà mày thấy tổ 4 trên này có 3 mống mà cứ đi thông báo mãi thế :)) spam thật là lộ liễu :))
hic nhìn thấy lớp hóa 1 còn đổi tên topic là nên đi tham quan ở đâu với ai. lớp mình .. =((

lớp mình có bạn nào mún kiếm $$$$$$$ trên mạng ko????

Welcome bạn MẠNH LINH đã lên hao,vào trong này spam đi

@Linh, Dung :Lúc về tôi thấy cái máy tính của một trong hai bà để quên ở dưới ngăn bàn, muốn chuộc lại 10k/người :D

:D tổ 4 làm về vh Ấn độ ah`, khó đây :-? anh em tổ 4 tìm kiếm tích cực vào nhá, ai ko tham gia là em kill đó ;))

Hôm nay có 1 vụ k biết đường nào mà lần, cứ post lên rùi đúng sai thế nào tớ k biết :

H sinh hoạt, thầy chủ nhiệm tớ kể : " Thầy với các thầy cô nói chuyện, 2 lớp Lí cùng rủ lớp mình đi thăm wan, trong đấy lớp L2 học buổi chiều, thầy Sơn làm chủ nhiệm ấy, nhiệt tình bảo là lớp Văn đi đâu thì cho lớp L2 đi cùng với" :))

Đến h ra chơi thì bạn Hoàng kể cho tớ : Thầy Sơn bảo có mấy bạn lớp Văn xin thầy cho 2 lớp đi thăm wan cùng nhau, nhưng thầy k cho đi với lớp Văn đâu" :))

=))=))=))=))=))=))

Chả biết đường nào mà lần :-\:-\!

:D hum nay thầy lớp tớ bảo là " thầy bảo ji fải nghe thì thầy mới cho đi tham quan cùng các bạn lớp văn" cả lớp bảo ko hiểu bạn nào lớp Văn nghĩ ra ý này ý nhỉ =))=))=))

Theo thông tin mật thì có một bạn lớp mình đã gợi ý cho lớp trưởng lớp văn ý này :D

Thấy thầy Sơn nhà ấy nhiều trò thật :)) ! Chả hiểu thế nào nữa :D !
Báo trước là rất có thể lớp Văn đi Cúc Phương 2 ngày 20,21!

@Phương Anh: Hôm nay thầy tớ nói các bạn lớp Văn rủ lớp ta đi chơi cùng nhưng các em muốn đi thì phải biết ga lăng và quan trọng là biết nghe lời tôi.NHưng tôi thấy các em chưa biết nghe lời tôi nên tôi chưa nhận lời.
Chả biết thế nào mà lần nữa,bó tay quá!

Nói chung 1 trong 2 ông thầy có 1 ông bịa (có khi cả 2 ông cùng bịa :D )!
Mà lớp trưởng lớp tớ liên wan gì vụ này đấy? :-\

@All:vào thử topic nghịch ngu xem cái clip cho mentos vào côca mà xem.Thật kinh khủng,lời cản báo cho những ai muốn thử trò nghịch ngu này!

Cúc Phương thú vị nhất là bị muỗi rừng cắn cho đến lúc..........

----------

Còn về chuyện đi tham quan, ko biết có được đi với các bạn lớp văn ko, nếu được thì tớ nghĩ chắc ko bạn trai nào lớp tớ phản đối đâu :D

----------

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Việt Nam thua UAE rồi, sao lại thế :eek: , chán vãi :(

ặc, tôi thú với lớp A2 hơn, tuy nhiên để kết nối thông gia 2 nhà thì đi với lớp Văn cũng ok, chỉ có thầy Sơn khó tính, mình ga lăng thế này.....

... mà không ai công nhận ;))

-------------
-------------
Có được đi cùng cả lớp Anh lẫn Văn không nhỉ 8->

eo, DM galang vãi, em sợ thế=))=)) lớp Anh các em trôg xik hơn, còn lớp Văn thì toàn các bạn nữ ngoan hiền :x nhưg nói chug là 1 trog 2 lớp thôi, cả 2 lớp toàn nữ mà cug đi thì anh em mình đỡ sao nổi :)):))

Back
Bên trên