Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

tobe lại là bạn tốt 1 lần nữa vs tao :)) tao còn thảm hơn mày tobe ah =))

tuy nhiên tao bị ấm ức hơn ở điểm là chelsea bị loại 1 cách đím và thõa quá thể :))

tquan 1 ngày là may rồi , bát tràng cũng dc :D

"Đúng là chúng tôi đã có một khoảnh khắc may mắn, nhưng đó âu cũng là sự công bằng", Joan Laporta nhận xét. "Những trận cầu đẹp luôn được đề cao trong bóng đá. Đó là điều không phải bàn cãi. Mà chúng tôi - Barca - chính là đội luôn chơi bóng ở đẳng cấp cao nhất từ đầu đến cuối tại Champions League mùa này. Chúng tôi thấy mình hoàn toàn xứng đáng khi có mặt ở trận chung kết".

ko còn j để nói =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi huỷ tham quan :)) nghỉ hè đến nhà tao phá 1 ngày 1 đêm luôn :))
ngày hôm nay đã quyết định chức danh học sinh của anh \:D/

Trừ phi bài này tao đc 10 ko thì quay về với hs khá nói thế ai cũng thảm cái này bi kịch chẳng khác nào Chelsea bị loại khỏi Champions league.Nhưng mà tao vẫn vui vì chelsea bị loại để có 1 trận chung kết trong mơ =))
Có 1 con người đã thắp lên 1 tia hi vọng mà tưởng trừng như đã nguội lạnh trong con người ta nhưng cũng chính con người đấy đã dập tắt đi tia hi vọng vừa lóe lên ấy.Thử hỏi ai có sức mạnh ghê gớm như thế? :((

những con ng kêu đề khó để đổi đề mới chính là những kẻ đầu rỗng nhất :))

ôi zời =)) đề mà ông ý vẫn cho như phần b thì cũng tịt =)) thế có khi ấm ức hơn ý chứ :-"
tham quan 10h tối >> 10h sáng hôm sau ... đúng 1 ngay :X :X :X

ôi zời =)) đề mà ông ý vẫn cho như phần b thì cũng tịt =)) thế có khi ấm ức hơn ý chứ :-"
tham quan 10h tối >> 10h sáng hôm sau ... đúng 1 ngay :X :X :X

Mới được có 12 tiếng thồi mày :|

@ Lủ : Ko biết hôm nay đứa nào kêu đề khó đòi đổi đấy,để im có phải xong rồi ko >"< =((

thực ra là đã soạn đề rồi hỏi chơi những con gà như chúng ta một câu thế thôi để cuối cùng tội lỗi sẽ dc đổ hết lên đầu những con ng` nói "có" :))

phải công nhận lớp mình cũng ngu đi :))

dù có tnao` bây h đối vs mình barca ko còn là 1 đội đẳng cấp. sau đêm qua đã hình thành nên suy nghĩ đấy zz

bố mình bảo trận đấy là vô lối :)) mặt rất hình sự :))

phải đi làm văn gửi cô Khandzung_am đây :(

chiều nay trả bài hóa :(,thôi,hết hôm nay và ngày mai là lại tiếp tục úp mặt vào tường :((.
Sang năm mà thi 6 môn 1 kì thi thì chắc là mệt lắm đấy :(.
Hôm qua cân thử mới biết mình có 50 cân :((.Giá mà thằng tobe cho tao 1 ít thì tốt quá :((
@ barca là đội bóng yêu thích cũ của tao,thồi thì chel với Ars bị loại mong barca cho MU theo gót ars luôn cho nó vui
@ con Lủ bỏ ngay cái chữ kí đi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là cái thằng chả có tý kiến thức phổ thông gì về bóng đá mà còn đòi phát biểu đời thủa nhà ai thích cả Arsenal lẫn Chelsea ko đỡ đc ông =)) bây h lại còn thêm Barca.Barca mấy tuổi mà đòi thắng MU mới đc mỗi 2 cái C1 đã ti toe

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đã xác định năm học này chỉ HS khá,dù ngày mai toán của tao có thế nào thì cũng :|.
Giờ phải đi ôn lại hóa,chán,ôn lại từ đầu hóa Hữu cơ :(.Tao nhớ hình như từ khi học hóa hữa cơ tao chưa được chữ nào vào đầu thì phải :|.
Tao đang cần chỗ học thêm văn,có đứa nào đi học thêm văn ko,cho tao xin cái địa chỉ 1 cái.

@ Lủ : ko phải thách,anh hùng trả thù 10 năm chưa muộn,MU thì có cái gì mà phải tinh vi ? Liệu nó có vô địch C1 được mãi ko ?? Tí tao làm cái chữ kí :)).Tao ít hiểu biết về bóng đá nhưng mà cá với mày thì tao cũng ko sợ >:).Hờ hờ hờ.Mày có cá tỉ lệ ném biên trong trận chung kết với tao ko?? Hay cá tỉ lệ đá phạt góc vậy ( hợ hợ mấy cái này tao nghe thằng thông nói thôi =)) ).
@ Ngò : kệ tao,Mu của mày rồi cũng đến lúc chả ra gì đâu >:).

lớp mình năm nay tao tính ra phải có đến nửa lớp HSG.
Chúc mừng :D.

Lại 1 lần nữa điểm toán đảo chiều năm ngoái là 69 96 năm nay là 68 86 điều kì diệu lại xảy ra lần 2 =)) sau vụ này là biết ơn cô Dương hết đời mất

làm con đề đi :D

----------

điểm toán của nó cứ như chứng khoán ý nhỉ, đảo chiều liên tục :))

Back
Bên trên