Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Lại thi riêng ròi, ko 2 in 1 nữa, ko biết là tốt hay xấu đây :|

----------

Điểu ko tốt đầu tiên là nếu thi đại học thì chắc chắn ko xem đc world cup, còn thi 2 in 1 may ra xem đc mấy trận cuối :D

----------

Điểu ko tốt đầu tiên là nếu thi đại học thì chắc chắn ko xem đc world cup, còn thi 2 in 1 may ra xem đc mấy trận cuối :D

ơ , chắc chắn chưa, thi tốt nghiệp riêg ak

ê lủ ơi tao bảo thằng tóc xoăn là kim bum ah` còn thằng tóc vàng là jun pyo ?
thằng tóc đỏ vs đen là ji`
công nhận cái đứa con gái xinh thật mie mấy con hàn ảo văng lu

lủ ơi tóm tắt hộ tao mấy tập trc'
dạo nài thời jan rỗi tôi toàn bỏ dota sem phim hàn wuooc' :)))
hay phết giờ đây lich combo là 8h đến 9h30 phim ji ji về thăg bác sĩ và 2 con vợ 1h=>3h phim về con amy:X
tối 9h đến 10h bof 10h đến 11h thì vừa hết phim kia :(

đây nhé Phổn : tóc xoăn là Jun Pyo , tóc vàng là Ji Hoo , thằng mắt lồi tóc đỏ là Won Bin còn thằng tóc đen còn lại ko xoăn là Kim Bum ( tên trong phim là So Yi Jung , làm gốm ý) Kim Bum là ava tao ý :D
nói chung mấy tập đầu thì chỉ nói về Jun Pyo nhiều thôi , về sau mới có về Kim Bum vs thằng tóc vàng nhiều . Còn thằng tóc đỏ thì cả phim lượn như cá cảnh thôi =))
về sau có con bạn con Jan Di xinh văng lù mày ạ :)) nó vs thằng Yi Jung làm gốm tức là Kim Bum yêu nhau :))

bh mới có 2 tập mà có j đâu mà tóm tắt :)) xem thì biết :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng phổn thik thì lên mạng mà xem chỗ nào chả có việc gì phải thẩm du đài Hà Nội cho nó mệt mà topic này sắp sửa thành lý 2 và phim Hàn Quốc rồi

thế cuối cùng cái đứa con gái về tay ai ???
có vẻ kết thằng ji hoo jog in han .................
tôi lên mag hầu như toàn làm việc ấy :">

bất lực trc phổn :))
oài hnay trên trang nhất kênh 14 có tin mai cơn jackson đột ngột qua đời

Thằng đổi từ da đen sang da trắng trông như thằng bạch tạng ý chết đêm qua rồi trông ghê vãi luôn

zi` cơ ji hoo giống in han =)) quên đi in han xách mông cho ji hoo =)) về sau Jan Di yêu Jun Pyo :x

tao chả thấy thích thằng mai cơn dách xơn j cả :| từ hồi tao biết nó tao chỉ thấy ghê :| mặc dù biết là nó giỏi vs nh` ng thích vãi :-ss anw mong chú yên nghỉ ~.~ chú sinh cùng năm vs mẹ cháu mà đã ra đi đột ngột

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thằng nào trong BOF là thằng because i'm stupid thằng đấy hay đấy

Hà Nội 26-6-2009
Dear các bạn
Mình tưởng là trước khi đi mình sẽ ko nhìn thấy Maddie khi mà kênh disney chiếu suite life of zack and cody đúng tập ko có Maddieline nhưng cuộc đời rất công bằng với những ai có lòng kiên nhẫn khi đúng tập suite life on deck sau đó thì disney chiếu đúng tập maddie on deck tập duy nhât có maddie trong phim đấy.
Trém ró đến đây chắc bài đã dài và thời gian cũng muộn nên mình phải dừng gõ phím ở đây để đi du lịch.Chúc các bạn ở lại vui vẻ.Trong 10 ngày tới thì đừng đi chơi đâu nhé...See u again
Tạm biệt Hà Nội.
PS:Nghe hơi to tát nhỉ

cầu chúc bác yên nghỉ
bye bye never say goodbye..............bác mai cơn jắc sơn :-h:-h
chúc bác sớm lên thiên đường.....................:))
mặc dù ko thik thì cuG~ nên tưởng niệm cho ông vua nhạc pop nhảy cực đẹp đi các bạn trẻ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
a` DM tính toán lại vụ tuần sau đi nhé,Thịnh t7 đi rồi đấy,thứ 4 hoặc 6 là đẹp :x

Chỉnh sửa lần cuối:
lại phải nghỉ làm à, cũng được :-< thứ 6 tuần sau thì chắc được thôi, thế không ai bận nữa chứ gì

ji hoo thần chg? =))
hình như có 2 3 4 5 , chả biết t2 có ko :))

kim bum thần công =))

Back
Bên trên